ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

★Super Uploader 5 Years★
    กล่าวขอบคุณ
    2,941
    ได้รับคำขอบคุณ: 45,744
    Blog Entries
    15

[PC] CALL OF DUTY : MODERN WARFARE 3 [2011/ENG/FULL][UNPACKED VERSION] Direct Links โหลดเต็มสปีด

รหัสดาวโหลด

http://www.jokergameth.com/board/entry.php?b=827

Version นี้มีอะไรพิเศษ ?
    - unpack and Install all Complete
    ตัวเกมได้ถูกติดตั้งเสร็จสมบูรณ์แล้วเพียงแค่โหลดไปแตกไฟล์ก็เล่นได้เลย
    - Install Crack Fix Complete
    ตัวเกมได้มีการลง Crack มาให้แล้ว
    - Fix Graphic Video & bug
    แก้ปัญหากราฟฟิคเรื่องภาพ เรื่องบัคในเกมให้แล้ว

Crack RELOADED [แนะนำให้โหลดไป] แก้ปัญหาบัคเกมทุกอย่าง
    Download [uploadding..]

โหลดไฟล์ config [update] เพื่อให้ได้ภาพเกมระดับ HD (ชัดขึ้น สวยขึ้น)
    *เอาไปไว้ใน \MW3[www.oneragame.com]\players2

เข้าเกมแล้วขึ้น Stop Working .. ไม่ต้องตกใจ
    - ลองไปโหลด steam มาลง แล้วลองเข้าเกมดูใหม่ครับ

*ปิด Antivirus NOD32 ก่อนเข้าเกมด้วย (ตัวอื่นก็น่าจะปิด)

รายละเอียด
    เรื่องราวในเกม Modern Warfare 3 นั้นสานต่อจากเหตุการณ์ในภาคที่แล้วสงครามกำลังกระจายไปทั่วโลก วอชิงตัน DC กำลังลุกด้วยเปลวเพลิงจากการสู้รบ หน่วย Task Force 141 มีทั้งที่ตายและกำลังหลบหนี ไฟสงครามโลกครั้งที่สามได้ถูกจุดขึ้น ใน Demo ที่เราได้เห็นผู้เล่นได้รับบทของ Frost สมาชิกหน่วย Delta Team เค้าและเพื่อนร่วมทีมนาม Sandmanนั่งอยู่บน ฮ. ซึ่งกำลังขับเคลื่อนไปท่ามกลางเขต Dowtown ใน Manhattan ระหว่างการพูดคุยไม่นานนัก ฮ. ก็ถูกยิงจนตกด้วย RPG ก็ทหารฝ่ายรัสเซีย ทั้ง Frost และ Sandman รอดชีวิตจากการตก หลังคลานออกจากซากของเฮลิคอปเตอร์ออกมาได้สภาพแวดล้อมที่พวกเราได้เห็นก็คือ ภาพของตึกระฟ้าของมหานคร New York ซึ่งถูกทิ้งล้างจากการสู้รบ Robert Bowling ได้บรรยายถึงการพัฒนาเกมในภาคนี้ไว้ว่า “เราได้เพิ่มขนาดของสนามรบสู่ระดับใหม่ เรานำพาผู้เล่นจากเขตชายแดน เข้าสู่เมืองหัวใจหลักสำคัญๆทั่วโลก เรานำเสนอการรบกลางเมืองในสถานที่อย่าง Manhattan London ทั่วทั้งยุโรป แอฟริการัสเซีย หรือแม้แต่ภูเขาหิมาลัย มันคือสงครามที่ครอบคลุมทั่วทั้งโลกอย่างแท้จริง” เมื่อออกจากเฮลิคอปเตอร์ได้สำเร็จ การต่อสู้ก็เริ่มต้นขึ้นทันที สิ่งที่เราได้เห็นเป็นสิ่งที่แฟนๆของ Call of Duty คุ้นเคยกันดี มันคือการต่อสู้แบบเดิมที่พวกเราคุ้นเคย การสู้รบระหว่างผู้เล่นและกองทหารฝ่ายศัตรูเป็นกองทัพ ภารกิจที่ Frost ได้รับมอบหมายก็คือการผลักดันกองกำลังฝ่ายรัสเซียออกจากพื้นที่ New Yorkโดยผู้เล่นได้เคลื่อนที่ผ่านตึกต่างๆในเขต Wall Street มีฉากหนึ่งที่ผู้เล่นจะได้ยิงถล่มกับทหารฝ่ายรัสเซียภายใน ตลาดหลักทรัพย์ New York อีกด้วย การสู้รบในภาคนี้นั้นยังคงดุเดือดเข้มข้นเช่นเดิม ผู้เล่นเคลื่อนที่พร้อมกับหน่วยและรถถังและเข้าต่อสู้กับทหารรัสเซีย โดยมีตึกสูงระฟ้าเป็นฉากหลัง สภาพแวดล้อมใหม่นี้เป็นสิ่งหนึ่งที่พัฒนาไปอย่างมากในภาคนี้ ธงชาติสหรัฐที่ขาดว่อนแขวนอยู่ข้างตึก ย้ำเตือนว่าประเทศที่เคยยิ่งใหญ่กำลังตกอยู่ท่ามกลางสงคราม ตึกสูงเสียดฟ้าถูกทิ้งร้าง ถนนไร้ผู้คน นอกจากสภาพแวดล้อมใหม่แล้วเรายังได้เห็น อาวุธใหม่อย่างปืน Rifle รุ่นใหม่และระเบิดแสงที่เรียกว่า 9-Bang Flash Bang ระเบิดแสงที่เมื่อถูกโยนออกไปแล้วยังแตกออกระเบิดอีกหลายครั้ง เพิ่อสร้างความสับสนให้แก่ศัตรูเพิ่มมากขึ้น
    Minimum System Requirements:
    CPU: Intel® Core™ 2 Duo E6600 or AMD Phenom™ X3 8750 processor or better
    RAM: 2GB RAM
    VGA: Shader 3.0 or better 256 MB NVIDIA®GeForce™ 8600GT / ATI® Radeon™ X1950 or better
    DX: DirectX® 9.0C or later
    HDD: 16 GB free hard drive space

