ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

I'm still looking for you
    กล่าวขอบคุณ
    1,416
    ได้รับคำขอบคุณ: 418
    เอาใจช่วย MW3

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 69
    มันแน่อยู่แว้ววววว

Haters = Shit
    กล่าวขอบคุณ
    254
    ได้รับคำขอบคุณ: 722
    คนเขียนข่าวมั่วป่าวครับ ?

Call of Duty : Black Ops ทำยอดขายในวันแรกรวม 5.6 ล้านชุดครับ

ส่วน Call of Duty : Modern Warfare 2 ทำยอดขายในวันแรก 4.7 ล้านชุดครับ

แล้ว Black Ops มันจะทำยอดขายในวันแรกได้น้อยกว่า Modern Warfare 3 ได้ไงครับ ?

ส่วน Modern Warfare 3 เห็นมีแต่คนบ่นว่ากาก

แต่ทำไมทำยอดขายวันแรกได้ถล่มทลายขนาดนี้ล่ะครับ ? เกมมอร์เดี๋ยวนี้นิยมเล่นเกมกากๆกันหรอ ?

ปล.ถ้าผิดพลาดตรงไหนขออภัยนะครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mokTakuya อ่านกระทู้
    เอ่อ...ถึงขั้นกากเลยหรอครับ
    สำหรับผมมันไม่ใช่เกมที่กากอะไรเลยครับ แต่มีคนพูดว่าเกมนี้เป็น"เกมกากๆ"จริงๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Earth's Bassist : 8th November 2011 เมื่อ 20:24

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

PlayStationFanboy & AKB48
    Saitama,Japan Chaiyaphum,Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    1,259
    ได้รับคำขอบคุณ: 137
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Earth's Bassist อ่านกระทู้

Call of Duty : Black Ops ทำยอดขายในวันแรกรวม 5.6 ล้านชุดครับ

ส่วน Call of Duty : Modern Warfare 2 ทำยอดขายในวันแรก 4.7 ล้านชุดครับ

แล้ว Black Ops มันจะทำยอดขายในวันแรกได้น้อยกว่า Modern Warfare 3 ได้ไงครับ ?

ส่วน Modern Warfare 3 เห็นมีแต่คนบ่นว่ากาก

แต่ทำไมทำยอดขายวันแรกได้ถล่มทลายขนาดนี้ล่ะครับ ? เกมมอร์เดี๋ยวนี้นิยมเล่นเกมกากๆกันหรอ ?

ปล.ถ้าผิดพลาดตรงไหนขออภัยนะครับ
    เอ่อ...ถึงขั้นกากเลยหรอครับ
    มันช่างเป็นคำพูดที่รุนแรงไรอย่างงี้
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mokTakuya : 8th November 2011 เมื่อ 20:18

VIP Member
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 52
    COD จงเจริญ โย่ว!!!!!!!!!!!!!!!

คนเลวที่กลับใจแล้ว
    กล่าวขอบคุณ
    485
    ได้รับคำขอบคุณ: 535
    ยังไม่ได้เล่นเลย ถ้าจะมันดี

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    มันแน่นอน ที่สุด

Taylor Swift
    กล่าวขอบคุณ
    1,637
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,332
    Blog Entries
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Earth's Bassist อ่านกระทู้

สำหรับผมมันไม่ใช่เกมที่กากอะไรเลยครับ แต่มีคนพูดว่าเกมนี้เป็น"เกมกากๆ"จริงๆ
    เป็นอะไรของคุณครับ ! มันแปลกตรงไหนเนี่ย
    ที่มันจะ พัฒนามากกว่าเก่า - -"
    โจมตีกันเข้าไป ยังไงความจริงก็คือความจริงอยู่ดี - -

กล่าวขอบคุณ
    153
    ได้รับคำขอบคุณ: 433
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ NaZi_BF3 อ่านกระทู้
    เพราะในไทยมันไม่มีใครเป็นตัวแทนจำหน่ายน่ะครับ เลยนำเข้ามา ราคาก็เลยเท่าต่างประเทศเลยครับ แต่ถ้ามีตัวแทนจำหน่าย ราคาน่าจะลดลงมาบ้าง

อิอิ เราก็จัดสั่งไปสองชุดเลย ทั้งXboxแล้วก็PC งานนี้จัดไปหนัก +เสื้อมันไปอีกตัว เหอะๆ
    ผมขอพิมพ์ว่า ขี้โม้ก่อนนะครับ

