ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    330
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,291
    Blog Entries
    1

ผู้หญิง 3 แบบที่คุณอาจไม่เข้าใจ ?

หลายครั้งที่ผู้หญิงมักแสดงอาการแปลก ๆ เอาแน่เอานอนไม่ได้

โดย เฉพาะในยามที่รู้สึกไม่พอใจกับอะไรบางอย่าง โดยเฉพาะอย่างยิ่งกับคนรัก เมื่อใดก็ตามที่ผู้หญิงรู้สึกว่าคนรักของตนเปลี่ยนแปลงไป โดยสงสัยว่าอาจจะมีใครอีกคนเข้ามาทำให้เค้าเปลี่ยนไป การแสดงออกของแต่ละคนจะแตกต่างกัน
    แบบที่ 1 ระเบิดอารมณ์

ผู้หญิง แบบนี้มักจะเก็บอารมณ์ไม่ค่อยได้ จะต้องซักถามเอาคำตอบทันที บางรายจะชวนทะเลาะ แสดงความไม่พอใจอย่างเห็นได้ชัด และคาดคั้นเอาคำตอบ พูดกันจนกว่าจะเคลียร์ ถ้าหากพูดกันไม่จบก็อาจจะมีการไปราวีบุคคลที่ 3 หรือกลายเป็นเรื่องราวใหญ่โตตามมา (ประเภทแฟนข้าใครอย่าแหยม แต่ถ้าข้าไม่ได้ ใครก็อย่าหวังจะได้เลย เอากันให้ตายไปข้าง)

แบบที่ 2 คิดมากและน้อยใจคนเดียว

ผู้หญิง แบบนี้มักจะเป็นคนคิดมาก และแอบน้อยใจคนเดียว จนกลายเป็นไม่มีความสุข และรู้สึกว่าตนเองไร้ความสำคัญ หรืออีกฝ่ายหมดรักตัวเองแล้ว มักจะไม่แสดงออกโดยตรง แต่จะมาในรูปของการงอน เงียบ หลบหน้าหลบตา ไม่รับโทรศัพท์ หรือขาดการติดต่อ แต่จะไม่ตีโพยตีพาย บางรายหากแน่ใจว่าคนรักไม่รักตนอีกแล้วก็จะตัดใจและจากไปเงียบๆ โดยไม่มีคำร่ำลา (เพราะทำใจไม่ได้และเห็นว่าไม่มีประโยชน์ที่จะพูดกัน หากเค้าหมดรักก็ไม่อยากที่จะรั้งเอาไว้ เพราะมีแต่จะเสียใจไปเปล่า ๆ)

แบบที่ 3 ทำเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น

ผู้หญิง แบบนี้ จะไม่ตีโพยตีพายตั้งแต่แรก แต่จะคอยสังเกตพฤติกรรมเงียบ ๆ โดยไม่ให้อีกฝ่ายรู้ตัว เมื่อพบว่าตัวเองเข้าใจผิดก็จะเฉยซะ แต่ถ้าเข้าใจถูกก็จะเปิดใจพูดกัน หากฝ่ายชายเคลียร์ตัวเองได้ก็จบ ไม่เช่นนั้นก็อาจต้องเลิกรากันไป (เพราะผู้หญิงแบบนี้มองว่าตัวเองก็มีศักดิ์ศรี เมื่อเขามีคนอื่นแล้ว ก็ไม่ควรจะเสียเวลากันต่อไปอีก สู้หาแฟนใหม่มาดามใจดีกว่า)

ซึ่งไม่ ว่าจะเป็นแบบใดก็ตาม คุณผู้ชายทั้งหลายก็ควรจะระวังเอาไว้ อย่าปล่อยให้ความระแวงเข้ามาในใจแฟนของคุณ ไม่เช่นนั้นคุณอาจจะเสียคนที่คุณรักไปก็ได้ มีอะไรก็พูดอธิบายให้คนรักของคุณเข้าใจ เพราะบางทีสิ่งที่คุณคิดว่าไม่มีอะไร อาจจะกลายเป็นสิ่งที่กำลังทำลายความรักของคุณอยู่ก็ได้

Credit : โดย :จิ้มจุ่ม

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 22 คนที่กล่าวขอบคุณ:

One shot, One kill
    กล่าวขอบคุณ
    682
    ได้รับคำขอบคุณ: 725
    1
    แฟนผมเป็นแบบที่ 3 ผมก็แบบที่ 3 แล้วคิดดู จะเป็นยังไง

Liverpool JKG
    กล่าวขอบคุณ
    3,544
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,545
    ของผมเป็นแบบที่ 2 แอบมีแบบที่ 3 นิดๆ แต่ระแวงมากๆครับและก็ไม่ไว้ใจผมเลย

แต่ผมไม่มีสิทธิ์ระแวงเธอเลย(อะไรว้า) เธอบอกห้ามเพราะเธอไม่ชอบ

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

เลิกเกรียนแล้วไปเรียนซะ!
    กล่าวขอบคุณ
    451
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,776
    1
    ของผมมัีนเป็นแบบ ที่ 2

มีไรชอบเก็บไว้คนเดียว ไม่แชร์ปัญหากัน

พอแชร์ที่ก็น้ำตาไหล
    "[อย่ารักพ่อเฉพาะวันที่ 5] [อย่ารักแม่เฉพาะวันที่ 12]"

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    637
    ได้รับคำขอบคุณ: 356
    ของผม แบบที่1กับแบบที่2ผสมกันอะ ทำไงดีT_T เอาแน่เอานอนไม่ได้เลยเห้อ

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    171
    ได้รับคำขอบคุณ: 410
    ผญ นี่เป็นได้ทุกแบบเลยครับ ==''

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    72
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    แฟนผมเป็นแบบ ที่ 3 อ่ะครับ !! แต่ว่า ไม่ค่อยมาพูดคุยกับผมเลย T^T
    Rock !!!!!\m/ !!

LEFT BEHIND
    กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 159
    รู้สึกว่าผมจะเจอมาหมดแล้วนะ = = งั้นดูในคลิปไว้เสริมครับ 555
    NO GOD OR KING ONLY MAN

กล่าวขอบคุณ
    359
    ได้รับคำขอบคุณ: 59
    ไม่เสมอไป นะ น่ารักนิสัยดีกะมีเยอะ ผมก็ไม่มีแฟนไม่รู้หรอกแต่ว่าไม่มีแฟนแล้ว ดีนะ ผมว่า คือมันมีเวลาทำไรก็ได้

กล่าวขอบคุณ
    837
    ได้รับคำขอบคุณ: 156
    แต่ทั้ง3ข้อ เป็นนิสัยของผู้หญิงทั้งโลก เพราะฉะนั้น จงยอมรับมันซะ(ถ้าอยากมีแฟนเป็นผู้หญิงนะ)

กล่าวขอบคุณ
    1,412
    ได้รับคำขอบคุณ: 503
    ผมเเบบไม่มีใครเลย คือ อยากมีมั่ง อยากมีเเฟนเหงาโว้ย

N.A.C
    กล่าวขอบคุณ
    289
    ได้รับคำขอบคุณ: 420
    1 2 3 โดนมาหมด - -*

รักแฟนเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,340
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,934
    แฟนผมแบบ 2 อ่ะ... ไม่ไหวจะเคลียร์