ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    74
    ได้รับคำขอบคุณ: 408

ขอวิธีเล่น Multiplayer ของ BattleField 3 ทีครับ

คือผม โหลด Battlefield 3 จากคุณ Ramis แล้วที่นี้ผม อยากรู้วิธีเล่นออนไลน์ครับ
    แต่ทำไม่เป็นโหลด Origin มาแล้ว ไฟล์ เกมต้องอยู่ตรงไหนของ Origin ไฟล์ชื่ออะไรคือผมอยากเล่นมากอ่ะครับ
    ขอบคุณครับ

พิมพ์ไทยผิดก็ขอโทษทีครับ เรียนไม่เก่ง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย anuchit2010 : 7th November 2011 เมื่อ 14:34 เหตุผล: เขียนเพิ่ม

.:: NetHack ::.
    กล่าวขอบคุณ
    497
    ได้รับคำขอบคุณ: 375
    ของแท้ครับ ผีอด
    Steam : Blackwolf

กล่าวขอบคุณ
    99
    ได้รับคำขอบคุณ: 263
    แผ่นแท้ หรือkeyแท้ ไหมครับถ้าไม่ใช่ก็เล่นไม่ได้
    มีแต่ผู้ที่สังเวยชีวิตในสงครามเท่านั้น ที่ได้พบสันติภาพ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    37
    ได้รับคำขอบคุณ: 49
    ซื้อของแท้สิครับ ไม่งั้นก็เล่นไม่ได้

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    เป็นเกมที่ สักครั้งต้องเล่นให้ได้อ่ะนะ ยิงกันเละ ฉะนั้นซื้อแท้ซะ คอมก็แรงแล้วลงทุนซื้อ อีกหน่อย

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    626
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,759
    มาอีกแล้วพวกโหลดก๊อปกระแดะจะเล่นมัลติเพลเยอร์(หรือคุณซื้อคีย์แท้มาผมจะได้ถอนคำพูด)

แรงไปขอโทษด้วยเพราะเหลืออดจริงๆเฮ้อ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย RES_PAUL : 7th November 2011 เมื่อ 14:55

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

.:: NetHack ::.
    กล่าวขอบคุณ
    497
    ได้รับคำขอบคุณ: 375
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ RES_PAUL อ่านกระทู้
    มาอีกแล้วพวกโหลดก๊อปกระแดะจะเล่นมัลติเพลเยอร์(หรือคุณซื้อคีย์แท้มาผมจะได้ถอนคำพูด)
    เขาไม่รู้ ใจเย็นๆครับ
    Steam : Blackwolf

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    111
    ได้รับคำขอบคุณ: 503
    หาเตียงนุ่นๆ ผ้าห่มหนาๆ ล้มตัวลงนอนแล้วหลับ ตา จากนั้นก็ ฝัน ไปเลยครับผม

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    บางทีเห็นแล้วก็อดไม่ได้เหมือนกัน แต่ความเห็นคนมันเปลี่ยนกันยาก ถ้าแนะนำกันง่ายๆ ก็จะดีที่สุดเลย

`LoDotA HoN-Garena
    กล่าวขอบคุณ
    353
    ได้รับคำขอบคุณ: 115
    Blog Entries
    2
    แผ่นผีเล่นไม่ได้หรอกครับแต่ผมแนะนำนะถ้าเกิดไม่เคยผ่านประสบการณ์จาก BF มาสักภาคเลยลองโหลดผีมาเล่นดูก็ได้ถ้ามันถูกใจ

ควรเล่นสักครั้งในชีวิตนะครับหรือถ้าเป็นคนเคยเล่น BF อยู่แล้วคงไม่ต้องถามหรอกมั้งว่าควรซื้อหรือป่าวที่บ้านผมมีเกมส์แท้เยอะ

และในพวกนั้นก็มี BF2 , BF3 อยู่ด้วย

Kaneki ken
    กล่าวขอบคุณ
    691
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,621
    ถ้าอยากเล่น ออนไลน์จิงๆ ก็เก็บตัง ครับ

ใจเย็นๆ ไม่ต้องรีบ

ถ้าเป็นสมัยก่อน ผมก็คงไม่มีเงินซื้อหรอกครับ

แล้วถ้ามีคนบอกให้ซื้อแท้สิ ผมคงหาเงินได้หรอกนะครับ

เพราะยังไม่ได้ทำงานหาเงินเอง

ถ้าอยากได้เกมส์ สอบให้ได้ที่ 1 แล้วขอ แม่ เลยสิครับว่าอยากได้เกมส์

อิอิ

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,374
    ได้รับคำขอบคุณ: 235