ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    49
    ได้รับคำขอบคุณ: 55

Question ช่วยด้วยครับเรื่อง Pcsx2 0.9.8 ครับ

คือภาพไม่เต็มครับมันเป็นสีฟ้านํ้าเงินครับ
    นี้ครับภาพ

แต่พอเดินไปใกล้ภาพก็ปกติครับ
    ภาพครับ

ขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 307
    Blog Entries
    2
    เรื่องโปรแกรม Pcsx2 ผมยังไม่เคยใช้นะครับ จึงไม่รู้ว่า มันมีปัญหาตรงไหนบาง
    และโปรแกรมมีความสะเทียนเพียงใด
    ต้องรอผู้รู้นะครับ มาตอบ แต่ถ้าให้แนะนำ
    ลองไปตั้งค่าเรื่องของกราฟิคของเกมดู
    แต่ถ้าพิจารณาดูดีๆ อาจจะเป็นมุมมองของในเกมก็ได้นะครับ
    เช่น พื้นที่อยู่ไกลจัด จึงแสดงผมเป็นอย่างอื่นไปแทน แต่พอเข้าไกล้ ก็จะแสดงเป็นสถานที่นั้นๆ
    แต่ดูแล้ว ไม่น่าจะมีปัญหามากมายอะไรที่จะทำให้ การเล่นเป็นปัญหานะครับ
    ติดตามผลงานได้ที่[PSX ON PC] By [Z]ลันลา และ [PCSX2 ON PC] By [Z]ลันลา หรือที่บล็อก บอกเหล่าเก้าสิบกับ[Z]ลันลา

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    49
    ขอบคุณที่แนะนำครับ จะรอผู้รู้ครับ

The most beautiful sunset views
    กล่าวขอบคุณ
    478
    ได้รับคำขอบคุณ: 112
    ลองเข้าไปปรับที่ GSDX ยังครับ ที่มันจะให้ติ๊ก 1024 1024 อะไรประมาณนี้ครับ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    49
    ตรงไหนครับบอกให้ละเอียดหน่อยครับ ผมไม่เข้าใจ ต้องขอโทษด้วยครับ

The most beautiful sunset views
    กล่าวขอบคุณ
    478
    ได้รับคำขอบคุณ: 112
    ตามรูปเลยครับ เอาเครื่องหมายนั้นออกครับ

ไม่ว่าจะอยู่ไกลแค่ไหน เมื่อแหงนหน้ามองท้องฟ้า ก็รู้สึกเหมือนอยู่ใกล้กัน เพราะท้องฟ้าที่เรากำลังเงยหน้ามองเป็นท้องฟ้าเดียวกัน

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    49
    ได้แล้วครับ ขอบคุณมากครับ