ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

hatemak : (
    หน้าจอคอมพิวเตอร์
    กล่าวขอบคุณ
    305
    ได้รับคำขอบคุณ: 900

Exclamation อุทาหรณ์ พี่เขย น้องเมีย

ดิฉันแต่งงานเมื่อ พ.ศ. 2543 และได้อยู่กินกับสามีด้วยดีจนมีลูกสาว
    และลูกชายอย่างละคน ชีวิตก็มีความสุขดี มีรถยนต์ มีบ้านในเนื้อที่ 41 ตารางวา
    บนถนนแจ้งวัฒนะ ดิฉันมีน้องสาว 1 คนเค้าไปได้สามีที่ มีเมียหลวงอยู่แล้ว
    ตอนหลังเค้าเลิกกัน เขามาหาดิฉัน ดิฉันก็ให้ น้องสาวมาอยู่ด้วยกัน

แต่ว่ามาคนเดียวนะคะ ส่วนลูกๆอยู่กับสามีเขา น้องสาวมาอยู่กับดิฉันได้หลายปี
    จนมาวันหนึ่ง หัวใจดิฉันเกือบ สลาย คือสามีดิฉันจะเลิกงานเวลา 24.00 น.และใน
    เวลา 00.45 น. ดิฉันได้ยินเสียงรถของสามีมาถึงบ้านแล้ว แต่ดิฉันหลับ
    ต่อมาตกใจตื่นตอนตี 2 กว่านิดหน่อย ไม่เห็นสามีนอนอยู่
    จึงลุกขึ้นไปดูที่ห้องลูกๆ ก็ไม่มี ในห้องน้ำก็ไม่มี ใจหายวาบ รีบลงมาที่โซฟา
    ข้างล่างก็ไม่มี รถยนต์ก็จอดอยู่แต่สามีดิฉันไปไหน มองที่ประตูบ้าน
    ก็ใส่กลอนอยู่ ดิฉันหัวใจเต้นแรงมาก

เหลืออยู่ห้องเดียวคือ…ห้อง…น้องสาว..ของดิฉัน

ดิฉันเดินไปเปิดไฟจนสว่างทั่วบ้าน หัวใจเต้นแรง ผิดปกติ อยากจะเป็นลม
    แล้วมองไปที่ห้องของน้องสาวแล้วพยายามตั้งสติ คิดในใจว่า
    ถ้าเขาเดินออกมาจากห้องนั้นดิฉันจะทำอย่างไร

ดิฉันนั่งมองประตูห้องของน้องสาว น้ำตาจะไหล นึกในใจว่า จะทำอย่างไร ?
    เราจะทำอย่างไรดี ลูกก็ยังเล็ก ดิฉันตัดสินใจ?เลิก?
    แล้วให้เขาไปอยู่กับน้องสาวที่อื่นส่วนดิฉันจะอยู่กับลูก คือยกสามีให้น้องสาวไปถ้าเขารักกัน

จนประมาณ ตี 3 กว่าๆ ดิฉันในใจว่าถ้าดิฉันโทรฯเข้ามือถือเขาแล้ว
    เสียงโทรศัพท์ก็ต้องดังออกมาจากห้องน้องสาวแน่ๆเลย

เป็นไงเป็นกัน ดิฉันจึงตัดสินใจโทรฯ แล้วก็ติดจริงๆค่ะ
    ใจดิฉันเต้นแรงจนเกือบหลุดออกมาข้างนอก
    ดิฉันยืนแอบอยู่หน้าห้องน้องสาว….แต่เอ๊ะไม่มีเสียงโทรศัพท์
    ดังออกมาจากในห้องของน้องแต่โทรฯติด เขาอยู่ไหน

ฮัลโหล...เธออยู่ไหน..? ฉัน ตวาด

อยู่ในรถสิ อีบ้า รู้อยู่แล้วว่า วันนี้ผมกลับดึก ยังเสือก ล็อคประตูอีก

เครดิต KobKap

ฟิัว~~~~~~~~~~~~~~
    กล่าวขอบคุณ
    7,203
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,087
    เอ่อ.......ถึงผัว ในเมื่อคุณมีมือถือ ทำไมคุณไม่โทรหาเมียฟร่ะ
    No Money . , . , . , . No Honey

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 11 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,144
    ได้รับคำขอบคุณ: 66
    เห็นด้วยกะเรป บน
    ทำดีเป็นล้านครั้ง ไม่อาจลบล้างความผิดเพียงครั้งเดียว

ยิ้มเข้่าไว้โลกสดใส
    กล่าวขอบคุณ
    1,094
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,362
    ฮ่าๆๆเข้าบ้านไม่ได้- -

The Joker
    กล่าวขอบคุณ
    5,717
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,647
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lanlanla อ่านกระทู้
    เอ่อ.......ถึงผัว ในเมื่อคุณมีมือถือ ทำไมคุณไม่โทรหาเมียฟร่ะ
    เค้าคงจะเกรงว่าเมียกะลังหลับอยู่มั้งครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    5555+ คุณเมียก็คิดไปได้

One shot, One kill
    กล่าวขอบคุณ
    682
    ได้รับคำขอบคุณ: 725
    Blog Entries
    1
    //โว๊ะ!! ทำไปได้

Liverpool JKG
    กล่าวขอบคุณ
    3,544
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,545
    ชะอ้าว คุณเมียดัันคิดมากไปถึงไหนต่อไหน

IT Hardware
    [ L O P B U R I ]
    กล่าวขอบคุณ
    1,542
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,175
    สรสาร คุณ สามี -*-
    I5 4670K XSPC COOLING MAXIMUS VI EXTREME corsair vengeance 8G MSI GTX 780 (Ref) PSU Tt 1500w Cooler Master Cosmos SE

กล่าวขอบคุณ
    1,293
    ได้รับคำขอบคุณ: 199
    ผมว่าเขากลับดึกคงกะย่องเข้าไปนอนเลยไงไม่ให้เมียตืน....เพราะเมียเป็นคิดมาก

กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 69
    -*- เล่นซะผมคิดเรยตอนแรกว่า เอาแรววววว น้องสาวววว !!!!

Stay ~Sic~ Maggot !!!
    กล่าวขอบคุณ
    158
    ได้รับคำขอบคุณ: 684
    เล่นซะคิดลึก

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    System of Live operation
    กล่าวขอบคุณ
    2,831
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,021
    555555 นั่งอ่านแล้วยิ่งลุ้น

นักเลงคอมพิวเตอร์
    กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 144
    สงสารคุณสามีจริงๆ

Tags for this Thread