ตั้งกระทู้โชว์เมื่อไหร่จะลบโพสนี้ออกทันที

Bo 5.6 MW3 6.0 Mw3มากกว่านะครับ
    แต่ยอดห่างกัน0.4 คนเขียนข่าวยังพิมพ์ว่า จะทำยอดได้ดีกว่าหรือไม่อยู่เลย ฮ่าๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Aunatix : 8th November 2011 เมื่อ 20:11

11. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    342
    ได้รับคำขอบคุณ: 285
    เอ่อ สรุปว่า mw3 วันแรกทั้งหมดนี่ 16 ล้านชุดใช่มั้ย

แล้วbf3 วันแรกได้เท่าไหร่ครับ เห็นปล่อยแต่7วัน5ล้านชุด

ถามเพราะอยากรู้จริงๆไม่มีเจตนาดราม่าครับ

BiWzero
    เชียงใหม่ -:IT Hardware:-
    กล่าวขอบคุณ
    505
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,149
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ NaZi_BF3 อ่านกระทู้
    เพราะในไทยมันไม่มีใครเป็นตัวแทนจำหน่ายน่ะครับ เลยนำเข้ามา ราคาก็เลยเท่าต่างประเทศเลยครับ แต่ถ้ามีตัวแทนจำหน่าย ราคาน่าจะลดลงมาบ้าง

อิอิ เราก็จัดสั่งไปสองชุดเลย ทั้งXboxแล้วก็PC งานนี้จัดไปหนัก +เสื้อมันไปอีกตัว เหอะๆ

จัดหนักแน่ๆละคับงานนี้ พี่ไทยเรา อิอิ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    ゙_♥ ภาพที่ตรงหน้าฉันคือเธอ ที่เดินจับมือฉันข้างกันไป ^^''~
    กล่าวขอบคุณ
    750
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,824
    เล่นเนื้อเรื่องแล้ว ให้คะแนนส่วนของเนื้อเรื่อง 8 พอละกัน
    เนื้อเรื่องช่วงแรกไม่มีความตื่นเต้นเลย ตัวเอกตายง่ายชิบ -*- ทำเอาผิดหวังมากๆ
    เทียบกับ 2 ภาคแรกแล้ว ภาคเก่าสนุกกว่าเยอะเลย (เยอะมาก)

Modern Warfare 3 reviews ชุดแรก ได้พอๆ กับ BF3 เลย บางเว็บให้น้อย
    Eurogamer – 8
    D’Toid – 9.5
    IGN – 9
    GiantBomb – 4/5
    Edge – 9
    1UP – A-
    Videogamer – 9
    VentureBeat – N/A
    Joystiq – 4.5/5
    ShackNews – N/A
    CVG – 9
    Game Informer – 9
    Digital Spy – 4/5
    PSU – 9
    Everyeye.It – 9
    Gamer.no – 7
    Xboxygen – 3/5
    Eurogamer.de – 9
    Metro – 9
    The Guardian – 5/5
    GameTrailers – 9.3
    Play3.de – 8.5

15. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

BF4 > "Cpt-IIIusioN_TH"
    กล่าวขอบคุณ
    1,502
    ได้รับคำขอบคุณ: 222
    ความความคิดผมคือ เล่น single player ของ MW มันสนุก มันส์ ได้อารามณ์ ดราม่า น่าจดจำ มากกว่าเล่น MP ของ BF อ่ะครับ (ความคิดส่วนตัวนะ)

17. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    75
    ได้รับคำขอบคุณ: 249
    ผมจะไม่เล่นเกมส์นี้ต่อไปละT.T
    Yuri Soap ตายหมด ตอนจบ Cpt.Price นั่งดูดซิก้าดู มาคารอฟตาย
    ( ป.ล ทรมานผู้เล่น T T )
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Paritat32 : 8th November 2011 เมื่อ 20:18

Forever...
    กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,560
    ขนาด BF3 ยังล้มไม่ได้แล้วจะมีเกมส์ไหนล้มตำแหน่ง COD ได้ละเนี่ย
    ถ้าคุณยังไม่รู้จักกับคำว่า "ความล้มเหลว" ก็ไม่มีทางที่คุณจะรู้จักกับคำว่า "ความสำเร็จ"

กล่าวขอบคุณ
    2,817
    ได้รับคำขอบคุณ: 155
    เหอๆเปนไงหละ Battle Field 3 หึหึ : 3

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,308
    ได้รับคำขอบคุณ: 954
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Godbasic01 อ่านกระทู้

