ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    43
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,390
    Blog Entries
    1

"Chrono Cross-ไฟนอล5-6" รีเทิร์น PSN

"Chrono Cross-ไฟนอล5-6" รีเทิร์น PSN

"สแควร์เอนิกซ์" เปิดตัวแคมเปญใหม่ในชื่อ "Winter of RPGs" นำเกม RPG สุดคลาสสิคอย่าง Chrono Cross, Final Fantasy V และ Final Fantasy VI มาวางจำหน่ายอีกครั้งบนเพลย์สเตชัน เน็ตเวิร์คในช่วงปลายปีนี้

เกมแรกที่จะลงให้กับเพลย์สเตชัน เน็ตเวิร์ค คือเกม Chrono Cross จะเปิดให้ดาวน์โหลดในวันที่ 8 พฤศจิกายน เกมดังกล่าวออกวางจำหน่ายบนเครื่องเพลย์สเตชันรุ่นแรกเมื่อปี 2000 ได้คะแนนรีวิวจากเว็บไซต์ gamespot สิบคะแนนเต็ม รวมถึงเป็นเกมยอดเยี่ยมประจำปี 2000

เกมไฟนอลแฟนตาซีภาค 5 จะตามมาเปิดให้ดาวน์โหลดผ่านเพลย์สเตชัน เน็ตเวิร์คในวันที่ 20 พฤศจิกายน ผู้เล่นจะสวมบทเป็น Bartz ที่มีภารกิจในการปกป้องรักษาคริสตัลวิเศษที่ใช้สำหรับพิทักษ์โลกจากพ่อมด Exdeath

เกมไฟนอลแฟนตาซีภาค 6 จะเปิดให้ดาวน์โหลดในวันที่ 6 ธันวาคม ก่อนหน้านี้เกมภาค 6 ออกวางจำหน่ายบนเครื่อง SNES ที่อเมริกาในฐานะเกม ไฟนอลแฟนตาซีภาค 3 เรื่องราวของเกมจะเกี่ยวข้องกับตัวละครเอก Terra ทหารกล้าผู้สูญเสียคนรักและเสียความทรงจำไป ที่ต้องรวมกลุ่มกับผองเพื่อนเพื่อปกป้องจากการุกรานของ Gestahl ผู้ปกครองอาณาจักร

ข้อมูลและภาพประกอบจาก
    gamespot.com
    J O K E R G A M E • TH
    HEIE IS TO SHARE EVERYGAME AND EVERYTHING . . . . #.i'm ลิงกัง

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 14 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ที่ไหนก็ได้ นะเออ
    กล่าวขอบคุณ
    119
    ได้รับคำขอบคุณ: 163
    หากิน ได้เรื่อยๆ สินะ SE = =''

League Of Legend
    กล่าวขอบคุณ
    3,609
    ได้รับคำขอบคุณ: 130
    โอ้ classic ยิ่งนัก
    BLOODY~~

นักเลงคอมพิวเตอร์
    กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 144
    ว้าวๆๆๆๆมาอีก

จงศรัทธาในPS3
    กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,385
    รอเกมChrono Crossเกมเดียวอ่า ต้องเติมบัตรอีกวู้เซ็งเลย - -
    JKG คือเว็บที่ไร้สาระ งี่เง่าที่สุดตั้งแต่เล่นบอร์ดมา เหตุผลที่ยังอยู่คือยังอยากหาเรื่องTroll เด็กๆ มีปัญหา? PM มา

กล่าวขอบคุณ
    224
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    รอภาค 13-2 ออกก่อนดิ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    ชอบทั้ง chrono cross และ final fantasy เลยครับ

*Chrono cross เพลง title คลาสิกและเร้าใจ ประทับใจผมมากครับ ตอนพระเอกขี่มังกร (มั๊ง)

แต่กระผมไม่มี PSP ตอนนี้รอซื้อ PS vita อยู่น่ะครับ คงต้องรออีกนานกว่าจะมาลงเครื่องเล่นเกมส์รุ่นใหม่นี้ แต่ก็ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับผม