ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 8

ช่วยด้วยครับมีปัญหากับ BF3 อะครับ

เวลาจะเข้าเกมส์มันขึ้นแบบนี้อะครับ ใช้ win 7 32 bit อะครับ

จะแก้ไขยังไงอะครับ ใครรู้ช่วยบอกทีครับ

.:: LIFE ::.
    กล่าวขอบคุณ
    1,876
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,525
    แผ่นเถื่อนหรอครับ

ลองลง DirecX ที่ ติดมากับแผ่นดูนะครับ เผื่อจะหาย หรือไม่ก็การ์ดจอไม่รองรับ DirecX 10-11

✦ CIRI ✦
    กล่าวขอบคุณ
    166
    ได้รับคำขอบคุณ: 769
    ไอตัวคำเตือนมันบอกว่าไฟล์ d3dx11_43.dill หายจากคอมพิวเตอร์ ให้ไปเช็คดูครับ ว่ามีป่าว ถ้าไม่มีลองลงใหม่ดูครับ
    .:: I5-3570 P8Z77-V LX G.Skill Sniper 8 Gb Gigabyte GTX960 XFX Pro 650w ::.

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 55
    โหลดอันนี้ไปแทนอันเก่าคับ โปรแกรมตัวเก่ามัน error นี้คับ http://www.dll-files.com/dllindex/dl...html?d3dx11_43
    เกมเมอร์ที่ดีก็พอ

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    เถื่อนครับ คือว่า ลง DirecX จากแผ่นแล้วไม่หายครับ การ์ดผม 570 gtx อะครับ ส่วนไฟล์ที่ให้โหลดผมจะลองดูนะครับ
    ขอขอบคุณทุกคำตอบนะครับ