ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 2

การ์ตูน(ทำเอง) BGBD ปี1ตอน14 "การฝึกบั้ดจริน่า"

3สาวปี1ซ้อมซัดก่ะหุ่นตัวเบ่อเริ่ม จะไหวมั้ยเนี่ยน้องเรา

พากย์: เซ็น | ไอซ์ | แสนแสบเมืองโคราช | จูจู
    เนื้อเรื้อง/อนิเมชั่น/ดนตรี โดย จูจู (www.saloru.com)
    เพลง "BGBD" ร้องโดย ไอซ์ | เนื้อร้อง&ทำนองโดย จูจู
    www.youtube.com/c/salorustudio

เม้นได้ครับ
    -จูจู

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    ควบคุมระดับความดังเสียงครับ ผมว่าเอฟเฟคไม่ควรดังกว่าเสียงพูด
    ควบคุมระดับเสียงพูดให้ทุกคนฟังดูเท่าๆ กัน ช่วงไหนควรพูดดัง - เบา
    EQ เสียงคนอ้วนที่ก้มหัว เพราะมันเต็มไปด้วยเบส
    เสียงอาจารย์ไม่รู้ว่าใช้เอฟเฟครึป่าวนะครับ อยากให้ชัดๆ เหมือนเสียงสาวๆ
    ====
    อนิเมชั่นเยี่ยมแล้วครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ก็ดีครับ แต่ขอมุกแบบกิมทามะหน่อย กวนๆ เหน็บแนม การ์ตูนเรื่องอื่น