ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Happy Luke

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ Funny videos Joker Game Official Fanpage เสื้อมือสองราคาถูก Clash of Clans Gem Generator Load PC game free
ให้เช่า Colocation
บริจาค/Donation
Funny videos
Jokergame Facebook
เสื้อผ้าราคาถูก
Clash of Clans

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    191
    ได้รับคำขอบคุณ: 69

Question ฺBattlefield V เล่นแล้วหลุด แก้ไขอย่างไรครับ? (รายละเอียดด้านใน)

เรียนผู้รู้ทุกท่านที่ผ่านเข้ามาอ่านกระทู้ครับ
    เนื่องด้วย คอม PC ของกระผม
    สเปค
    I5 9400f
    VGA 2070 super
    Ram 16 gb

ซื้อมาเล่น BFV เล่นได้ดีมาตลอด จนเมื่อ 1 สัปดาห์ที่ผ่านมา ผมได้ทำการถอดพัดลมชุดน้ำ ออกมาปัดฝุ่น แล้วประกอบเข้าดังเดิม หลังจากนั้นเข้าเล่นปกติ ตัวเกมเหมือนจะกิน CPU 100% แล้วหลุดตลอดเลยครับ

ชุดน้ำตัวนี้ครับ

หลังจากนั้นก็มีอาการข้างต้นดังภาพครับ เข้าเล่นได้สักพักก็หลุดตลอดเลยครับ

ฝากท่านผู้รู้ช่วยแนะนำ หาวิธีแก้ไข จะเป็นพระคุณอย่างสูงยิ่งครับ ขอบพระคุณครับ
    ASUS A45VM-VX055D Intel(R) Core(TM) i7-3610QM CPU @ 2.30GHz up to 3.30 GHz 64-bit RAM 12 GB VGA Nvidia Geforce GT 630m 2 GB

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    ลองดูว่า ประกบดีไหม เสียบสายถูกรึป่าว fan-sys ,fan-cpu แล้วก็ได้ทาซิลิโคนดีไหม ปล.ถอดแล้วต้องทาใหม่ทุกครั้ง