ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

GIGA Three Kingdoms

Yulgang

Dragon Nest

SwordsMan Online

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 13

GTA ภาคไหนใหม่สุดครับ

ตามหัวข้อเลยครับ GTA ภาคไหนใหม่สุดครับ

รบกวนช่วยบอกที พอดีหยุดเล่นไปนาน ภาคสุดท้ายที่ผมเล่นคือ แซน-แอนเดส

ตอนนี้ภาคไหนใหม่สุดครับ ผมจะไปซื้อแว้ววว

.:: LIFE ::.
    กล่าวขอบคุณ
    1,878
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,525
    น่าจะ ตระกูล GTA IV อ่ะครับ มันมีภาคเสริมอีก 2 ภาคอ่ะครับ

มี Episode from liberty city กับ Gay Tony

เพิ่มๆ : ขอบคุณเรปล่างนะครับที่บอกว่า ไอ้ 2 ภาคหลังมันไม่ใช่ภาคเสริม

เข้าใจผิดอยู่ตั้งนาน (ขอโทษที่ทำให้เข้าใจผิดนะครับ)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pkill1994 : 17th July 2011 เมื่อ 13:13

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    97
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    Episode from liberty city ครับ มี The Lost and DamnedกับThe Ballad of Gay Tony (นี่ไม่ใช่ภาคเสริมนะครับ เป็นstand aloneเลย)

! ~ • < a:aๅe CLUB> • ~ !
    กล่าวขอบคุณ
    1,083
    ได้รับคำขอบคุณ: 258
    ตามข้างบนครับ