ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ 1

Exclamation call of duty mw3 ลงไม่ได้ครับ!!!

ผมลงไม่ได้สั้กที่ ผมขอวิธีลงที่ (((ละเอียดๆๆ))) หน่อยนะครับ ช่วยหน่อยนะครับโหลดมาละไม่อยากลบ!
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย RomboJKG : 11th November 2011 เมื่อ 17:38

กล่าวขอบคุณ
    13
    ช่วยด้วย@/-

กลายเป็นผี
    กล่าวขอบคุณ
    1,184
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,538
    Blog Entries
    2
    Repack หรือ Full
    Trying not to feel the same

กล่าวขอบคุณ
    13
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ CrYzTeX อ่านกระทู้
    Repack หรือ Full
    FULL ของพี่ GIGKOKครับ

Sux ma diq
    กล่าวขอบคุณ
    1,948
    ได้รับคำขอบคุณ: 949
    ผิดหมวดรึปล่าวครับ?

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    52
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    ถอดรหัสไฟล์เเล้วค่อยเล่น กรณีไฟล์ยังเป็นอยู่ .SID
    ข้อบกพร่องพอบอกได้ว่า ตอนที่อันเเพ็คไฟล์นายได้ กดเเสกนก่อน เเล้วเลือกคลุมทุกอย่างหรือยัง ถ้าเลือกเป็นบางอันไฟล์ถอดรหัสไม่ครบ วางเเครกยังไงก็เล่นไม่ได้
    ถ้าโหลดตัวที่ถอดรหัสไฟล์เเล้ววางเเครก ปัญหาเหล่านี้จะไม่มี

กลายเป็นผี
    กล่าวขอบคุณ
    1,184
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,538
    2
    Soap ทำนํ้าตาผมร่วง~ มันต้องชดใช้ 555

ผมโหลดแบบ repack...พอลงเสร็จเท่าขนาดจริงเลย 10กว่ากิ๊ก
    Trying not to feel the same

★★★★★
    jokergame[12448123742]
    กล่าวขอบคุณ
    342
    ได้รับคำขอบคุณ: 644
    ผิดหมวดเเต่ช่วยดัน

ปั๊มเนียน
    กล่าวขอบคุณ
    71
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,963
    2
    ที่ว่าลงไม่ได้อ่ะ ยังไง ลงแล้วเล่นไม่ได้ กดลงไม่ได้ มี error แบบไหน ข้อมูลน้อยไปนะครับ
    ลองเอารูปมาลงด้วยก็ดีจะได้มีคนตอบได้ว่าควรจะทำอย่างไร

กล่าวขอบคุณ
    123
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    มาเตือนเรื่อง สำหรับโปรเเกรมถอดรหัสชื่อว่า ฟีนิกซ์ หน่อย
    จากการใช้โปรเเกรมฟินิกซ์ หลังจากการอัพเดทเพื่อให้ถอดรหัส ไฟล์สำหรับเกม คอลออฟดิวตี้ได้
    เเต่หลังการอัพเดทจะเห็นไฟล์ EmuCfg GCFMgr เเละ ss เป็นไฟล์ที่ติดไวรัส
    ถ้าตอนนี้ยังอยู่ในเครื่องให้ลบออกครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 302
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ViNceZ อ่านกระทู้
    มาเตือนเรื่อง สำหรับโปรเเกรมถอดรหัสชื่อว่า ฟีนิกซ์ หน่อย
    จากการใช้โปรเเกรมฟินิกซ์ หลังจากการอัพเดทเพื่อให้ถอดรหัส ไฟล์สำหรับเกม คอลออฟดิวตี้ได้
    เเต่หลังการอัพเดทจะเห็นไฟล์ EmuCfg GCFMgr เเละ ss เป็นไฟล์ที่ติดไวรัส
    ถ้าตอนนี้ยังอยู่ในเครื่องให้ลบออกครับ
    แล้วเข้าไปลบที่ไดว์ไหนครับผมลงจากพี่gigkokเหมือนกัน555555ไม่รุ้ว่าจะแถมของดีมาด้วยมัวแต่เล่นเพลิน

ลบได้และครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gun-gun : 13th November 2011 เมื่อ 15:50

กล่าวขอบคุณ
    123
    ที่มา น่าจะเกิดจากการอัพเดทที่ถูกเเปลงมิเรอร์ครับ เพราะว่ามีเด็กเข้ามาถามกับตัวพี่เองเลย เลยเช็คให้น้องเค้า

กล่าวขอบคุณ
    75
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gun-gun อ่านกระทู้
    แล้วเข้าไปลบที่ไดว์ไหนครับผมลงจากพี่gigkokเหมือนกัน555555ไม่รุ้ว่าจะแถมของดีมาด้วยมัวแต่เล่นเพลิน

ลบได้และครับ
    ขอที่อยู่มันด้วยครับ เซิดแล้วหาไม่เจอ T^T

กล่าวขอบคุณ
    27
    ผมโหลดตัว repack มาเล่นครับ ลงได้ เล่นได้ ไม่มีปัญหา แต่เล่นเอาผมกับต้องเปลีี่ยนการ์ดจอใหม่ไปเลยเหมือนกัน ตอนแรกใช้ geforce 9500gt ปรากฏว่าค้างบ่อยเหลือเกิน เลยต้องเปลี่ยนมาใช้ radeon hd 6450 ปรับสเปค high เล่นได้ฉลุย ไม่มีปัญหาครับ ถ้าลงตัว full ไม่ได้ ลองโหลดตัว repack ก็ได้ครับ รับรอง ได้จับไอ้เจ้า makarof แขวนคอได้เหมือนกันครับ