ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Statesman
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,515
    Blog Entries
    8

[GAT-PAT][Admission] คะแนน GAT PAT รอบ 2 เป็นอย่างไรกันบ้างครับ ม.6 ??

สวัสดีตอนบ่ายครับ ณ เวลานี้ขออนุญาตรายการเฉพาะกิจ งดรายการข่าวสารประจำวัน - -

ว่าด้วยเรื่องของ GAT PAT ได้คะแนนกันเท่าไรครับ???

น้อยกว่าครั้งที่แล้วหรือ มากกว่าครั้งที่แล้วยังไง มาแชร์กันได้นะครับ

ผมมีความรู้สึกว่า ครั้งนี้ทาง สทศ จะสร้างความผิดพลาดครั้งใหญ่ จากการแจ้งผลคะแนนผิดพลาดนะครับ

เพราะ GAT ไทยนั้นง่ายมาก ต่างคนต่างทำเฉลยกันมา ตรงกัน (อ้างอิงแหล่งข้อมูลจาก Dek-D)

แต่ทำไมผลคะแนนจึงออกมาน้อยลงอย่างเห็นได้ชัด

หลายคนมาบ่นให้ผมฟังเรื่องคะแนนลดลง ซึ่งดูไม่เป็นธรรม และไม่โปร่งใส

ในมุมมองของผมผมคิดว่า ผมไม่ยอมรับต่อผลคะแนนที่ออกมา และจะยื่นคำร้องต่อ องค์กร สทศ. เพื่อขอความเป็นธรรม

ในการตรวจกระดาษคำตอบของผมอีกครั้งนึงต่อไป เพื่อความแน่ใจและความสบายใจ เนื่องจากผมเชื่อว่าผมไม่น่าจะผิดเกิน 2 ข้อ

เท่าที่่นำคำตอบไปเช็คเพื่อนๆที่นำคำตอบมาช่วยกันทำเฉลยในเว็ป Dek-D มา

ผมจึงอยากจะมาขอความเห็นจากทางสหาย ม.6 ใน JKG ว่า ทางด้านเพื่อนๆนั้นเป็นอย่างไรกันบ้างครับ กับคะแนน GAT PAT ครั้งที่ 2

ดีขึ้น - ลดลงอย่างไรสามารถคุยได้ครับ

ใครอายคะแนนหรืออะไรยังไง จะไม่เผยคะแนนตัวเองก็ได้นะครับ

ปัจฉิมลิขิต: ขณะนี้ สทศ ได้ทำการปิดระบบดูคะแนน GAT PAT ไปเรียบร้อยแล้ว เนื่องจากมีการแจ้งเข้ามาอย่างมหาศาลในเรื่องของ

ความผิดพลาดในการตรวจกระดาษคำตอบของทาง สทศ. (แล้วยังไม่มีการตอบรับโทรศัพท์ใดๆ จากทาง สทศ. และ Call Center ของทาง สทศ. )
    ชอบกินไข่เจียว

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,099
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    gatสวยกว่ารอบแรกครับpat2เน่ากว่ารอบแรกครับ ตั้งเป้าเภสัช สงสัยจะได้แค่หมอหมา

Mountain Bike
    กล่าวขอบคุณ
    1,940
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,101
    พี่ครับรบกวนถามหน่อย

คือผมจะสอบตรง ศิลปกรรมศาสตร์ ม ศิลปกร

นี้ต้องอ่านพวก gat pat ป่าวครับ

ばかさん !
    กล่าวขอบคุณ
    144
    ได้รับคำขอบคุณ: 479
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ diawnaja อ่านกระทู้
    พี่ครับรบกวนถามหน่อย

คือผมจะสอบตรง ศิลปกรรมศาสตร์ ม ศิลปกร

นี้ต้องอ่านพวก gat pat ป่าวครับ
    ไม่ต้องครับ (แต่อ่านไว้เตรียม GAT PAT ก็ดี)
    เพราะศิลปากรใช้แนวข้อสอบของตัวเองครับ
    ไปหาโหลดแนวข้อสอบของศิลปากร มาอ่านดีกว่า

Boku wa kyoude Mayuki Oshiiiˋ( > ▽、< )

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Statesman
    กล่าวขอบคุณ
    0
    8
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ golfrest อ่านกระทู้
    gatสวยกว่ารอบแรกครับpat2เน่ากว่ารอบแรกครับ ตั้งเป้าเภสัช สงสัยจะได้แค่หมอหมา
    GAT ของผมแย่มากครับ แย่อย่างไม่น่าเชื่อ

เพราะผมตั้งใจทำเต็มที่ คำตอบก็ได้ 19 20 เหมือนกัน

ไม่เข้าใจเหมือนกันทำไมได้แค่นี้ -*-

ผมตั้งเป้า รัฐ ปกครอง มธ

ตอนนี้สงสัยจะเหลือแค่ นายอำเภอ มช. - - เฮ้อ

กล่าวขอบคุณ
    202
    ได้รับคำขอบคุณ: 540
    ของผมครั้งแรกมากกว่าครั้งที่ 2 อีก ใครจะเข้า ICT ศิลปากรบ้างเนี่ย

Statesman
    กล่าวขอบคุณ
    0
    8
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kodeem อ่านกระทู้
    ของผมครั้งแรกมากกว่าครั้งที่ 2 อีก ใครจะเข้า ICT ศิลปากรบ้างเนี่ย
    ทำไมมีแต่คนคิดแต่จะเรียนทางด้านคอมพิวเตอร์กันเยอะจัง-*-

Mountain Bike
    กล่าวขอบคุณ
    1,940
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,101
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ LaiminOzZ อ่านกระทู้

ไม่ต้องครับ (แต่อ่านไว้เตรียม GAT PAT ก็ดี)
    เพราะศิลปากรใช้แนวข้อสอบของตัวเองครับ
    ไปหาโหลดแนวข้อสอบของศิลปากร มาอ่านดีกว่า

ว้าววววววว ขอบคุณมากๆครับ ตอนนี้รู้แล้วว่าปิดเทอมต้องทำไรบ้าง

กล่าวขอบคุณ
    1,155
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,568
    แล้ว ม.3 เขา จะประกาศตอนไหนหรอคับผม เขาไป สทศ แล้วใส่ รหัส บัตรประชาชนไปแล้วแต่มันบอกว่า ไม่พบข้อมูลผู้สอบ อะคับ
    แสดงว่าผมเด็กเถื่อน อะดิ - -

Statesman
    กล่าวขอบคุณ
    0
    8
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ FANG อ่านกระทู้
    แล้ว ม.3 เขา จะประกาศตอนไหนหรอคับผม เขาไป สทศ แล้วใส่ รหัส บัตรประชาชนไปแล้วแต่มันบอกว่า ไม่พบข้อมูลผู้สอบ อะคับ
    แสดงว่าผมเด็กเถื่อน อะดิ - -
    ของ ม.3 น่าจะพรุ่งนี้ครับ