ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    in the dark corner of the system
    กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 409
    Blog Entries
    1

[Crack Only] Payday the heist multiplayer v8

เห็นในกระทู้ที่แจกเกม ยังเป็น v7 อยู่เลยเอามาฝากครับ

ภาพยืนยัน ดูตรงวันที่ของผมด้วยครับ

Download
    Payday.the.Heist.Multiplayer.v8.rar
    http://www.mediafire.com/?8vla1e9gw7231xg

**ถ้ามีกันแล้วก็ขออภัยครับ
    joker123
    Nothing is "Impossible" as impossible itself says "I-m-possible".
    >>งดให้ความช่วยเหลือกับผู้ใช้ภาษาไทยไม่ถูกต้อง<<
    --> ก่อนจะตั้งคำถามควรลองใช้ Google ค้นหาก่อน <--

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    69
    ได้รับคำขอบคุณ: 171
    เยี่ยมครับ v7เซพหลุดทุกครั้งที่ออกเกม แต่อันนี้ออกก็ไม่หลุดละ ขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    238
    ได้รับคำขอบคุณ: 93
    มันต้องเปลี่ยนเลข ไรปะครับหนิ

Every where 0.0
    กล่าวขอบคุณ
    150
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    อยากได้วิธี ลง ด้วยครับ ขอบคุณครับ

Preview GAMERZONE
    กล่าวขอบคุณ
    1,587
    ได้รับคำขอบคุณ: 162
    ขอบคุณครับ ขอ บรู ไปไว้ในเครื่องหน่อยละกันนะ ฮิฮิ
    YURI BOYKA

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Hu[a]K{a}Bork No B[a]no{r}k
    กล่าวขอบคุณ
    623
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,461
    ไม่ต้องทำอะไรเลยครับ

แค่นำไฟล์ Crack ไปทับที่ตัวเกม

และนำไฟล์ stream ไปทับไฟล์ Steam แค่นี้ก็เสร็จแล้วครับ ไม่ต้องแก้เลยครับ ใช้ได้ 100%

กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    กดลิงค์แล้วมันขึ้นงี้อะครับโหลดไม่ได้อะครับ

This file is currently set to private.