ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

BLG Games TEAM
    กล่าวขอบคุณ
    1,676
    ได้รับคำขอบคุณ: 48,883

**[PC] L.A. NOIRE Complete Edition [13GB.|FULL|RePack|PL|PD|FSC|WU|MF]

...L.A.Noire.v1.0.2396.Update-SKIDROW...

..ติดตั้ง L.A.Noire.v1.0.2396.Update.exe ก๊อป CRACK ในโฟลเดอร์ SKIDROW ไปวางที่ไดร์ติดตั้งเกมส์..

ADDITIONAL NOTES
    * Remember to update Rockstar's Social-Club to v1.0.5.0 (included)
    * Make a local profile, by using Rockstar's Social-Club, so you can beable to load/save

[31 MB.]

.....PutLocker.....OR.....Mediafire.....OR.....Filesonic.....

L.A. Noire DLC Addon-SKIDROW

..ไปวางที่ไดร์ติดตั้งเกมส์ ที่ \final\pc..

L.A. Noire Add-On Content:
    5 Additional Cases ranging from Traffic to Arson
    The Badge Pursuit Challenge – Find and collect badges to unlock the Button Man Detective Suit
    The Broderick Detective Suit – Boosts your fist fighting capabilities and resilience to damage
    The Sharpshooter Detective Suit – Sharpens your aim with rifles and pistols
    The Chicago Piano – A powerful machine gun stored in the trunk of your car
    [1.4 GB.]

.....PutLocker.....OR.....Mediafire.....OR.....Filesonic.....OR.....PetaNDrive.....

...CRACK.ONLY-SKIDROW...

..ตัวนี้อัพเดทใหม่ ล่าสุด ใช้ร่วมกับตัว THETA ใด้ เข้าเกมส์ที่ LANoire.exe...

[392 MB.]

.....PutLocker.....OR.....Mediafire.....OR.....Filesonic.....

...CRACK.ONLY-THETA...

.....PutLocker.....OR.....Mediafire.....OR.....Filesonic.....OR.....Wupload.....

ลงเล่นใด้ 100% BY Gii 1818

ภาพไม่ชัดเพราะภ่ายจากกล้องเว็บแคม....^_^

Genre: Adventure
    Publisher: Rockstar Games
    Developer: Team Bondi Rockstar Leeds

เกม L.A. Noire ที่ผู้เล่นจะได้รับบทเป็นเจ้าหน้าที่สืบสวนของกรมตำรวจ ในเมือง LA ลอสแองเจลิส เมื่อยุคราวๆปี 1940s ซึ่งเป็นยุคที่อิทธิพลมาเฟียมีอำนาจอย่างมาก ในเมืองต่างๆ ซึ่งผู้เล่นจะต้องทำหน้าที่ของตำรวจที่ดี สืบสวนหาหลักฐาน จับกุมคนร้ายในคดีๆต่างๆ ไม่ว่าจะเป็นคดีฆาตกรรม หรือสิ่งผิดกฏหมายอื่นๆ โดยตัวเกมใช้เอนจิ้นและระบบการเล่น เป็นแบบ Open World Adventure แบบเดียวกับ GTA แต่ไม่ได้เป็นโจร เป็นตำรวจแทน ทำให้แม้ตัวเกมจะเป็น Open World แต่ก็ไม่ได้เปิดให้ทำอะไรอิสระได้มากนัก แต่จะให้เน้นการตามหาหลักฐาน สอบปากคำพยาน ตามจุดที่เกิดเหตุเป็นหลัก

ในการสืบสวนคดีๆต่างๆนั้น เนื่องจากเกม L.A. Noire เป็นเหตุการณ์ในสมัยยุค 1940s ก็เลยทำให้ไม่มีอุปกรณ์การสืบสวนไฮเทคก้าวหน้าเหมือนอย่างทุกวันนี้ การสืบสวนของผู้เล่นจะต้องทำเป็นขั้นเป็นตอนอย่างถี่ถ้วน เริ่มจากการหาหลักฐานและข้อมูล จากที่เกิดเหตุ ปากคำของพยาน และการสืบร่องรอยคนร้าย ปิดท้ายที่การต่อสู้จับกุมคนร้ายนั่นเอง ซึ่งแต่ละภารกิจก็จะต้องทำงานในแนวนี้หมด แต่ว่ารายละเอียดของแต่ละคดีก็จะต่างๆกันไป
    BY:www.game.sanook.com

