ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 322

[PC] CALL OF DUTY : MODERN WARFARE 3 REPACK 5.2GB

[PC] CALL OF DUTY : MODERN WARFARE 3 REPACK 5.2GB

เรื่องราวในเกม Modern Warfare 3 นั้นสานต่อจากเหตุการณ์ในภาคที่แล้วสงครามกำลังกระจา ยไปทั่วโลก วอชิงตัน DC กำลังลุกด้วยเปลวเพลิงจากการสู้รบ หน่วย Task Force 141 มีทั้งที่ตายและกำลังหลบหนี ไฟสงครามโลกครั้งที่สามได้ถูกจุดขึ้น ใน Demo ที่เราได้เห็นผู้เล่นได้รับบทของ Frost สมาชิกหน่วย Delta Team เค้าและเพื่อนร่วมทีมนาม Sandmanนั่งอยู่บน ฮ. ซึ่งกำลังขับเคลื่อนไปท่ามกลางเขต Dowtown ใน Manhattan ระหว่างการพูดคุยไม่นานนัก ฮ. ก็ถูกยิงจนตกด้วย RPG ก็ทหารฝ่ายรัสเซีย ทั้ง Frost และ Sandman รอดชีวิตจากการตก หลังคลานออกจากซากของเฮลิคอปเตอร์ออกมาได้สภาพแวดล้อ มที่พวกเราได้เห็นก็คือ ภาพของตึกระฟ้าของมหานคร New York ซึ่งถูกทิ้งล้างจากการสู้รบ Robert Bowling ได้บรรยายถึงการพัฒนาเกมในภาคนี้ไว้ว่า “เราได้เพิ่มขนาดของสนามรบสู่ระดับใหม่ เรานำพาผู้เล่นจากเขตชายแดน เข้าสู่เมืองหัวใจหลักสำคัญๆทั่วโลก เรานำเสนอการรบกลางเมืองในสถานที่อย่าง Manhattan London ทั่วทั้งยุโรป แอฟริการัสเซีย หรือแม้แต่ภูเขาหิมาลัย มันคือสงครามที่ครอบคลุมทั่วทั้งโลกอย่างแท้จริง” เมื่อออกจากเฮลิคอปเตอร์ได้สำเร็จ การต่อสู้ก็เริ่มต้นขึ้นทันที สิ่งที่เราได้เห็นเป็นสิ่งที่แฟนๆของ Call of Duty คุ้นเคยกันดี มันคือการต่อสู้แบบเดิมที่พวกเราคุ้นเคย การสู้รบระหว่างผู้เล่นและกองทหารฝ่ายศัตรูเป็นกองทั พ ภารกิจที่ Frost ได้รับมอบหมายก็คือการผลักดันกองกำลังฝ่ายรัสเซียออก จากพื้นที่ New Yorkโดยผู้เล่นได้เคลื่อนที่ผ่านตึกต่างๆในเขต Wall Street มีฉากหนึ่งที่ผู้เล่นจะได้ยิงถล่มกับทหารฝ่ายรัสเซีย ภายใน ตลาดหลักทรัพย์ New York อีกด้วย การสู้รบในภาคนี้นั้นยังคงดุเดือดเข้มข้นเช่นเดิม ผู้เล่นเคลื่อนที่พร้อมกับหน่วยและรถถังและเข้าต่อสู ้กับทหารรัสเซีย โดยมีตึกสูงระฟ้าเป็นฉากหลัง สภาพแวดล้อมใหม่นี้เป็นสิ่งหนึ่งที่พัฒนาไปอย่างมากใ นภาคนี้ ธงชาติสหรัฐที่ขาดว่อนแขวนอยู่ข้างตึก ย้ำเตือนว่าประเทศที่เคยยิ่งใหญ่กำลังตกอยู่ท่ามกลาง สงคราม ตึกสูงเสียดฟ้าถูกทิ้งร้าง ถนนไร้ผู้คน นอกจากสภาพแวดล้อมใหม่แล้วเรายังได้เห็น อาวุธใหม่อย่างปืน Rifle รุ่นใหม่และระเบิดแสงที่เรียกว่า 9-Bang Flash Bang ระเบิดแสงที่เมื่อถูกโยนออกไปแล้วยังแตกออกระเบิดอีก หลายครั้ง เพิ่อสร้างความสับสนให้แก่ศัตรูเพิ่มมากขึ้น

Minimum system requirements:
    Operating system(s): xp/Vista/7
    CPU: Intel Core 2 Duo E6600
    Ram: 2048MB
    Graphic card: GeForce 8600GT
    Graphic card memory: 512MB
    Hard disk space: 12000MB

Recommended system requirements:
    Operating system(s): xp/Vista/7
    CPU: Pentium Dual Core E6600 3.06GHz
    Ram: 4096MB
    Graphic card: GeForce 8800 GS
    Graphic card memory: 1024MB

อันนี้เป็นแบบทำการย่อไฟล์มาแล้วนะครับ เวลาเล่นไม่มีปัญหา เหมือนตัวเต็มทุกประการ แค่ภาพตอนเริ่มเกมส์จะ มัวนิดนึง(แต่ก็ไม่รู้สึกแตกต่าง)

ไฟล์เดียว ไม่่ต้องcrackใดๆทั้งสิ้น (โปรแกรมจะจัดการให้เรียบร้อย)

