ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    218
    ได้รับคำขอบคุณ: 86

คนที่มีเครื่อง Wii ทุกคน ถ้าเกิดว่า Wii U ออกมาจะทำยังไงกันครับ

ผมซื้อ Wii มาตั้งแต่ใหม่ๆ ใช้เล่นไม่บ่อยเลย

เพราะเพื่อนก็ไม่ค่อยจะว่างมาเล่น เสียดายเวลามากๆ ครอบครัวก็ไม่ได้เล่น ซักเท่าไหร่เลย เล่น Ps3 ยังมากกกว่า.. ซื้อ Wii มาก่อน Ps3 อีก ถึงจะมีเกมส์ Wii ภาพสวยสู้ไม่ได้แต่มีเกมส์ที่ถูกใจผมอย่าง Dokapon ฮารุฮิเต้น ซีรี่ Tale ภาคนึง หลากหลาย

และที่นี่ ในอนาคต wii u จะออกมาล่ะ ผมยิ่งรู้สึกเศร้าใจ เพราะเหมือนยังใช้มันมาไม่คุ้มเลย และเงินแต่ล่ะบาทกว่าจะได้มาผมต้องอดทนแค่ไหน... เศร้าใจมาก T_T

ผมเลยอยากจะรู้มุมมอง ของคนที่มี wii และ wii u จะออกมาแล้วคุณรู้สึกยังไงกันบ้างครับ

ถ้าผมไม่มี wii อยู่ก่อนนะ.. ผมคงรู้สึกดีและชอบมันมากกว่าที่เป็นอยู่นี้แน่ๆ หรือว่าถ้ามันสามารถ เทรดราคา แลก Wii เพื่อลดราคา Wii u ผมก็คงจะดีใจเหมือนกัน ..แต่มันคงไม่น่าจะเป็นไปได้.. ผมรู้สึกเสียใจจริงๆที่ซื้อ Wii มาแล้วใช้ไม่คุ้มเพราะ ครอบครัว เพื่อนๆ ไม่มีเวลาว่าง...มากพอ เล่นกันทั้งหมดไม่น่าจพถึง 40-50 วันเลย จากช่วงเวลาที่ซื้อมาตั้งแต่ 1-2 ปีที่แล้ว ..ถึงแม้..ผมจะแอบเชียร์มันมากกว่า Ps3 ก็เถอะ

ของแถมครับ ...เซอร์วิสๆ ล้างดราม่ากันซะหน่อย ^^

ปิด ID ถาวร
    Kasetsart Univercity
    กล่าวขอบคุณ
    74
    ได้รับคำขอบคุณ: 455
    เอามาเล่น Love Plus สินะ สินะ สินะ สินะ สินะ สินะ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    สำหรับผมนะ ซื้อแน่นอน อยู่นะละ ครับ จอยวีโมท นำไปไช้กับ wii u ได้อยู่ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nanocontrol : 2nd November 2011 เมื่อ 03:41

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    ฮารูปข้างบนอะครับ จอยมันไปโฟกัสพอดีกับ.....