ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ 1

ขอถามเรื่องBF3หน่อยครับ

เวลาก่อนผมจะเข้าเกมอะครับ มันจะขึ้นอย่างนี้ก่อนอะครับ หมายความว่าอะไร
    Detected NVIDIA Geforce driver version 258.56. The recommended
    driver version is 285.38 or later

ผมใช้GTX480อยู่ครับ

แล้วก็เวลาผมอยู่ในเกมผมเห็นพื้นมันเป็นใสๆทะลุลงไปเลยอะครับ

กันดั้ม บึ้มม
    กล่าวขอบคุณ
    898
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,473
    อัพเดท ไดเวอร์การ์ดจอจิค้าบ
    อันข้างล่างจะได้หายไปด้วย
    ไม่ค่อยได้เล่น เจอกันใน Steam : G0ck7
    ไม่ก็ Origin : nakabbbbb (เล่น BF1 กัน) ครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    111
    ได้รับคำขอบคุณ: 503
    เปลี่ยนไดร์เวอร์การ์ดจอก็หายนะพี่

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ผมก็โหลดมาลงใหม่แล้วนะตามที่มันบอกอะ ลงเสร็จก็เหมือนเดิม

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    111
    ได้รับคำขอบคุณ: 503
    driver version is 285.38 or late

เขาให้ลงตัวที่สูงกว่าเวอร์ชั่นนี้

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    399
    ได้รับคำขอบคุณ: 422
    Blog Entries
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ maganzine อ่านกระทู้
    เวลาก่อนผมจะเข้าเกมอะครับ มันจะขึ้นอย่างนี้ก่อนอะครับ หมายความว่าอะไร
    Detected NVIDIA Geforce driver version 258.56. The recommended
    driver version is 285.38 or later

ผมใช้GTX480อยู่ครับ

แล้วก็เวลาผมอยู่ในเกมผมเห็นพื้นมันเป็นใสๆทะลุลงไปเลยอะครับ
    ก่อนจะลง Driver ตัวใหม่ ให้ท่านถอดตัวเก่าออกก่อนครับ
    Fx 8120 : Gigabyte 970A-D3 : His 6790 Cf : Corsair VG 8G Red : Super Flower 850 Plus : Corsair H100 : Zalman Z11 Plus

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    51
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    ของผมก็เป็น แต่พออัพเดทการ์ดจอก็งานครับ

.:: LIFE ::.
    กล่าวขอบคุณ
    1,876
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,525
    ผมก็เคยเป็นครับ ตอนเบต้า อ่ะนะ เพราะยังไม่ได้อัพเดทไดร์ฟเวอร์การ์ดจอ

พออัพแล้วจะไม่มีเด้งขึ้นให้กด เฟรมเรตก็เพิ่มขึ้นมาหน่อยนึงด้วย (หน่อยนึงนะ)