.....DownloadLink....
    ------------------------------------------------------------------------------------
    อันนี้เป็นFIXครับ จะลงไม่ลงก็ได้ วิธีลงก็ไม่ยาก เอาไปวางที่ Folder ที่ลงเกมส์ไว้นั้นละครับ
    - แก้ไขอย่างเสร็จสมบรูณ์
    - Fram rate ถูกเซ็ต ไว้ที่ 45 และ เรื่องภาพอื่นๆ
    - ลดข้อผิดพลาดของการฆ่า
    - แก้ไขภาพอย่างสมบูณ์แบบ
    - เพิ่มประสิทธิภาพบางอย่างในเกมส์

.....DownloadLink....
    ------------------------------------------------------------------------------------

วิธีการติดตั้ง / Install Instruction

โหลดมาเสร็จหมดแล้ว ก็ ทำการแตกไฟล์ด้วยโปรแกรม winrar หรือ 7zip (ง่ายครับ เปิดมาลากวาง)
    ดาว์นโหลด winrar ได้ที่นี่ >>> ---Click---
    ดาว์นโหลด 7zip ได้ที่นี่ >>> ---Click---

แตกมาแล้วเราจะได้ไฟล์แบบนี้ (ตามรูปข้างล่าง)

ให้เราเปิดด้วย โปรแกรม daemon tools เลือก DVD 1 ก่อน (หรือจะใช้โปรแกรมจำลองไดร์อื่น ก็ได้ครับ)
    ดาว์นโหลด DAEMON Tools ได้ที่นี่ >>> ---Click---

ให้เราเข้า setup.exe แล้วทำการติดตั้งตามปกติ หรือทำตามรูป animation ข้างล่าง

(ถ้ามันให้เปลี่ยนแผ่นที่สอง เราก็ใช้daemon tools mount แผ่น DVD2 และกดดำเนินการติดตั้งต่อ)
    (พอลงเสร็จแล้ว มันจะขึ้น cmd มา ให้เรารอจนมันเสร็จ)

เข้าเล่นเกมในโฟลเดอร์ที่เราติดตั้งได้เลย ครับ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 10 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    218
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ไม่มีใครดันเลย ............................ไม่เป็นไรเดียวผม ทดลองเองละกัน ขอบคุณคับ กำลังโหลด ถ้าเสด เเล้วจะมาบอกว่าเล่นได้ไม่ได้

It's gonna be OK !!
    กล่าวขอบคุณ
    743
    ได้รับคำขอบคุณ: 213
    มาโหลดตอน 00.20 อีก 2 ชั่วโมง ถ้ายังไม่หลับจะมาดันให้อีกจ้าาา
    อย่าพ่นลมหายใจทิ้งไปวัน ๆ เหมือนกับ ตด

กล่าวขอบคุณ
    218
    เล่นได้คับ..........100% ไม่มีปัญหาใดๆ

รู้สึกสติตัวเองไม่เต็ม
    กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 480
    ขอบคุณมากครับ โหลดแบบ full 13 GB ไม่ไหว

ป.ล online ได้ไหมครับ

ป.ล 2 ทำไมหยุดแล้วโหลดต่อไม่ได้

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Dragon : 12th November 2011 เมื่อ 16:37

กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    ขอโทดนะคับผมโหลดมาแล้วเล่นไม่ได้คับ มันให้ต่ออินเตอเนตคับบ้านผมไม่มีเนตคับผม กดเข้าเกมส์มันก้ให้ต่อเนตลูกเดียว

กล่าวขอบคุณ
    218
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ piyangkur อ่านกระทู้
    ขอโทดนะคับผมโหลดมาแล้วเล่นไม่ได้คับ มันให้ต่ออินเตอเนตคับบ้านผมไม่มีเนตคับผม กดเข้าเกมส์มันก้ให้ต่อเนตลูกเดียว

ไม่เกี่ยวกันคับ ผมลองเอาเน็ตออกเเล้ว ก้อยังเข้าเกมเล่นเกมได้ปกติ นิคับ ไม่มีปัญหาใดๆนิคับ

กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    เจ๋งๆๆๆ

สุดยอด

โหลดแปบเดียวเอง

--------------------------------

แตกไฟล์ไม่ได้ครับ

--------------------------------
    แต่แตกDVD2 ได้ครับ

DVD 1 อัพให้ทีครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย JoeJoPop : 12th November 2011 เมื่อ 19:21

กล่าวขอบคุณ
    21
    เอ่อ คือว่า โหลดเสร็จแล้ว เล่นได้แล้ว แต่ทำไมพวกกล้องปืนมันเป็นสีดำครับ เล็งไม่ได้เลย

แล้วก็ เล่นไปได้สักพัก หน้าจอก็ดำครึ่งจอ แล้วก็หลุด

กล่าวขอบคุณ
    21

กล่าวขอบคุณ
    218
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Dragon อ่านกระทู้

เป็น ตอนไหนคับระหว่างเล่นหรือป่าว หรือหน้าเมนูเกมส์

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    22
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    จะดีกว่า 14 gb ได้ไงหรือถ้าไม่ดีกว่า ก็ตัดอะไรไปโครตจะเยอะเลย

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ดันไห้ครับผม

กล่าวขอบคุณ
    21
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ arm_coolermaster อ่านกระทู้
    เป็น ตอนไหนคับระหว่างเล่นหรือป่าว หรือหน้าเมนูเกมส์
    ระหว่างเล่นครับ

กล่าวขอบคุณ
    21
    เล่นจบแล้วครับ โครตสนุก เล่นไปแล้ว รู้สึกว่า เกมมันสั้นจังเลยครับ

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Tags for this Thread