ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
สั่งซื้อสินค้า
RapidShare
กระดานพูดคุย
เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

ขายเกมส์ PC ราคาถูก เกมส์คอมพิวเตอร์ ตัวเต็ม 100% โยกังเถื่อน เพิ่มไลค์เฟสบุ๊คฟรี FastGamePC.com ขายเกมคอม 35 บาทเท่านั้น เกมสำหรับวินโดว์ เกมส์พีซี CD เกมส์ DVD เกม เพิ่มไลค์, ไลค์ฟรี, เพิ่มวิว, เพิ่มยอดคนดู, เพิ่ม Follow 21millionaire , ธุรกิจออนไลน์ JUROPY STEAM STORE ขายเกม Steam ราคาถูก
Gametook.com ขายเกมส์ Steam ราคาถูก Play War Inc ระเบิดความมันส์ กองกำลังยิงไม่ยั้ง Joker Game Official Fanpage YULGANG ECOSYSTEM เวอร์ชั่น 11.09 บริการ vps คุณภาพ vps คนไทย WE2GAME.COM ขายเกมส์ PC ราคาถูก

Download ฟรี Heroes of Midwar

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    466
    ได้รับคำขอบคุณ: 335

Question แนะนำร้านขายอุปกรณ์ Hardware @ พันธ์ทิพย์ หน่อยครับ

ศูนย์รวมดาวน์โหลดเกมฟรี Download Game PC Free เกมออนไลน์
    อยากจะทราบว่าร้านขาย Hardware ที่พันธ์ทิพย์ ร้านไหนไว้ใจได้และไม่กดราคา มั่งครับ

แล้วก็อีกอย่างนึง ผมเห็นเพื่อน ๆ ในบอร์ดจัดสเปคคอมกัน

อยากทราบว่าเราจดไปให้ร้านเค้าดู แล้วก็รอเค้าประกอบได้เลยไหม ?

แล้วราคาจะต่างกับในเน็ตหรือเปล่าครับ ?

Pencil Tada !!!!
    กล่าวขอบคุณ
    668
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,686
    อ่อก็เอาเป็น พระรามเก้าคาเฟ่ ไง

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    อยากจะทราบว่าร้านขาย Hardware ที่พันธ์ทิพย์ ร้านไหนไว้ใจได้และไม่กดราคา มั่งครับ
    Hardware House ,JIB ,TK ,Jedi ,Computerandmore ,Busitek ร้านไหนก็ได้ครับ

การจัดสเปคคนที่จัดเค้าก็เอามาจากหลายๆ ที่ให้ดูครับว่าเค้าจัดของจากที่ไหนเยอะสุดก็ให้ร้านนั้นประกอบให้ ส่วนของที่ร้านนั้นไม่มีเราก็ต้องไปซื้อเอง

ราคาไปดูตอนซื้อดีที่สุดเพราะราคาคอมเปลี่ยนแปลงตลอด ราคาที่ให้มาเป็นแค่แนวทางเฉยๆ

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

แอร๊ยย
    โรงเรียนอนุบาลที่ไหนสักแห่ง
    กล่าวขอบคุณ
    1,177
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,534
    Blog Entries
    2
    ไปถามร้านไหน มีก็ซิวร้านนั้น ไม่จำเป็นต้องเลือก...แต่ละร้าน รับมาไม่เหมือนกัน ราคาก็ต่างกันบ้าง...

ราคาร้านใหญ่อาจแพงแต่อาจจะได้ประกันดี ถ้าซื้อร้านเล็กๆ ถูกก็จริง...แต่ประกันร้าน

Tadaima

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    453
    ได้รับคำขอบคุณ: 155
    ไม่อยากเดินเยอะ ก็ชั้น 1 เลย TK jedi 2 ร้านอยุ่ติดกัน เข้าด้านหน้าจะอยุ่ด้านขวามือ มีของทุกเยอะนะ ไม่ผิดหวัง

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 486
    เข้า JEDI สาวสวยคอดๆ

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

.:: Dream Theater ::.
    Somewhere On The Earth
    กล่าวขอบคุณ
    841
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,333
    TKcom ครับของแพงกว่า Jedi หน่อยนึงแต่ซื้อแล้วเขาประกอบให้ทันทีและมีบริการหลังการขายด้วย

.:: A Dramatic Turn of Events ::.

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    68
    ได้รับคำขอบคุณ: 45
    ร้าน j.i.b ไปเซีย ดีกว่า ที่แนะนำคือ Busitek แพงกว่าร้านอื่นนิดหน่อย แต่ของเขาดีจริง

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    466
    ได้รับคำขอบคุณ: 335
    ผมอยู่แถววงเวียนใหญ่ไปเซียไม่ไหวหรอกครับ ไกลเกิน - -'

กล่าวขอบคุณ
    166
    ได้รับคำขอบคุณ: 60
    Blog Entries
    1
    พี่ครับ tk ที่เชียรังสิตมันของราคาตามเว็บไหมครับ
    CPU:i5 2500k / MB:Asus P8Z68-V PRO GEN3 / Ram:G SKILL SNIPER 8 GB/ VGA:Asus GTX 570 DirectCu II / Air Cooler:Mega halem Black Series

กล่าวขอบคุณ
    933
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    ชั้น4 ร้าน Computeandmore สิครับ

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สิ่งเหล่านี้....
    ทางหลวงแผ่นดิน41
    กล่าวขอบคุณ
    85
    ได้รับคำขอบคุณ: 543
    ผมเชียร์ JEDI นะ พี่ๆเขาใจดีมาก
    Macintosh

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: