ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

.: Rock rOck roCk rocK :.
    กล่าวขอบคุณ
    1,983
    ได้รับคำขอบคุณ: 933
    เอ่ออ.. เกมที่พวกท่านกล่าวมานั้น ผมเล่นไปหมดแล้วหละครับ ขอโทษด้วย

Why Why Why ?
    กล่าวขอบคุณ
    4,645
    ได้รับคำขอบคุณ: 324
    X-Men Origins Wolverine, Devil May Cry4 น่าจะเคยเล่นแล้วอีก = =
    ;:: น่าเบื่อ

.: Rock rOck roCk rocK :.
    กล่าวขอบคุณ
    1,983
    ได้รับคำขอบคุณ: 933
    ขอบใจทุกๆคน

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    916
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,099
    ถ้าเกมบ้าพลังก็ต้อง crysis1 ต้องลงเเพชล่าสุดนะเเล้วเปิดdx10แล้วก็ปรับสูงสุด เหมือนbf3เลยทำลายบ้านได้(เเม้งกระทั้งทำความปูนหรือเหล็ก) เเต่ถ้าไม่สุดมันจะได้เเค่กระท่อม กรือ หอคอยเท่านั้น
    แล้วก็prototype Warhammer 40k Space Marine Mass Effect 2 Battlefield Bad Company™ 2(ยิงบอมใส่บ้านบ้านก็พังด้วยซัก15นัดนะ) Red Faction Armageddon (อาคารบ้านเรือนทำลายได้หมดทุกชิ้น เเม้เต่กำเเพงถ้ำ หรือเเม้ทางเดิน เเต่มันซ่อมได้ฉนั้นไม่ต้องห่วงว่ามันจะ ไปทำเควษตามเนื้อเรื่องไม่ได้ ) The Elder Scrolls V Skyrim เเละ The Elder Scrolls IV Oblivion (คาถาเเรงดีเว่อร์ดีปล่อยทีโดนหลายๆตัว ) Spider-Man™ Shattered Dimensions (ศัตรูเยอะเเต่ตอนอยู่ในอดีตเราไม่ค่อยได้ทุกมากเท่าไหร่ ลอบสังหารมากกว่า)

Catch me if u can !!
    กล่าวขอบคุณ
    584
    ได้รับคำขอบคุณ: 243
    แนะนำ Warhammer 40000 spacemarine

http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=18818

Credit: Ramis