ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
สั่งซื้อสินค้า
RapidShare
กระดานพูดคุย
เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

Final Bullet

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

ขายเกมส์ PC ราคาถูก เกมส์คอมพิวเตอร์ ตัวเต็ม 100% AION NEXUS เกมส์แนว mmorpg ภาพสวย skgamepc.com FastGamePC.com ขายเกมคอม 35 บาทเท่านั้น เกมสำหรับวินโดว์ เกมส์พีซี CD เกมส์ DVD เกม Joker Game Official Fanpage MU thaix3 JUROPY STEAM STORE ขายเกม Steam ราคาถูก
Gametook.com ขายเกมส์ Steam ราคาถูก ลงโฆษณา แหล่งรวมเกมส์ xbox360 YULGANG ECOSYSTEM เวอร์ชั่น 11.09 บริการ vps คุณภาพ vps คนไทย WE2GAME.COM ขายเกมส์ PC ราคาถูก

Silence, My Brother
    Brixton,London,UK
    กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 508
    Blog Entries
    1

Lightbulb ไปเจอมา สอนเคมีออนไลน์ครับ !! ฟรี + เอกสาร ดาวโหลดฟรี

โยกังเถื่อน YG4YOU
    เคมีครูกุ๊กครับ
    ก็ใกล้ๆสอบแล้วครับ เลยทบทวนเนื้อหานิดหน่อย ผมไปเจอมาครับ
    ดูผ่าน youtube นะครับ
    http://www.krookook.com/2011-03-31-1...oposition.html
    ตามลิงค์ไปเลย ดีมากๆ อันนี้ทบทวน ม.6 แล้วก็สอนทำข้อสอบครับ (พาทบทวนนิดหน่อย)

มีเนื้อหา ม.4 ม.5 ม.6 ครับ เปิดดูเน้อ > http://www.krookook.com/2011-03-31-16-58-32.html

หวังว่าจะมีประโยชน์สำหรับทุกๆคนนะครับ โดยเฉพาะ นร. ที่กำลังจะสอบ เข้า มหา'ลัย หรือ ใกล้จะสอบไฟนอลแล้ว

ขอบคุณครับ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Joe Hisaishi
    กล่าวขอบคุณ
    795
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,657
    เห้ย สุดยอด เรียนม.5อยู่เลย

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    399
    ได้รับคำขอบคุณ: 505
    เจ๋ง!! ขอบใจครับกำลังหาอยู่พอดีเลย

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    เยี่ยมเลยครับ ยิ่งไม่ค่อยชอบอ่านอยู่ด้วย+จะสอบแล้วด้วย หวังว่ามีไอ่นี่แ้ล้วผมจะเข้าใจมากขึ้นนะ 55 หลับในคายเกือบตลอดเลย

Tags for this Thread