ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    เอ๋ คือว่าผมลงไม่เป็นนะครับ(ขอย้ำ) อีก1คำถามครับ มันไม่มี rzor1911 exe. ครับ ผมก็โหลดมาจากบอดนี้นิครับ มันมีFolder Razor1911 พอเข้าไปแล้วมีตัว Skyrim lancher ครับพอลงเสร็จก็กดอะไรต่อไม่ได้ ขอโทษนะครับ มือใหม่ครับ

Your beautiful is true
    Portland, Oregon
    กล่าวขอบคุณ
    2,117
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,803
    กรุณาอ่านวิธีลงให้ดีๆ ถ้าอ่านไม่ดีก็แล้วไป
    หลังจากลงเสร็จลงเสร็๋จนะจ๊ะ คุณต้องก๊อปปี้ทุกไฟล์ในโฟลเดอร์ Razor1911 แล้วไปวางในโฟลเดอร์ที่ลงเกม Replace ทุกไฟล์จากนั้นก็เข้าเกมที่ Skyrim lancher
    วิธีลงจงอ่านซะ
    1.) แตกไฟล์
    2.) mount image ไฟล์
    3.) เปิด Installer.exe แล้วเลือกโฟลเดอร์ที่ต้องการจะลงเกม
    4.) ลงแครก(ก๊อปปี้ทุกไฟล์ในโฟลเดอร์ Razor1911 แล้วไปวางในโฟลเดอร์ที่ลงเกม Replace ทุกไฟล์)
    5.) เข้าเกมที่ SkyrimLauncher.exe
    ซั่มนี่ล่ะ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    414
    ได้รับคำขอบคุณ: 62
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ disconnecter อ่านกระทู้

ชื่อไฟล์ประมาณว่า razor1911 ไม่มีหรอครับ -0-
    ไม่มีเลยครับ installer.exe ก็ไม่มี

Gamer ...
    ประเทศไทย , Bkk Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    116
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    ภาพและเสียงไม่ค่อยดีเลยครับ มีตัว crack ใหม่ ๆ หรือมี อะไร update บ้างไหมครับ ... NB ผมแรงอยู่หน่ะ ต้องมาปรับเป็น กลาง ๆ ( ไม่ได้เครียดอะไรตรงนี้ครับ ) ที่มีปัญหาคือ ขนาดปรับลดระดับลงมา ภาพยังขาด ๆ หาย ๆ เสียงก็ ขาด ๆ หาย ๆ ครับ ยังไงแนะนำด้วยครับ

One Shot One Kill
    Samutprakarn :)
    กล่าวขอบคุณ
    518
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,582
    Blog Entries
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ eqpush อ่านกระทู้
    ไม่มีเลยครับ installer.exe ก็ไม่มี

โหลดตัวของผมมารึเปล่าหว่า เพราะของผมมันเป็นของRazorเลยนะ หรือนายไปโหลดแบบDVD Retail มา -0-

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TkToU อ่านกระทู้
    ภาพและเสียงไม่ค่อยดีเลยครับ มีตัว crack ใหม่ ๆ หรือมี อะไร update บ้างไหมครับ ... NB ผมแรงอยู่หน่ะ ต้องมาปรับเป็น กลาง ๆ ( ไม่ได้เครียดอะไรตรงนี้ครับ ) ที่มีปัญหาคือ ขนาดปรับลดระดับลงมา ภาพยังขาด ๆ หาย ๆ เสียงก็ ขาด ๆ หาย ๆ ครับ ยังไงแนะนำด้วยครับ

มันอาจจะไม่ซัพพอร์ตการ์ดจอNBก้ได้นะครับ *-* แต่ยังไงก้คงต้องรออัพเดตใหม่ๆจากSkidrow

Gamer ...
    กล่าวขอบคุณ
    116
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ disconnecter อ่านกระทู้

มันอาจจะไม่ซัพพอร์ตการ์ดจอNBก้ได้นะครับ *-* แต่ยังไงก้คงต้องรออัพเดตใหม่ๆจากSkidrow
    การ์ดจอ Nvidia GTX 560M 1.5 GB เนี่ยะนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    518
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TkToU อ่านกระทู้
    การ์ดจอ Nvidia GTX 560M 1.5 GB เนี่ยะนะครับ

หมายถึงมันไม่ซัพพอร์ตอ่าครับ อาจจะไม่ซัพพอร์ตที่ไดร์เวอร์หรือตัวฮาร์ดแวร์ แต่เรื่องสเปคมันก้แรงอะครับ *.*

Gamer ...
    กล่าวขอบคุณ
    116

หมายถึงมันไม่ซัพพอร์ตอ่าครับ อาจจะไม่ซัพพอร์ตที่ไดร์เวอร์หรือตัวฮาร์ดแวร์ แต่เรื่องสเปคมันก้แรงอะครับ *.*
    ละมันจะมีตัว update อีกไหมอ่ะครับ คาดว่าจะมีไหมดีกว่า เพราะผมเล่นแล้วไม่ประเทืองอารมณืเลยงะ - -*

กล่าวขอบคุณ
    518
    2
    ละมันจะมีตัว update อีกไหมอ่ะครับ คาดว่าจะมีไหมดีกว่า เพราะผมเล่นแล้วไม่ประเทืองอารมณืเลยงะ - -*

ถ้ามันมีปัญหาแบบนี้ เดี๋ยวก็คงมีตัวแก้ครับ(ถ้าเป็นกันเยอะๆนะ)

Gamer ...
    กล่าวขอบคุณ
    116

ถ้ามันมีปัญหาแบบนี้ เดี๋ยวก็คงมีตัวแก้ครับ(ถ้าเป็นกันเยอะๆนะ)
    OK ครับ ....

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    สนุกมากเกมนี้ ถ้ามีตังต้องจัดแท้ !

Tags for this Thread