Rockstar Games is pleased to announce a partnership with Team Bondi Pty Ltd to publish the ground-breaking next generation crime thriller L.A. Noire. Developed by Team Bondi, a new Australian based studio founded by Brendan McNamara, of The Getaway, L.A Noire is an interactive detective story set in the classic noir period of the late 1940's.
    L.A. Noire blends action, detection and complex storytelling and draws players into an open-ended challenge to solve a series of gruesome murders. Set in a perfectly recreated Los Angeles before freeways, with a post-war backdrop of corruption, drugs and jazz, L.A. Noire will truly blend cinema and gaming. ..."

Minimum System Requirements:
    CPU: Intel Dual Core 2.2 GHz / AMD Dual Core 2.4 GHz
    RAM: 2 GB.
    GFX: GeForce 8600 512 MB / Radeon HD 3000 Series 512 MB
    HDD: 16 GB.
    Sound Card: 100% DirectX 9 Compatible
    Direct X: 9

Recommended Systemm Requirements:
    CPU: Intel Quad Core 3.2 GHz / AMD Quad Core 3.2 GHz
    RAM: 8 GB.
    GFX: GeForce GTX 580 1536 MB / Radeon HD 6850 1 GB
    HDD: 16 GB.
    Sound Card: 100% DirectX 9 Compatible
    Direct X: 9

DOWNLOAD

L.A. Noire-SKIDROW
    13.9 GB.[2 DVD9-FULL]

...ก๊อป CRACK ในโฟลเดอร์ SKIDROW [DVD 2] ไปวางที่ไดร์ติดตั้งเกมส์...

PutLocker : 2 DVD ! [13.9 GB.]

....DVD 1.........DVD 2.....

PetaNDrive : 2 DVD ! [13.9 GB.]

....DVD 1.........DVD 2.....

Wupload : 2 DVD ! [13.9 GB.]

....UP 1.........UP 2.....

JumboFiles : [Recovery record 5%] 200MB. PRAT [41/30.PART]

..ลิ้งค์ JumboFiles โหลดที่ไฟล์ของ PutLocker หรือ FileSonic นะครับ..

[DVD 1]

.....PutLocker.........FileSonic.....

[DVD 2]

.....PutLocker.........FileSonic.....

.....โหลดแทนกันใด้.....

Mediafire : [Recovery record 5%] 200MB. PRAT [41/30.PART]

..ลิ้งค์ Mediafire โหลดที่ไฟล์ของ PutLocker หรือ FileSonic นะครับ..

[DVD 1]

[DVD 2]

L.A. Noire The Complete Edition-THETA
    13GB.[FULL]

....ติดตั้ง Patch_2382_02393_1.exe ก่อนวาง CRACK....

....ก๊อป CRACK.ไปวางที่ไดร์ติดตั้งเกมส์....

**สำหรับใครที่มีปัณหาในการติดตั้งเกมส์ ลองทำตามวิธีนี้ครับ...^_^

..ทำตามวิธีนี้ครับ แก้ชื่อโฟลเดอร์ L.A. Noire ตรงที่เว้น แก้ให้ตัวติดตกัน L.A.Noire
    ..แล้วก๊อป Patch_2382_02393_1.exe ไปวางที่ไดร์ติดตั้งเกมส์ แล้วติดตั้ง
    ..กีอป CRACK.ไปวางที่ไดร์ติดตั้งเกมส์
    ..เข้าเล่นเกมส์....enjoy...^_^

**ถ้ามีปัณหาในการติดตั้ง แนะนำวิธีนี้นะครับ....^_^
    1.คลายไฟล์ .iso ทั้ง 2 DVD ด้วยโปรแกรม 7zip. แล้วเอาไฟล์มาไว้ที่โฟลเดอร์เดียวกัน.
    2.ติดตั้งเกมส์.
    3.ก๊อปไฟล์ Patch_2382_02393_1.exe มาไว้ที่ไดร์ติดตั้งเกมส์.
    4.ติดตั้ง Patch_2382_02393_1.exe
    5.ก๊อปไฟล์ในโฟลเดอร์ Crack มาวางที่ไดร์ติดตั้งเกมส์.
    6.เข้าเล่นเกมส์.