ของมาแกะโชว์หน่อย อยากเห็น
    จัดไปเลยครับ มาเมื่อไหร่ เด๋วจัดโชว์เลย อิอิ

Aunatix ]ผมขอพิมพ์ว่า ขี้โม้ก่อนนะครับ

ตั้งกระทู้โชว์เมื่อไหร่จะลบโพสนี้ออกทันที

ครับ เอาเป็นว่าผมจะไม่พูดไรมากนะ รอของมา แล้วคอยคุยกันนะ เพราะผมทำงานเก็บตังซื้อเอง ไม่ได้เดือดร้อนใครๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย NaZi_BF3 : 8th November 2011 เมื่อ 20:33

กล่าวขอบคุณ
    822
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,946
    MW3 เมพจริง หึหึ

Haters = Shit
    กล่าวขอบคุณ
    254
    ได้รับคำขอบคุณ: 722
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ solowking2 อ่านกระทู้
    เป็นอะไรของคุณครับ ! มันแปลกตรงไหนเนี่ย
    ที่มันจะ พัฒนามากกว่าเก่า - -"
    โจมตีกันเข้าไป ยังไงความจริงก็คือความจริงอยู่ดี - -
    ผมไม่ได้เป็นคนพูดครับ คือมีคนบางกลุ่มเค้าพูดกันอย่างงั้น

ส่วนตัวชอบ Call of Duty มากครับ ถ้าพรุ่งนั้ไม่มีอะไรผิดพลาดก็จะไปสอยแผ่นแท้แล้ว

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ HISMAN อ่านกระทู้
    [B]เล่นเนื้อเรื่องแล้ว ให้คะแนนส่วนของเนื้อเรื่อง 8 พอละกัน
    เนื้อเรื่องช่วงแรกไม่มีความตื่นเต้นเลย ตัวเอกตายง่ายชิบ -*- ทำเอาผิดหวังมากๆ
    เทียบกับ 2 ภาคแรกแล้ว ภาคเก่าสนุกกว่าเยอะเลย (เยอะมาก)
    เกมนี้ถ้าจะเล่นให้คุ้ม ให้สนุกจริงๆ ต้องเล่น Spec Ops กับเพื่อน และต้องเล่นโหมด Multiplayer ด้วยครับ

ปล.Copyright Only นะครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    คอ BTF3 เงียบกันเลยทีเดียวโม้ใว้มากเกิน อิอิ

26. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    410
    ได้รับคำขอบคุณ: 319
    วันนี้ลองเล่นดูแล้ว Blackops ภาพสวยกว่า MW3 นะ ผมว่า

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,657
    เอ๊า...เชียร์กันเข้าไป.. ซื้อของแท้ของเขาด้วยนะครับ.. ไม่ต้องตั้งหน้าตั้งตาโหลดพร่ามบลาๆ

Call of Duty เป็นเกมส์ที่ดี.. มาแต่ยุคไหนแล้ว

Battlefield ก็ดีเช่นกัน ประกันความมันในระบบมัลติเพย์เยอร์ ที่เป็นตัวของมันเองมาตั้งแต่ยุคก่อนๆ ถึงแม้หลังๆจะมาทำแบบเนื้อเรื่องก็เหอะ..
    "ชอบหันหลังกลับทุกครั้ง.. เมื่อตอนเวลาหันหลังหนีศัตรู"

29. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

แถวที่มีเน็ต =[]=
    กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ: 114
    ยอดขายไม่ได้วัดคุณภาพของเกมครับ
    เล่นเกมแท้แล้วสังคมรังเกียจ เห้อ~ สังคมชักจะอยู่ยากขึ้นทุกที

31. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

I..AM...GROOT
    กล่าวขอบคุณ
    113
    ได้รับคำขอบคุณ: 455
    จะจัดเเท้ เเต่เเล้วนํ้าก็ท่วม 555 รอกันอีกนาน โหลดเล่นไปก่อน

What's up Studio
    กล่าวขอบคุณ
    499
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,327
    Blog Entries
    1
    ใครอยาก Pre Order ก็สั่งได้ที่ Playasia นะครับ 54.99 ดอลเอง ถูก กว่าซื้อ ตัวเเทนจำหน่ายเยอะครับ save 3 USD

ลิงค์ครับ http://www.play-asia.com/SOap-23-83-...j-70-49m8.html

จขกท. เอาขึ้นหน้าเเรกให้ด้วยครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย clubzaxxx : 8th November 2011 เมื่อ 20:35

34. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ: