ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    384
    ได้รับคำขอบคุณ: 140

Harvestmoon ใน Gba ภาคผู้ชาย เราจะแทงม้ายังไงหรอและเราจะได้บ้านหลังใหม่ตอนไหนหรอ?

ผมเล่นในคอมนะครับ ผมอยากรู้ว่าจะแทงม้ายังไง เพราะจะได้เอาแต้มไปแลกของงะครับ ทำไม่เป็น เพิ่งเคยเล่นได้ไม่นาน แล้วก็เรื่องเอาไหมพรมงะครับ เอายังไงหรอครับ

ช่วยหน่อยนะครับ

Senior Moderator
    ฝั่งธน(ต้องทน - -)
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,997
    Blog Entries
    4
    แทงม้าตอนคุยกับนายกเทศมนตรีตอนเทศกาลแข่งม้า มันมีคำสั่งเลืองแทงอยู่แล้วครับ กดเข้าไปก็แค่เลือกม้าที่จะแทงแล้วก็ใส่เงินพนันเข้าไปเท่านั้นเองครับ แข่งม้าจะมี 3 รอบ ถ้าจบ 3 รอบนี้แล้วหลังเทศกาลจะเป็นการแลกของอย่างเดียวครับ

ไหมพรม คุณต้องมีขนแกะก่อนครับ แล้วก็ต้องขยายโรงเลี้ยงสัตว์ก่อนน่ะนะ ถ้าจำไม่ผิดน่ะครับ แล้วคราวนี้คุณเข้าไปเหมืองแร่ที่บ่อน้ำพุเทพธิดา ราวๆชั้น 10 ขึ้นไป ไปทุบหาแร่อดามันไทด์ มา 1 ก้อนแล้วไปจ้างช่างตีเหล็ก ทำเครื่องทำไหมพรมให้ครับ จะทำไหมพรมก็แค่โยนขนแกะลงไปในเครื่อง เดี๋ยวมันก็เป็นไหมพรมแล้วครับ ไหมพรมขนาดขึ้นกับขนแกะน่ะครับ

บ้านใหม่เหรอครับ คงจะหมายถึงบ้านพักตากอากาศล่ะมั้ง มีทั้งหมด 3 หลัง คือ บ้านในเมือง ต้องมีเงินราวๆ 100 ล้าน ไม้ราวๆ 999 ท่อน ไปจ้างช่างไม้สร้างให้ครับ มันจะอยู่ข้างๆร้านตีเหล็ก หลังที่สองอยู่ชายทะเล ถ้าเล่นใน emu วิธีได้มาคือใส่ code เข้าไป เพราะ มันได้จากการลิงค์แลกเปลี่ยนข้อมูลกับ Game Cube ภาค Wonderful life ไม่มีทางเป็นไปได้สำหรับเล่นในคอมครับ ส่วนหลังสุดท้ายต้องอดทน เพราะว่า คือของขวัญครบรอบวันแต่งงาน 50 ปีครับ
    -อ่านและคิดทุกครั้งก่อนโพสและตั้งกระทู้-
    -พยายามตั้งกระทู้ให้ถูกหมวด เพื่อความง่ายต่อการตอบกระทู้ครับ-

กดอ่านคลิก : กฏบอร์ด l Blog

เรื่องเพิ่มเติมผ่าน Blog : เกณฑ์ตอบกระทู้ (สมาชิกใหม่และเก่าควรทราบ)

แจ้งปัญหาคลิก : PM

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    384
    ได้รับคำขอบคุณ: 140
    แทงยังไงงะครับ ไม่เข้าใจงะ ใส่เงินนี้คือ กด ปุ่มตัวเลขหรอครับ หรือกดอะไร แล้ว คำสั้งที่เลือกไว้แทงม้านิ อันที่เท่าไหร่หรอครับ ผมอ่านๆดูแล้ว แต่แปลออกมาแล้วมันไม่มีเลยงะครับ //หรือแปลผิดหว่า.. - -

Senior Moderator
    ฝั่งธน(ต้องทน - -)
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,997
    Blog Entries
    4
    ผมก็จำไม่ค่อยได้นะว่าคำสั่งไหน แต่ถ้าเกิดเป็นภาษาอังกฤษก็น่าจะหาคำสั่งเจอได้ แทงนี่เหมือนใช้พวก ตัวลูกศรขึ้นลงในการกำหนดตัวเงิน
    -อ่านและคิดทุกครั้งก่อนโพสและตั้งกระทู้-
    -พยายามตั้งกระทู้ให้ถูกหมวด เพื่อความง่ายต่อการตอบกระทู้ครับ-

กดอ่านคลิก : กฏบอร์ด l Blog

เรื่องเพิ่มเติมผ่าน Blog : เกณฑ์ตอบกระทู้ (สมาชิกใหม่และเก่าควรทราบ)

แจ้งปัญหาคลิก : PM

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    แล้ว code บ้านหลังที่ 2 ที่ว่าคืออะไรครับ