ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
สั่งซื้อสินค้า
RapidShare
กระดานพูดคุย
เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

Final Bullet

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

ขายเกมส์ PC ราคาถูก เกมส์คอมพิวเตอร์ ตัวเต็ม 100% AION NEXUS เกมส์แนว mmorpg ภาพสวย skgamepc.com FastGamePC.com ขายเกมคอม 35 บาทเท่านั้น เกมสำหรับวินโดว์ เกมส์พีซี CD เกมส์ DVD เกม Joker Game Official Fanpage MU thaix3 JUROPY STEAM STORE ขายเกม Steam ราคาถูก
Gametook.com ขายเกมส์ Steam ราคาถูก ลงโฆษณา แหล่งรวมเกมส์ xbox360 YULGANG ECOSYSTEM เวอร์ชั่น 11.09 บริการ vps คุณภาพ vps คนไทย WE2GAME.COM ขายเกมส์ PC ราคาถูก

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 53

ไม่กล้าบอกรัก

Ragnarok เถื่อน เปิดวันนี้ ไร้เส้น ไร้โปร ไม่มีบอท
    คือว่า ผม อยากจะบอก ผู้หญิงที่ผมชอบอะครับ แต่ไม่กล้าสักที กลัว บอกแล้ว มองหน้ากันไม่ติด เพื่อนมัน ก็ทั้งเชียร์ทั้งบอก ว่าไปเลยๆ ไม่กล้าสักที ว่าผมจะทำไงดีครับ
    ถ้าบอกแล้วเค้าชอบก็ด ีแต่ถ้า เป็นอย่างหลัง ผม จมอยู่ในความมืดแน่ๆ อ๊ากกกกก
    ก็เป็นได้แค่ คนห่วยๆ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    295
    ได้รับคำขอบคุณ: 725
    บอก บอก บอก ! เราลูกผู้ชาย กลัวอะไร เรื่องแค่นี้ สู้ ๆ ครับ ด้านได้อายอดนะ
    JOKERGAMETH อยู่ในสายเลือด

กล่าวขอบคุณ
    9,727
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    อย่าเก็บมันไว้ อย่าปิดมันไว้ เมื่อไปเจอใครที่แคร์
    ไม่อยากเอ่ยยิ่งช้ำ ไม่อยากแข่งยิ่งแพ้ และคนที่เราแคร์ไม่มีวันรู้เลย

เอามาจากเพลง ไม่แข่งยิ่งแพ้ ของเบิร์ด ธงไชยครับ สู้ๆครับ

Queen Cydaron
    กล่าวขอบคุณ
    80
    ได้รับคำขอบคุณ: 818
    ผลจะออกมาเป็นยังไงก็ไม่สำคัญหรอก แต่ถ้าไม่มีโอกาสได้บอกแล้วคุณจะรู้สึกอีกแบบไปเลยนะ

Forgive Your Enemies, But Never Forget Their Names.

The Reds go on!!
    Anfield Road...!!
    กล่าวขอบคุณ
    4,254
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,640
    บอกแล้วไม่ได้ ดีกว่าไม่บอกแล้วเสียไปเลยโดยไม่ได้ทำอะไร
    คนเราถ้าจะรัก มันไม่ต้องกลัวผลที่เกิดขึ้น ถ้ายักลัวอย่างนี้ เปลี่ยนไปหาคนอื่นดีกว่า เพราะยังไงก็ไม่ได้อยู่แล้ว ถ้าไม่ยอมบอก
    ** แซวนิดหน่อยได้ แต่อย่าดูถูกคนอื่นด้วยการเอาเรื่องของคนอื่นมาข่ม **

กล่าวขอบคุณ
    485
    ได้รับคำขอบคุณ: 156
    บอกเลยครับผมเอาใจช่วย

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    เป็นปัญหา สำหรับวัยรุ่นเลย 5 5 5 ผมแนะนำนะครับ ทำตามใจของเรา กล้าๆหน่อย ดีกว่ามาเสียดายที่หลังว่าทำไม กุ ไม่ทำนะ

เรื่องมองหน้าไม่ติดคุณคิดไปเองละครับ เชื่อผมเถอะ!! เป็นกำลังใจให้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    340
    ได้รับคำขอบคุณ: 116
    บอกไปเลยครับ ได้พูดออกไปดีกว่าเก็บมันไว้ จนไม่ได้พูดสุดท้ายก็จากกัน เอาใจช่วยครับ ชอบไม่ชอบค่อยว่ากันอีกที เอาใจช่วยครับ ^^

Liverpool JKG
    กล่าวขอบคุณ
    3,507
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,544
    เคยฟังมั้ยครับเพลงนี้

ฟังด่วนๆเลยครับ

ปล.ด้านได้อายอดนะคร้าบบ สู้ๆเป็นกำลังใจให้จขกท.

กล่าวขอบคุณ
    421
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    คุณคิดว่าเค้าคิดยังไงกับคุณละครับ คิดแนว + เยอะก้บอกไปเล้ยย

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    ขอบคุณมาก บอกแล้วจะมาบอกนะครับ
    ก็เป็นได้แค่ คนห่วยๆ