ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    71
    ได้รับคำขอบคุณ: 3

สวัสดีครับทุกๆคน สมาชิกใหม่ครับ มีคำถามครับ

คือว่าจะโพสให้คนอื่รยังไงครับ แล้วใส่รูปโปรไฟล์ยังไงครับ

.: Rock rOck roCk rocK :.
    กล่าวขอบคุณ
    1,983
    ได้รับคำขอบคุณ: 933
    อือ คือว่าโพสแบบไหนหรอครับ ถ้าจะโพสเพื่อแสดงความคิดเห็น คุณต้องลงไปล้างสุด แล้วจะเจอช่องสี้เหลี่ยมสี่ส้มที่เขียนว่า "+ ตอบกระทู้" ครับ ส่วนรูป ผมเองก็ยังเปลี่ยนไม่ได้ครับ ยังไม่เข้าใจเท่าไหร่เหทือนกัน

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    71
    ใช่ๆ ตอบกระทู้ ผมตอบให้คนอื่นไม่ได้ คลิกที่สีส้ม "ตอบกระทู้" แล้วมันก็บอกว่า

คุณBarBQ คุณไม่ได้รับอนุญาตให้เข้าถึงหน้านี้ สาเหตุอาจเกิดจาก :

ชื่อผู้ใช้งานของคุณอาจจะไม่มีสิทธิเพียงพอที่จะเข้าถึงหน้านี้ได้ หรือ กระทู้ที่ต้องการอาจถูกแยกไป เพื่อให้ผู้ดูแลบอร์ดทำการตรวจสอบ (ซึ่งจะยังใช้ไม่ได้ชั่วคราว) หรือ กระทู้ที่ต้องการอยู่ในหมวดที่คุณไม่สามารถเข้าไปได้ (หมวดลับ ?) เป็นต้น
    หากข้อความนี้ปรากฎขึ้นในขณะที่คุณพยายามจะตอบกระทู้, ตั้งกระทู้ใหม่ หรือดาวโหลดข้อมูล หมายความว่าคุณยังไม่ได้ยืนยันการเป็นสมาชิกอย่างสมบูรณ์ กรุณาตรวจสอบอีเมล์ที่คุณสมัครไว้ และทำตามรายละเอียดที่อยู่ในอีเมล์ฉบับที่เราส่งให้ เพื่อยืนยันการเป็นสมาชิก (รายละเอียดเพิ่มเติม)

แต่ก็ขอบคุณครับที่เข้ามาแนะนำ แล้วทำไงให้เป็นสมาชิกเต็มตัวอะครับ

กล่าวขอบคุณ
    71
    ออ ใส่รูปได้แล้วแต่ยังตอบกระทู้คนอื่นไม่ได้ ค่อยๆคลำไป 555

มีอะไรดีๆก็แนะนำบ้างด้วยน่ะครับ อิอิ ผมมือใหม่

กล่าวขอบคุณ
    71
    ตอบให้ได้แล้ว แต่ตอบให้ได้บางกระทู้

IT Hardware
    [ L O P B U R I ]
    กล่าวขอบคุณ
    1,542
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,175
    ยืนยันอีเมลล์ รึยังครับ บางกระทู้นายต้องมียศที่กำหนดครับถึงจะโพสได้ ชื่อต้องเป็นสีน้ำตาลเเบบผมอ่ะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย paintsuk : 31st October 2011 เมื่อ 17:55
    I5 4670K XSPC COOLING MAXIMUS VI EXTREME corsair vengeance 8G MSI GTX 780 (Ref) PSU Tt 1500w Cooler Master Cosmos SE

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Taylor Swift
    กล่าวขอบคุณ
    1,637
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,332
    Blog Entries
    2
    ถ้าตอบไม่ได้อาจจะเป็นเพราะยังไม่ได้ยืนยันอีเมลล์ครับ
    อ่อ Edit แทนการโพสต์หลายๆเรปติดต่อกันนะครับ ยินดีต้อนรับเข้าสู่ JKG ครับ
    ขอให้เป็นสมาชิกที่ดีของ JKG ตลอดไปครับ ^^

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ paintsuk อ่านกระทู้
    ยืนยันอีเมลล์ รึยังครับ บางกระทู้นายต้องมียศที่กำหนดครับถึงจะโพสได้ ชื่อต้องเป็นสีน้ำตาลเเบบผมอ่ะ
    ไม่ใช่หรอกมั้งครับแบบนี้ ฮ่าๆ

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    71
    ขอบคุณทุกคนครับผม

กล่าวขอบคุณ
    71
    ได้แล้วครับ ผมเป็นสามชิกเต็มตัวแล้ว เย้ๆ

IT Hardware
    [ L O P B U R I ]
    กล่าวขอบคุณ
    1,542
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,175
    ผมบอกให้ลองยืนยันอีเมลล์เเล้วนะครับ ลองอ่านดีดี
    I5 4670K XSPC COOLING MAXIMUS VI EXTREME corsair vengeance 8G MSI GTX 780 (Ref) PSU Tt 1500w Cooler Master Cosmos SE

Fuck this shit
    กล่าวขอบคุณ
    1,809
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,255
    10 กระทู้แล้ว จะไม่เป็น สมาชิกเต็มตัว ได้ไงล่ะ สงสัย edit ไม่เป็น

นักเยิบตูด
    กล่าวขอบคุณ
    475
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,358
    พี่เค้ายังเด็กครับ คิดอะไรไปมาก 5555

กล่าวขอบคุณ
    71
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ miw1023 อ่านกระทู้
    พี่เค้ายังเด็กครับ คิดอะไรไปมาก 5555
    อิอิ โหลดเกมเว็บนี้เกือบ 20 เกมเพิ่งมาสมัครอ่ะครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    482
    ได้รับคำขอบคุณ: 605
    ^
    ^
    ^
    ผมโหลดMW2จะครบสับดาห์ละครับเหงื่อแบบเล็ดตั้ง60พาทTT
    ตอนนี้พาทที่33ละ

I LOVE COD

ชอบเกรียนเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    773
    ได้รับคำขอบคุณ: 562
    แต่ตอนนี้เป็น ชอบดูไม่ชอบโพสต์ แทนแล้วครับ