ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Hybrid View

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 235

Talking [PC] Trainer Call of duty 8:Modern Warfare 3

โหลดคลิก

วิธีใช้
    1.เปิดเกม Call of duty 8:Modern Warfare 3
    2.เปิด Trainer
    3.เลือกว่าจะใช้อารายหรือเลือกทุกอันก็ได้
    -Godmode โดนยิงไม่ตาย (จะกด F ไม่ได้)
    -UnlimitedAmmo ลูกระสุน 999
    -InfiniteNades ยิงได้โดยไม่ต้องเปลื่ยนเเม็ค (สาดกระจายไปเลย)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย SIGaBeerZa : 12th November 2011 เมื่อ 02:12

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    74
    ได้รับคำขอบคุณ: 347
    เอ่อ...เกมส์นี้ต้องใช้ Trainer ด้วยหรอ มันไม่ได้ยากขนาดต้องใช้นะ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 302
    เกมแนวFPSใช้สูตรไปไม่มันเลยครับเล่นเองจบเองก็ได้นอกจากพวกแนวแอ๊กชั่นAPGประมานนี้ครับพวกแนวFPSปกติเล่นง่ายอยุ่แล้วไม่ต้องเพิ่งสูตรผมเล่นแนวFPSทุกเกมไม่เคยใช้สูตรเลยนอกจากพวกเกมแอ๊กชั่นที่เล่นยากๆตายง่าย

กลายเป็นผี
    กล่าวขอบคุณ
    1,184
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,538
    Blog Entries
    2
    เดินบู้ มันส์กว่า...ตายยากดี หาเก็บปืนพก วิ่งปาแฟชร แล้วรัวๆเลย มันส์ !!
    Trying not to feel the same

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    22
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ใช้ครับ มันส์จริงอะไรจริงเกมส์นี้ ไม่ผิดหวังที่ใช้แผ่นแท้

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    413
    ได้รับคำขอบคุณ: 414
    เกมนี้ลูกกระสุนผมว่าให้เยอะมากกกกกกกกกกกกกก
    ไม่ต้องใช้สูตรก็สาดกระจายแล้วละครับ^ ^
    แต่ก็ขอบคุณครับ จะเอาไปให้น้องเล่น อนาถน้องผมเล่นแล้วตายทุกด่านเลย

ด่านนึงกว่าจะผ่านได้ล่อซะ3ชั่วโมง-*-

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 49
    ขอบคุณนะครับ ลองเอามาใช้ขำ ๆ เคลียรจนเริ่มเบื่อลองเอามาแก้เซงดู อิอิ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    ขอบคุณครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    104
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    จะยังก็แล้วแต่ ขอมันส์เข้าใว้ แจ๋ว