ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

To come back !!
    กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,268
    Blog Entries
    3

[PC] THE LORD OF THE RINGS : WAR IN THE NORTH [REPACK][Mediafire]

▪ Released: 2011
    ▪ Genre: Action / RPG / 3D / 3rd Person
    ▪ Developer: Snowblind Studios
    ▪ Publisher: Warner Bros

เกมส์ The Lord of the Rings: War in the North เป็นแนว Action RPG ที่เน้นการเล่นออนไลน์เสียส่วนใหญ่ ถึงแม้ว่าจะสามารถเล่นคนเดียวก็ได้ แต่ว่าก็เล่นไม่มากนัก เพราะภารกิจของเกมต้องทำร่วมกับเพื่อนๆจึงจะสำเร็จได้ และจะสนุกขึ้นกว่าเล่นคนเดียวด้วย โดยภารกิจของเกม The Lord of the Rings: War in the North จะเป็นให้ผู้เล่นสร้างตัวละครเผ่าที่ชื่นชอบ จาก มนุษย์ เอลฟ์ และคนแคระ มาตั้งเป็นกลุ่มพันธมิตรแห่งแหวน ต่อสู้กับพวกกองทัพปีศาจของ Sauron จากดินแดนทางเหนือ นอกจากนี้ก็ยังมีระบบพัฒนาตัวละคร อัพเกรดสคิล และอาวุธได้ตามใจชอบ

l Part 01 l Part 02 l Part 03 l Part 04 l Part 05 l Part 06 l Part 07 l Part 08 l Part 09 l Part 10 l
    l Part 11 l Part 12 l Part 13 l Part 14 l Part 15 l Part 16 l Part 17 l Part 18 l Part 19 l

อ่านซักหน่อยนะครับ
    *เล่นได้ ไม่ได้กลับมายืนยันด้วยนะครับ*
    *ไฟล์ใหนเสีย PM มานะครับ เผื่อผมติดตามกระทู้ตัวเองไม่ทัน*
    *ไม่กด Thank ก็ไม่เป็นรัยนะครับ ขอเเค่มายืนยันว่าเล่นได้หรือปล่าวก็พอ
    *

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    51
    ได้รับคำขอบคุณ: 67
    เจิมครับ
    YOU CAN SEE ME