ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

Yulgang

MU Online

Wonderland

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ 1

Exclamation call of duty mw3 ลงไม่ได้ครับ!!!

ผมลงไม่ได้สั้กที่ ผมขอวิธีลงที่ (((ละเอียดๆๆ))) หน่อยนะครับ ช่วยหน่อยนะครับโหลดมาละไม่อยากลบ!
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย RomboJKG : 11th November 2011 เมื่อ 17:38

กล่าวขอบคุณ
    13
    ช่วยด้วย@/-

กลายเป็นผี
    กล่าวขอบคุณ
    1,184
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,538
    Blog Entries
    2
    Repack หรือ Full
    Trying not to feel the same

กล่าวขอบคุณ
    13
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ CrYzTeX อ่านกระทู้
    Repack หรือ Full
    FULL ของพี่ GIGKOKครับ

Sux ma diq
    กล่าวขอบคุณ
    1,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 951
    ผิดหมวดรึปล่าวครับ?

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    52
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    ถอดรหัสไฟล์เเล้วค่อยเล่น กรณีไฟล์ยังเป็นอยู่ .SID
    ข้อบกพร่องพอบอกได้ว่า ตอนที่อันเเพ็คไฟล์นายได้ กดเเสกนก่อน เเล้วเลือกคลุมทุกอย่างหรือยัง ถ้าเลือกเป็นบางอันไฟล์ถอดรหัสไม่ครบ วางเเครกยังไงก็เล่นไม่ได้
    ถ้าโหลดตัวที่ถอดรหัสไฟล์เเล้ววางเเครก ปัญหาเหล่านี้จะไม่มี

กลายเป็นผี
    กล่าวขอบคุณ
    1,184
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,538
    2
    Soap ทำนํ้าตาผมร่วง~ มันต้องชดใช้ 555

ผมโหลดแบบ repack...พอลงเสร็จเท่าขนาดจริงเลย 10กว่ากิ๊ก
    Trying not to feel the same

★★★★★
    jokergame[12448123742]
    กล่าวขอบคุณ
    342
    ได้รับคำขอบคุณ: 644
    ผิดหมวดเเต่ช่วยดัน

ปั๊มเนียน
    กล่าวขอบคุณ
    71
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,963
    2
    ที่ว่าลงไม่ได้อ่ะ ยังไง ลงแล้วเล่นไม่ได้ กดลงไม่ได้ มี error แบบไหน ข้อมูลน้อยไปนะครับ
    ลองเอารูปมาลงด้วยก็ดีจะได้มีคนตอบได้ว่าควรจะทำอย่างไร

กล่าวขอบคุณ
    124
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    มาเตือนเรื่อง สำหรับโปรเเกรมถอดรหัสชื่อว่า ฟีนิกซ์ หน่อย
    จากการใช้โปรเเกรมฟินิกซ์ หลังจากการอัพเดทเพื่อให้ถอดรหัส ไฟล์สำหรับเกม คอลออฟดิวตี้ได้
    เเต่หลังการอัพเดทจะเห็นไฟล์ EmuCfg GCFMgr เเละ ss เป็นไฟล์ที่ติดไวรัส
    ถ้าตอนนี้ยังอยู่ในเครื่องให้ลบออกครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 302
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ViNceZ อ่านกระทู้
    มาเตือนเรื่อง สำหรับโปรเเกรมถอดรหัสชื่อว่า ฟีนิกซ์ หน่อย
    จากการใช้โปรเเกรมฟินิกซ์ หลังจากการอัพเดทเพื่อให้ถอดรหัส ไฟล์สำหรับเกม คอลออฟดิวตี้ได้
    เเต่หลังการอัพเดทจะเห็นไฟล์ EmuCfg GCFMgr เเละ ss เป็นไฟล์ที่ติดไวรัส
    ถ้าตอนนี้ยังอยู่ในเครื่องให้ลบออกครับ
    แล้วเข้าไปลบที่ไดว์ไหนครับผมลงจากพี่gigkokเหมือนกัน555555ไม่รุ้ว่าจะแถมของดีมาด้วยมัวแต่เล่นเพลิน

ลบได้และครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gun-gun : 13th November 2011 เมื่อ 15:50

กล่าวขอบคุณ
    124
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    ที่มา น่าจะเกิดจากการอัพเดทที่ถูกเเปลงมิเรอร์ครับ เพราะว่ามีเด็กเข้ามาถามกับตัวพี่เองเลย เลยเช็คให้น้องเค้า

กล่าวขอบคุณ
    75
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gun-gun อ่านกระทู้
    แล้วเข้าไปลบที่ไดว์ไหนครับผมลงจากพี่gigkokเหมือนกัน555555ไม่รุ้ว่าจะแถมของดีมาด้วยมัวแต่เล่นเพลิน

ลบได้และครับ
    ขอที่อยู่มันด้วยครับ เซิดแล้วหาไม่เจอ T^T

กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 57
    ผมโหลดตัว repack มาเล่นครับ ลงได้ เล่นได้ ไม่มีปัญหา แต่เล่นเอาผมกับต้องเปลีี่ยนการ์ดจอใหม่ไปเลยเหมือนกัน ตอนแรกใช้ geforce 9500gt ปรากฏว่าค้างบ่อยเหลือเกิน เลยต้องเปลี่ยนมาใช้ radeon hd 6450 ปรับสเปค high เล่นได้ฉลุย ไม่มีปัญหาครับ ถ้าลงตัว full ไม่ได้ ลองโหลดตัว repack ก็ได้ครับ รับรอง ได้จับไอ้เจ้า makarof แขวนคอได้เหมือนกันครับ