ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

กำลังแสดงผล 3,001 ถึง 3,003 จากทั้งหมด 3003
    สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ผมเล่นถึงตอนเลือกฝ่ายง่ะครับเลยออกมาหาข้อมูลก่อน
    ตอนเควสสาย companion ที่เป็นหมาป่านั้น ผมไม่ได้แก้หมาป่า แต่ก็ไม่เคยแปลงเป็นหมาป่าเลย
    อยู่ปราสาทแววไพร์กับอยู่ปราสาทดาวการ์ด อันไหนดีกว่ากันง่ะครับ

My name by way is Dante!
    กล่าวขอบคุณ
    167
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,368
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ arthur121 อ่านกระทู้
    ผมเล่นถึงตอนเลือกฝ่ายง่ะครับเลยออกมาหาข้อมูลก่อน
    ตอนเควสสาย companion ที่เป็นหมาป่านั้น ผมไม่ได้แก้หมาป่า แต่ก็ไม่เคยแปลงเป็นหมาป่าเลย
    อยู่ปราสาทแววไพร์กับอยู่ปราสาทดาวการ์ด อันไหนดีกว่ากันง่ะครับ
    เหมือนกันทั้ง 2 ปราสาทคือมันไม่ต่างกันเท่าไหร่เลย ไม่มีอันไหนดีกว่า

อยู่ปราสาทแวมก็จะได้พวกของที่มีเฉพาะแวม อยู่ดาวการ์ดก็จะมีของเฉพาะดาวการ์ด ก็ต้องเลือกเอาว่าอยากได้ของๆฝั่งไหน

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ขอบคุณครับ

Tags for this Thread