วิธีติดตั้งโดย THETA
    Notes:
    * Install the included update before using the crack.
    (copy it to the game directory to be able to install)
    Block the game from accessing the internet. Create the
    local profile from Social Club in-game overlay to play.
    * Both game and update may not run when installed to path
    containing spaces.

....ไฟล์โหลดแทนกันใด้หมด....

PutLocker : 3.Link ! [13GB.]

....LINK 1.........LINK 2..........LINK 3.....

PetaNDrive : 3.Link ! [13GB.]

....LINK 1.........LINK 2..........LINK 3.....

FileSonic : 3.Link ! [13GB.]

Wupload : 3.Link ! [13GB.]

@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@

PutLocker : [Recovery record 5%] 200MB. PRAT [25/25/23.PART]

...โหลดแทนกันใด้...

Mediafire : [Recovery record 5%] 200MB. PRAT [25/25/23.PART]

..ลิ้งค์ Mediafire โหลดที่ไฟล์ของ FileSonic นะครับ..

...........DOWNLOAD............

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Zidane อ่านกระทู้
    Link โหลด CRACK ไปไหนแล้วอ่ะครับ
    โอ๊ะ แผ่น 2 ก็มี โทษทีครับ

เล่นได้ 100% ครับ แต่เครื่องผมกระตุกเป็นเจ้าเข้าเลย
    copy Patch_2382_02393_1.exe ไปวางไว้ที่ลงเกม แล้วค่อยกด ครับ จากนั้นก็ลง crack
    สงสัยค่ายนี้เครื่องอีแก่ผมไม่ไหวจริงๆ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ crysis01 อ่านกระทู้
    โหลดลง เล่นได้ ชัวๆ ครับผม ทำตามที่ จขกท. บอกได้ครับ

เล่นลื่นไม่มีปัณหา เลยครับ มีกระตุกบางช่วงนิดหน่อย
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ colony13th อ่านกระทู้
    ยืนยันว่าเล่นได้จริงครับ ลงตามวิธีในหน้าแรกเลย ปิดแอนตี้ไวรัสตอนลงด้วยก็ดี อยากถ่ายรูปมาเหมือนกันแต่ fraps ใช้ไม่ได้

ส่วนสเปคเอาซะโหดเลย แต่เอาจริงๆลองโหลดไป โน๊ตบุ๊คผมใช้ GTX460M ปรับสุดก็ลื่นๆเลยนะครับ คาดว่าการ์ดจอบนเดสทอปก็น่าจะเล่นได้ลื่นๆเช่นกัน
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ miniboss อ่านกระทู้
    มายืนยันครับ mediafire เล่นได้ 1000000000000000000%

window 7 64 bit ลง ไดร์ D เล่นได้ไม่มีปัญหาครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ie37niceza อ่านกระทู้
    ยินยันเล่นได้ 100 % ครับ อย่าลืมปิดเน็ตตอนเล่นด้วยหล่ะ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zalnw445 อ่านกระทู้
    เล่นได้ 100% ครับ

มีรูปด้วย(ถ่ายจากโทรศัพท์)

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jamadeck อ่านกระทู้
    เล่นได้แล้วครับ ขอบคุณมากครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wonbank อ่านกระทู้
    วิธีลง ตอนลงเกมเวลาเลือกที่ติดเกมให้แก้ที่เกมจากC:\Program Files\Rockstar Games\L.A. Noire เป็น C:\Program Files\RockstarGames\L.A.Noire
    แล้วcopy Patch_2382_02393_1.exe ไปที่ลงเกมแล่วถึงกด patchได้จากนั้น copyไฟส์ในโฟเดอร์ crackที่เหลือไปที่ลงเกม แค่ก็เล่นได้ครับนี้รูปยืนยันว่าเล่นได้ครับ
    [IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gii1818 : 19th November 2011 เมื่อ 21:57

Mirrorless
    กล่าวขอบคุณ
    1,342
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,019
    Blog Entries
    1
    พระสงฆ์!!!!!!! นั้นหรือสเป็ก

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 17 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    378
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    สเปกแรงเกินจริงหรือป่าวเนี่ย ไม่น่าจะขนาดนี้นะ

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    266
    ได้รับคำขอบคุณ: 591
    โห โคตรกินสเปค อะ 8gb แรม โคตรๆ อะ ผ่าน หมด เหลือ แรมนี้แหละ
    เทพศิรินทร์ นนทบุรี
    ลูกแม่รำเพย

กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 902
    เกมโหดขึ้นทุกวันๆ T__T เครื่องเราที่แรงที่สุดเมื่อปีก่อนตอนนี้ ปรับได้ระดับกลางหรือนี่ T___T

กล่าวขอบคุณ
    1,048
    ได้รับคำขอบคุณ: 186
    สเป็ค นั้นว่าโหด แต่ตัวเกมส์ 16 GB พระเจ้าช่วย กล้วยปิ้ง ลิงทอด ขอผ่านล่ะกัน มากด Thank ให้เฉยๆ ไม่ไหวจะเครียล์(เกมส์ในเครื่อง เสียดาย)

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

BLG Games TEAM
    กล่าวขอบคุณ
    1,676
    ได้รับคำขอบคุณ: 48,883
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ macwell อ่านกระทู้
    สเปกแรงเกินจริงหรือป่าวเนี่ย ไม่น่าจะขนาดนี้นะ
    ..เคยเล่น GTA IV ไหม ...มันแนวทางเดียวกัน ผู้ผลิตเดียวกัน กินสเปก พอๆกัน(อาจมากกว่า แต่ปีหน้า GTA V น่าจะกิน_พอๆกัน..)....^_^

11. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 261
    ความจริงมีเพียงหนึ่งเดียวเท่านั้น
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย zerozaza01 : 17th November 2011 เมื่อ 09:55

【 Unknown Member 】
    Jokergameth. <3
    กล่าวขอบคุณ
    293
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,465
    มาเร็วจริงๆ น่ะ
    : Bless or Death :

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 77
    กินสเปคชิหายภาพก็งั้นๆ
    CPU/i7-4710HQ Graphics4600+GTX850M/RAM 4*2

Otaku 
    กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 385
    ทำหน้าช็อค !

กล่าวขอบคุณ
    375
    ได้รับคำขอบคุณ: 596
    อาจจะไม่ปรับสุด แต่ก็ ได้ภาพสวยละกัน ขอบคุณครับ

18+ มาละเจ้า
    กล่าวขอบคุณ
    210
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,032
    สงสัยได้เวลา เอาเกมส์ลงแผ่น DVD ละงานนี้ คงได้เวลานั่งทำ Repack

กล่าวขอบคุณ
    57
    ได้รับคำขอบคุณ: 87
    มาแล้ว pC ขอบคุณครับแต่ผมเคยเล่นแล้ว PS3 เล่นยากหน่อยภาระกิจสืบสวน

กล่าวขอบคุณ
    344
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    สเปกโหด ดีป๋าชอบ

กล่าวขอบคุณ
    378
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    My God ลืมดูไปว่าค่ายเดียวกับ Gta ขออภัยด้วยท่าน gii1818 งั้นก็การันตีได้ว่ากินสเปกจริงๆ เหอๆๆ

สมาชิกเต็มตัว
    Bangkok, Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    สเปคโหดมากเลย T.T เครื่องเราจะไหวไหมเนี่ย
    Facebook ของผม http://www.facebook.com/icchin นะครับ เเวะมาทักทายกันได้นะครับ

