ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 6

ช่วยผมแก้ปัญหาที่ครับ ช หรือ ญ ก็ได้ครับที่มีประสบการมามาก

คือ.... แฟนผมเม็นไม่มาเดือนนึงแล้วพวกเรายังอยู่ในวัยเรียนอยู่เลยตอนนี้ผมก็ ปี 1 แฟน ก็ ปี 2 เรื่องมีอะไรกันคงห้ามไม่ได้ใช่ไหมครับ
    แต่ บ่อยครั้งที่ผมพลาดก็ให้แฟนผมกินยาป้องกัน แต่ไมมันพลาดหลายครั้งเหลือเกินนะ ตอนนี่ก็ขึ้นเดือนใหม่แล้วเม็นก็ยังไม่มาตั่งแต่เดือนที่แล้ว
    รอไปซื้อที่ตรวจ น้ำก็ดันมาท่วมซะเยอะเลย ผมไม่รู้จะหาทางออกยังไงผมอยากหาคนปรึกษาเรื่องนี้จริงๆนะครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    ถ้าแค่เดือนเดียวยังไม่ต้องคิดมากคับแต่ถ้าเดือนที่สามไม่มานี่ต้องรับสภาพแล้วหล่ะครับเหอๆ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Fuck this shit
    กล่าวขอบคุณ
    1,809
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,255
    แฟนคุฯเขาเครียดอะไรด้วยเปล่าครับ ลางที่ความเครียดก็มีผลนะ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    น้องครับ ปี 1 ปี 2 นี่ ยังไม่ถึง 20 เลยนะครับ จะบอกว่าเป็นเรื่องที่ห้ามกันไม่ได้มันก็ไม่ใช่นะครับ
    แต่ถ้าน้องห้ามใจไม่ได้จริงๆ น้องต้องป้องกันครับ ใส่ถุงยาง โอกาสถุงแตกมีครับ แต่น้อยมาก พี่พึ่งเคยครั้งเดียวในชีวิต (พี่ 29 แล้ว)
    และการให้ผู้หญิงกินยาคุมกำเนิดฉุกเฉินบ่อยๆ มันไม่ดีต่อสุขภาพเค้านะครับ บางคนกินแล้วมดลูกแข็งเกร็ง ปวดท้องมาก
    แล้วการกินมากๆทำให้อนาคตอาจจะไม่สามารถมีลูกได้นะครับ เค้าจึงเรียกว่ายาคุมฉุกเฉิน คือฉุกเฉินเท่านั้นถึงใช้ ไม่ใช่ว่า
    ไม่อยากใส่ถุง หรืออายที่จะซื้อถุงแล้วหลั่งข้างนอกเอา อันนั้นถ้าเรียนมาจนเข้ามหาลัยแล้ว พี่ว่าน่าจะทราบอยู่แล้วนะครับว่ามันเสี่ยงมากน้อยแค่ไหน

ที่นี้ถ้ามาช้าไป ไม่เยอะ เช่น 2 อาทิตย์ อาจจะเป็นเพราะความเครียด พักผ่อนน้อย ก็ได้ ถ้ามา ช้า 4 อาทิตย์ขึ้นไป ก็เป็นไปได้เหมือนกัน แต่น้อยคนมากนะครับ ต้องเคยมีประวัติมาก่อน
    แต่ถ้าเลย 4 อาทิตย์ไปแล้ว แนะนำให้ลองตรวจดูครับ 7-11 มีขายมั้งเหมือนจะเคยเห็น แต่อย่าพึ่งดีใจไปนะถ้าไม่เจอ เพราะมันต้อง 2-3 เดือนขึ้นไปถึงจะเห็นได้ชัดว่าตั้งครรภ์หรือไม่
    แนะนำให้ทำใจครับ รักเค้า ทำเค้า ก็ต้องรับผิดชอบครับ ลูกผู้ชาย ยืดออกรับ เน๊อะๆ

พี่แนะนำอะไรได้ไม่มาก แต่ที่แนะนำได้คือ การทำแท้ง เป็นบาปมหันต์นะครับ ฆาตกรดีๆนี่เอง ไม่ควรทำอย่างยิ่งนะ

สุดท้าย ขอให้น้องโชคดี และ ให้ระวังมากกว่าเดิมครับ Russian rullet มันต้องมีสักนัดนึงที่โดนหล่ะครับ ไม่โชคดีตลอดหรอก

โชคดีครับน้อง

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    111
    ได้รับคำขอบคุณ: 503
    ไม่หรอก มันมีปัจจัยหลายๆอย่าง เดือนเดียวอย่าเพิ่ง ซี แต่ 3 เดือนน่าจะ ซี ได้แล้วครับ -*-

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

vvvzone.us
    กล่าวขอบคุณ
    319
    ได้รับคำขอบคุณ: 750
    ซื้อที่ตรวจมา 3 อัน 3 ยี่ห้อ มาตรวจดิ แต่ผมคบกับแฟนมา โจโปโก้กันไม่เคยใส่ถุงยางเลยนะโจโปโก้กันทุกอาทิตย์ไม่เห็นมีอะไรเลย คบกันมาจะ5ปีและ ประจำเดือนก็มาปกตินะ เพราะผมดึงออกทัน
    555

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

|B•Dy_S|aM
    กล่าวขอบคุณ
    2,818
    ได้รับคำขอบคุณ: 776
    ผมไม่เคยอะ

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ขอบคุณทุก ความเห็นเลยนะครับ ))

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    ยาคุมมักมีผลต่อประจำเดือนเสมอครับ ยังไงก็ลองตรวจดูให้แน่ชัดด้วยนะครับ

So Nyeo Shi Dae
    Manchester United
    กล่าวขอบคุณ
    1,099
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,761
    กินยาคุม แล้ววันมันจะ เคลื่อนครับ

พอดีเพื่อนผมเป็น ญ มันมาปรึกษาผม ผมก็ช่วยอะไรไม่ได้ 555

จนไปหาหมอ หมอบอกว่ากินยาคุม อาจจะทำให้วันเคลื่อน ได้

หลังจากนั้นไม่กี่วัน ก็มา แล้ว เจ๊ แกก็มารายงานผมต่อ ว่ามาแล้ว =_="
    [CPU]AMD FX Black Edition 8320 [RAM]HyperX DDR3 1600 16GB [MB] Gigabyte 970A-D3P [VGA]Sapphire R9 270X 2GB [PSU]Raidmax RX-730ss [SSD] Kingston 120GB [OS] Win 10 Pro x64