ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 322

แจกโปรแกรมลบเซ็นเซอร์หนังVideo Enhancer 1.9.3 + Video Enhancer v1.9.2 มี Crack

แจกโปรแกรมลบเซ็นเซอร์หนังVideo Enhancer 1.9.3 + Video Enhancer v1.9.2 มี Crack
    Original video (zoomed 4x, actual size is 4 times smaller!): ก่อนใช้โปรแกรม

หลังจากใช้ Video Enhancer:

Video Enhancer 1.9.3 + Video Enhancer v1.9.2 มี Crack (แปลงภาพที่เซ็นเซอร์ให้ใสกิ๊ก)
    อ้างอิง:
    Video Enhancer allows you to:
    1. Increase resolution of your video with Video Super Resolution technique which delivers unbelievable quality by using information from previous frames, while all the other resize methods use information from one current frame. Now you can convert your SD video to HD!
    2. Use more than a hundred of VirtualDub filters allowing you to do everything you want with your video: deinterlacing, denoising, deblocking, color correction, deshaking, sharpening, visual effects etc. On multiprocessor systems, dual core or hyperthreading CPUs works a lot faster than VirtualDub because all filters, decoders and coders work in separate threads simultaneously.
    3. Open any video which can be played on your system and re-compress it with any video codec (DirectShow, DMO and Video for Windows) installed in your system.
    With Video Enhancer you can do all these tasks together or just some of them.

List of filters in this pack:
    * 2D Cleaner
    * Automatic correction of white balance
    * Asvzzz deinterlace
    * Border Control
    * Deinterlace - area based
    * Deinterlace Muksun
    * Dynamic Noise Reduction
    * Logoaway
    * MSU Cartoonizer
    * MSU Old cinema
    * MSU Smart Deblocking
    * MSU Smart Sharpen
    * PCVideo Image Processor
    * RGB Equalizer
    * Smart deinterlace
    * Smart smoother
    * ViewFields
    * UnViewFields
    * VHS
    * xsharpen

Video Enhancer 1.9.3 Portable (+ Filters) | 4.44 MB
    Download

Video.Enhancer.v1.9.2 + crack | 3 MB
    Download

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    383
    ได้รับคำขอบคุณ: 708
    มันลบได้ด้วยเหรอ แล้วหนังตามตัวอย่าง(Star war) มันเซนเซอร์ทำไมเหรอท่าน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย zxcvb2306 : 7th November 2011 เมื่อ 11:53

{ THE HELL}{IS GOING}{ON}
    กล่าวขอบคุณ
    2,204
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,095
    มันลบไม่ได้หรอก ครับทำได้ดีที่สุดก็แค่ ให้ตัวเซนเซอร์ มันบางลงเท่าที่จะบางลงไ้ด้เท่านั้น เอง ครับ

--- Avril Lavigne ---
    อยู่ในใจเธอไง >.<
    กล่าวขอบคุณ
    970
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,034
    เอาไว้ใช้กับหนังญี่ปุ่นม้าง

Steelseries ™
    กล่าวขอบคุณ
    342
    ได้รับคำขอบคุณ: 318
    ไว้ใช้กับหนัง av 555+
    Only miss the sun when it starts to snow.

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Nazi_Germany
    กล่าวขอบคุณ
    294
    ได้รับคำขอบคุณ: 328
    ผมรู้น่ะ พวกท่าน ต้องไปใช้กับ หนังแนว ไหนก่อนอันดับแรก โฮะๆ

9. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบออกทะเลเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    122
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,508
    ลบไม่ได้หรอกครับ ผมว่านะ

Shall we?
    .::PiC POst::. .:: Main Forum ::.
    กล่าวขอบคุณ
    7,859
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,541
    ผมก็ว่าน่าจะลบไม่ได้นะ

Khlong Luang , Pathumthani
    กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 101
    มันไม่ได้ลบนิเพียงแต่มันทำให้เซ็นเซอร์ชัดขึ้นเท่านั้น
    แต่ก่อนเคยหล่อแบบ โดม ปกรณ์ ลัม จนกระทั่ง...ธนูปักที่หัวเข่า

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    39
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    เท่านี้ก็สุขละแล้ว ฮ่าๆๆๆ

Nazi_Germany
    กล่าวขอบคุณ
    294
    ได้รับคำขอบคุณ: 328
    ผมเคยลองแล้วครับ ลองกับ หนัง AV สาวผมสั้น นี่ แหละ นั่ง รอ แสน นาน แต่ก็ ออกไม่หมดครับ โฮะๆ แต่ มัน ก็ จางลงเยอะ เหมือนกันน่ะ

กล่าวขอบคุณ
    94
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ godog585858 อ่านกระทู้
    ผมเคยลองแล้วครับ ลองกับ หนัง AV สาวผมสั้น นี่ แหละ นั่ง รอ แสน นาน แต่ก็ ออกไม่หมดครับ โฮะๆ แต่ มัน ก็ จางลงเยอะ เหมือนกันน่ะ
    นายแน่มาก

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    เห็นทีต้องขอลองมั่ง แฮะๆ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    งื่ม ๆ ๆ ๆ ไม่มีความเห็นความใครที่ดาวน์โหลดไปแล้วกลับมาบอกด้วยว่ามันใช้ได้ดีรึป่าว ขี้เกรียจโหลดไปถ้ามันใช้ไม่ได้ เปลืองพื้นที่คอมเปล่าว ๆ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ godog585858 อ่านกระทู้
    สาวผมสั้น ที่ว่าเธอชื่อ "โซริ คิมุระ" ครับ

Gekkoukan Student Council
    กล่าวขอบคุณ
    1,570
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,656
    ผมรู้นะว่าพวกคุณจะเอาไปใช้กับหนังเรื่องอะไร..........

กล่าวขอบคุณ
    537
    ได้รับคำขอบคุณ: 86
    Blog Entries
    1
    หนัง AV ครับ อิอิอิ

Tags for this Thread