กล่าวขอบคุณ
    205
    ได้รับคำขอบคุณ: 373
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ club007 อ่านกระทู้
    กินสเปคชิหายภาพก็งั้นๆ
    ภาพงั้นๆตรงไหนครับ? LA Noire เป็นเกมส์ที่ทำหน้าตาตัวละครได้สมจริงที่สุดตอนนี้แล้ว ทั้งท่าทางการพูด โกหก เหมือนมนุษย์จนเหลือเชื่อเลย ภาพสวยกว่า GTA IV ด้วยซ้ำไป แต่ที่ด้อยกว่าก็แค่เอฟเฟคระเบิด เพราะในเกมส์นี้ไม่มีระเบิดให้ใช้ รถไม่ระเบิดให้เห็น แค่ไฟไหม้เฉยๆ และที่กินสเป็คก็ไม่แปลกครับ เพราะเมืองมันใหญ่มากถึงมาก ใหญ่กว่า GTA IV เกือบ 3 เท่า ผมกล้าท้าเลยถ้าคุณเล่นตั้งแต่เริ่มเกมส์จนจบเกมส์โดยไม่ใช้คู่หูขับให้เลย คุณก็เก่งล่ะครับ แถมมีลงละเอียดตามร้าน บ้านต่างๆไว้เยอะแยะกว่า GTA IV อีกพอสมควร เด๋วคุณเล่นเองก็จะรู้ว่าทำไมถึงลงละเอียดไว้เยอะ ถ้ายังไม่เคยเล่นก็อย่าพูดว่าภาพไม่สวยนะครับ ผมเล่นใน PS3 มันก็ยังสวยกว่า xbox เลย
    Intel i7 920 @3.20 GHZ. Rampage III Extreme RAM 6 GB AMD HD6950 2GB PSN:Linker1991

23. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

I'll be fine
    กล่าวขอบคุณ
    549
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,939
    ใครที่เคยเล่นบน PS3 หรือ 360 มาแล้วก็จะรู้ว่า สเปคต้องสูงมากแน่นอนเพราะเกมส์นั้นทำออกมาได้ละเอียดมาก
    ผมว่าถ้าจะไห้ลื่นก็คงต้องใช้ 8 gb ล่ะมั้งแต่ตอนนี้ ผมขอเล่นของ PS3 ดีกว่า งบยังไม่พออัพคอมเพิ่ม

กล่าวขอบคุณ
    205
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kee008 อ่านกระทู้
    มาแล้ว pC ขอบคุณครับแต่ผมเคยเล่นแล้ว PS3 เล่นยากหน่อยภาระกิจสืบสวน
    จริงๆนะครับเล่นค่อนข้างยาก แต่มันก็ยากตรง สอบสวนคนนี่แหละครับ มองไม่ค่อยออกว่ามันโกหกหรือไม่โกหก = =
    Intel i7 920 @3.20 GHZ. Rampage III Extreme RAM 6 GB AMD HD6950 2GB PSN:Linker1991

Marvel Comics
    กล่าวขอบคุณ
    487
    ได้รับคำขอบคุณ: 943
    โอ้แม่ เข้ามาดูสเปค โอ้บร๊ะเจ้า =A=

กล่าวขอบคุณ
    1,755
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,900
    ประเด็นเเรก "อู้เย้มันมาเเล้ว!!!"
    ประเด็นที่สองคือ . . . เสป็คผมไม่รอดอย่างที่สุด TT^TT

Skrillex !

กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 109
    ตอนจบ จบแล้วจบเลยหรือเดินเล่นได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    461
    ได้รับคำขอบคุณ: 639
    เล่นใน PS3 แล้ว แต่ขอบคุณ

กล่าวขอบคุณ
    205
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Hippogriff อ่านกระทู้
    ตอนจบ จบแล้วจบเลยหรือเดินเล่นได้ครับ
    จบแล้วจบเลยครับ ถ้าจะเล่นตามสบายก็เข้า Free Roam ผ่าน Case Book ครับ

31. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: