ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    191
    ได้รับคำขอบคุณ: 69

Question ฺBattlefield V เล่นแล้วหลุด แก้ไขอย่างไรครับ? (รายละเอียดด้านใน)

เรียนผู้รู้ทุกท่านที่ผ่านเข้ามาอ่านกระทู้ครับ
    เนื่องด้วย คอม PC ของกระผม
    สเปค
    I5 9400f
    VGA 2070 super
    Ram 16 gb

ซื้อมาเล่น BFV เล่นได้ดีมาตลอด จนเมื่อ 1 สัปดาห์ที่ผ่านมา ผมได้ทำการถอดพัดลมชุดน้ำ ออกมาปัดฝุ่น แล้วประกอบเข้าดังเดิม หลังจากนั้นเข้าเล่นปกติ ตัวเกมเหมือนจะกิน CPU 100% แล้วหลุดตลอดเลยครับ

ชุดน้ำตัวนี้ครับ

หลังจากนั้นก็มีอาการข้างต้นดังภาพครับ เข้าเล่นได้สักพักก็หลุดตลอดเลยครับ

ฝากท่านผู้รู้ช่วยแนะนำ หาวิธีแก้ไข จะเป็นพระคุณอย่างสูงยิ่งครับ ขอบพระคุณครับ
    ASUS A45VM-VX055D Intel(R) Core(TM) i7-3610QM CPU @ 2.30GHz up to 3.30 GHz 64-bit RAM 12 GB VGA Nvidia Geforce GT 630m 2 GB

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    ลองดูว่า ประกบดีไหม เสียบสายถูกรึป่าว fan-sys ,fan-cpu แล้วก็ได้ทาซิลิโคนดีไหม ปล.ถอดแล้วต้องทาใหม่ทุกครั้ง