ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

To come back !!
    กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,268
    Blog Entries
    3

Post [PC] DEUS EX HUMAN REVOLUTION [2011][FULL][ENG] [MEDIAFIRE] 7.8 GB

รอการเเก้ไข ครับ

ระบบความต้องการขั้นต่ำ
    OS: Windows XP, Windows Vista or Windows 7 with DirectX 9.0c
    PROCESSOR: 2 GHz dual core
    RAM: 1 GB RAM (Windows XP) / 2 GB (Windows Vista and Windows 7)
    GRAPHICS: NVIDIA GeForce 8000 series or ATI Radeon HD 2000 series or better
    REQUIRED DISC SPACE: 8.5 GB

ระบบความต้องการขั้นแนะนำ
    PROCESSOR: AMD Phenom II X4 or Intel Core 2 Quad or better
    RAM: 2 GB
    GRAPHICS: AMD Radeon HD 5850
    REQUIRED DISC SPACE: 8.5 GB

Deus Ex: Human Revolution ภาคที่สามของเกมตระกูล Deus Ex โดยภาคใหม่นี้เป็นการร่วมกันพัฒนาขึ้นมาระหว่างสองบริษัท โดยที่ทางทีม Eidos จะยังเป็นผู้พัฒนาตัวเกมเหมือนเดิม แต่ว่าจะใช้ Crystal Engine ของ Square-Enix มาใช้พัฒนาขึ้น ซึ่งจริงๆแล้ว Deus Ex 3 นี่ประกาศไว้นานมากแล้วตั้งแต่ปี 2007

รูปแบบการเล่นของเกม Deus Ex: Human Revolution จะยังคงเป็นแนวยิงบุคคลที่หนึ่งหรือ FPS เหมือนเดิม เนื้อหาของเกมนี้จะกล่าวถึงสงครามของโลกมนุษย์ในยุคอนาคตประมาณปี 2027 ก็คือประมาณ 25 ปีก่อน Deus Ex ภาคแรก (ย้อนความอีกแล้ว) ผู้เล่นจะได้รับบทเป็น Adam Jensen ซึ่งเป็นหน่วยรักษาความปลอดภัยของบริษัทพัฒนาเทคโนโลยีชีวภาพ ซึ่งเขามีส่วนได้เห็นความลับของบริษัทที่ถูกโจมตี จึงตกเป็นพยานของแผนลับของพวกก่อการร้าย เขาจึงต้องสู้เพื่อเอาตัวรอดจากการถูกตามล่าและเพื่อเปิดเผยความจริง โดยระบบการเล่นจะเป็นแบบแอคชั่น RPG ในแบบอนาคต โดยตัวเองจะมีชุดอุปกรณ์พิเศษ Nano machine ช่วยในการต่อสู้ หลบซ่อนอำพลาง หาข่าวสารและข้อมูลต่างๆ รวมถึงใช้ในการแก้ไขปริศนาต่างๆในเกม

How To Install

โหลดเสร็จแล้วก็แตกไฟล์เลยนะครับ

แตกไฟล์เสร็จแล้วต้องใช้โปรแกรม Phoenix เพื่อถอดรหัสไฟล์ DOWNLOAD PHOENIX

วิธีถอดรหัสไฟล์
    1. เปิดโปรแกรมแล้วเลือก Instruments > SID Unpacker
    2. ช่อง SIM-file เลือกไปที่โฟลเดอร์ทีแตกไฟล์ได้ แล้วเลือกไฟล์นามสกุล .sim
    3. ช่อง Destination เลือกโฟลเดอร์ที่จะใช้วางไฟล์ที่ถอดรหัสแล้ว
    4. เลือก Instruments > Update CDR > Internet รอมันอัพเดทจนเสร็จ
    5. คลิก Scan a SIM-file เสร็จแล้วคลิก Select all แล้วก็คลิก Unpack แล้วก็รอจนเสร็จ
    6. เข้าไปในโฟลเดอร์ที่ถอดรหัสเสร็จแล้ว เปลี่ยนชื่อไฟล์ bigfile_Polish.000 เป็น bigfile_English.000
    7. โหลดแคร็กไปลง

l Part 01 l Part 02 l Part 03 l Part 04 l Part 05 l Part 06 l Part 07 l Part 08 l Part 09 l Part 10 l
    l Part 11 l Part 12 l Part 13 l Part 14 l Part 15 l Part 16 l Part 17 l Part 18 l Part 19 l Part 20 l
    l Part 21 l Part 22 l Part 23 l Part 24 l Part 25 l Part 26 l Part 27 l Part 28 l Part 29 l Part 30 l
    l Part 31 l Part 32 l Part 33 l Part 34 l Part 35 l Part 36 l Part 37 l Part 38 l Part 39 l Part 40 l
    l Part 41 l Part 42 l Part43 l

Crack

อ่านซักหน่อยนะครับ
    *เล่นได้ ไม่ได้กลับมายืนยันด้วยนะครับ*
    *ไฟล์ใหนเสีย PM มานะครับ เผื่อผมติดตามกระทู้ตัวเองไม่ทัน*
    *ไม่กด Thank ก็ไม่เป็นรัยนะครับ ขอเเค่มายืนยันว่าเล่นได้หรือปล่าวก็พอ*

l>>MY GAME CENTER COLLECTION BY Miss_You<<l
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Miss_You : 17th February 2012 เมื่อ 18:00

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    part 1 ทำไมเป็น file crack หล่ะครับช่วยเช็คให้หน่อยครับ ขอบคุณมากครับ

To come back !!
    กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,268
    Blog Entries
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ployohm อ่านกระทู้
    part 1 ทำไมเป็น file crack หล่ะครับช่วยเช็คให้หน่อยครับ ขอบคุณมากครับ
    เเก้เเล้วนะครับ !!

ขอโทษด้วย

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    51
    ได้รับคำขอบคุณ: 67
    มาดันให้ครับ
    YOU CAN SEE ME