ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

BLG Games TEAM
    กล่าวขอบคุณ
    1,676
    ได้รับคำขอบคุณ: 48,883

『◈ 1 LINK ISO ◈』➽ Monster Hunter World: Iceborne (PARADOX|93GB) ➽ [FiLECONDO|MEKAFiLE|1FiLEZ]

Monster Hunter World: Iceborne ภาคเสริม Expansion ที่ถูกสร้างมาเพื่อเอาใจเหล่าสาวกนักล่า ผู้โหยหาความท้าทายอยากมีอะไรใหม่ๆสนุกๆทำต่อหลังจากจบเกม และมันก็ไม่ได้ทำให้เราต้องผิดหวัง

เรื่องราวของ Monster Hunter World: Iceborne จะดำเนินสืบเนื่องต่อจากตอนจบในเกมภาคหลักแบบฉับพลัน ภายหลังจากที่พวกเราต่อสู้ปกป้องโลก New World ให้รอดพ้นภัยพิบัติจากสัตว์ประหลาดลาวาขนาดยักษ์ และโค่นล้มเอลเดอร์ดราก้อนในตำนานลงได้สำเร็จ ไม่นานนักก็เกิดเหตุเภทภัยครั้งใหม่จากการย้ายถิ่นฐานของเจ้ามังกรน้ำแข็ง Legiana ที่พากันบินอพยพข้ามน้ำข้ามทะเลไปสู่ดินแดนเยือกแข็งตกสำรวจขนาดใหญ่ ที่ไม่เคยมีมนุษย์ผู้ใดเคยเหยียบย่างกรายเข้าไป จึงเป็นหน้าที่ของพวกเราเหล่าคณะ Research Commission ที่ต้องออกสืบเสาะค้นหาและทำลาย

GENRE: Action
    DEVELOPER: CAPCOM Co., Ltd.
    PUBLISHER: CAPCOM Co., Ltd.
    RELEASE DATE: 10 Jan, 2020

93.5 GB (100,481,761,280 bytes)
    http://www.filecondo.com/dl.php?f=Rbc8681JY43S
    (สมัครโหลด VIP โหลดเร็ว แรง เต็มสปีด!!)
    http://www.mekafile.com/dl.php?f=cu48e8cbKHNp
    (สมัครโหลด VIP โหลดเร็ว แรง เต็มสปีด!!)
    https://1filez.com/48lkoduxlwqt

# ดาวน์โหลดแบบแบ่งพาทละ 10GB #
    FiLECONDO..: PART.01 - PART.02 - PART.03 - PART.04 - PART.05 - PART.06 - PART.07 - PART.08 - PART.09 - PART.10
    MEKAFiLE.....: PART.01 - PART.02 - PART.03 - PART.04 - PART.05 - PART.06 - PART.07 - PART.08 - PART.09 - PART.10
    1FiLEZ..........: PART.01 - PART.02 - PART.03 - PART.04 - PART.05 - PART.06 - PART.07 - PART.08 - PART.09 - PART.10

| Note: |
    | This release is the latest version of the game and includes all |
    | previously released content. |
    | |
    | . I N S T A L L A T I O N . |
    | |
    | . Unpack |
    | . Mount the iso file |
    | . Run setup.exe and install the game |
    | . If crack files werent copied, copy them from the PARADOX dir |
    | into the game installation directory. |
    | |
    | - - - - - - - - - - - - ALWAYS REMEMBER - - - - - - - - - - - - - |
    | LEGENDS MAY SLEEP, BUT THEY NEVER DIE!! |
    | - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - |
    | HERE TO INNOVATE NOT IMITATE |
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gii1818 : 22nd July 2020 เมื่อ 09:42

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

เสพกราฟฟิกขั้นเทพ
    กล่าวขอบคุณ
    2,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,560
    ตัวเกมมีภาคหลักและ dlc ทั้งหมดด้วยมั้ยครับ
    Intel Core i7 4790k / MSI Z97 Gaming 5 / GALAX GTX980 SOC 4GB
    AMD Phenom II X6 1090T / Asrock 890GX Extreme 3 / Power Color HD5970 2GB

กล่าวขอบคุณ
    1,676
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sattawat1979 อ่านกระทู้
    ตัวเกมมีภาคหลักและ dlc ทั้งหมดด้วยมั้ยครับ
    มีรวมทั้งหมดครับ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ผมอยากทราบว่าขนาดเกือบร้อยจิ๊ก กับเจ้าอื่นที่ 19 จิ๊ก มันต่างกันยังไง เรื่องภาพ ความชัดต่างกันเยอะมั้ย เกี่ยวมั้ยครับ เพราะขนาดลดลงมาก /// ปล.. ไม่ทราบว่าเหมือนหนังรึป่าว ยิ่งขาดเล็กลงความชัดของภาพก็แย่ลง /// อยากทราบคำตอบครับ จะได้โหลด

กล่าวขอบคุณ
    1,676
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ henrykai อ่านกระทู้
    ผมอยากทราบว่าขนาดเกือบร้อยจิ๊ก กับเจ้าอื่นที่ 19 จิ๊ก มันต่างกันยังไง เรื่องภาพ ความชัดต่างกันเยอะมั้ย เกี่ยวมั้ยครับ เพราะขนาดลดลงมาก /// ปล.. ไม่ทราบว่าเหมือนหนังรึป่าว ยิ่งขาดเล็กลงความชัดของภาพก็แย่ลง /// อยากทราบคำตอบครับ จะได้โหลด
    19GB ไม่มีหรอกครับ สำหรับตัวเวอร์ชั่นล่าสุดนี้ มีก็..จะมีตัว REPACK ขนาดประมาณ 30+ ส่วนตัวนี้คือตัวเต็มขนาดเลยใหญ่ครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    เรื่องภาพเป้นไงครับ แย่ลงป่าวครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    เล่นจอยได้มั้ยครับท่านผมซื้อจอยมา

กล่าวขอบคุณ
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ henrykai อ่านกระทู้
    เล่นจอยได้มั้ยครับท่านผมซื้อจอยมา
    ได้ครับ ผมก็ใช้

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 166
    กดเข้าเกมแล้วเงียบสนิทเลยครับไม่มีอะไรขึ้นเลย เกิดจากอะไรหรอครับ