Part01 Part02 Part03 Part04 Part05 Part06 Part07 Part08

How To Install & Play
    - แตกไฟล์ทั้ง 8 พาทด้วย Winrar
    - จะได้โฟลเดอร์นึงขึ้นมา เข้าไปในโฟลเดอร์ Redist ติดตั้ง ในนั้นให้หมด
    - โหลด Crack RELOADED ไปลง โหลด ไฟล์ config ไปลง
    - เข้าเกมได้เลยครับ

Password

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย natchapon665 : 3rd December 2011 เมื่อ 12:33

กล่าวขอบคุณ
    2,941
    15
    มีปัญหา ตรงไหนแจ้งด้วยน่ะครับ จะแก้ไขให้ครับผม

Eagle Eye Group 2
    กล่าวขอบคุณ
    460
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,406
    75
    เจิมๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    window XP เล่นได้ไหม คับ เซง มากเลย BattleFleld3 ต้อง Window 7 -0-เกมส์นี้ window XP เล่นได้ไหมคับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3,406
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    ใส่พาสโหลดไม่ได้อะ...!!!

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3,406
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    ได้แล้ว อิอิอิ
    ไม่ต้องละ...!!!
    แหะๆๆๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    2,941
    15
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ AboacMeacZa อ่านกระทู้
    window XP เล่นได้ไหม คับ เซง มากเลย BattleFleld3 ต้อง Window 7 -0-เกมส์นี้ window XP เล่นได้ไหมคับ
    Windows XP เล่นได้ครับ

ปังปวน
    กล่าวขอบคุณ
    1,990
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,964
    ดันๆ อึบๆ เดี๋ยวว่างๆมาโหลดนะลูกพี่

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ขอบคุณครับ

ANGLES-FS
    กล่าวขอบคุณ
    191
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    7
    เล่นไม่ได้ อ่ะคับ ทำตามที่ พี่บอก หมดแล้ว ช่วย อธิบาย หน่อยสิ คับ แตกไฟล์ปิดตัวสแกน แล้ว ก็ ยังไม่ได้ มันค้าง ตรงตัว ติดตั้งอ่ะ ถ่ายรูปไม่เป็น คับ อธิบาย หน่อยนะ คับอยากเล่น คับถ้า เล่น ได้จะมา ยืนยัน ให้คับผม

กล่าวขอบคุณ
    13
    Crack RELOADED [แนะนำให้โหลดไป] แก้ปัญหาบัคเกมทุกอย่าง

โหลดไฟล์ config [update] เพื่อให้ได้ภาพเกมระดับ HD (ชัดขึ้น สวยขึ้น)

อันนี้อัพโหลดเสร็จยังครับ

กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    เป็นกำลังใจให้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    13
    unzip + Crack RELOADED เล่นได้ 100% ครับ

กล่าวขอบคุณ
    13
    ปรึกษานิดนึง ผมปรับความละเอียดสูงสุด ใช้จอ 1600x900 ภาพยังแตกอยู่ ทำยังไงดีครับ

โหลด config HD แล้วก็ยังเห็นเป็นเส้นยึกยัก ... รึว่าผมชินกับ BF3หว่า แต่รู้สึกได้ชัดเจนว่าภาพมันแย่กว่าMW2เลยนะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Fecon : 13th November 2011 เมื่อ 21:47

กล่าวขอบคุณ
    2,941
    15
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ AboacMeacZa อ่านกระทู้
    เล่นไม่ได้ อ่ะคับ ทำตามที่ พี่บอก หมดแล้ว ช่วย อธิบาย หน่อยสิ คับ แตกไฟล์ปิดตัวสแกน แล้ว ก็ ยังไม่ได้ มันค้าง ตรงตัว ติดตั้งอ่ะ ถ่ายรูปไม่เป็น คับ อธิบาย หน่อยนะ คับอยากเล่น คับถ้า เล่น ได้จะมา ยืนยัน ให้คับผม
    ลองแอดเมลมาสอบถามก่อนก็ได้น่ะครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Fecon อ่านกระทู้
    ปรึกษานิดนึง ผมปรับความละเอียดสูงสุด ใช้จอ 1600x900 ภาพยังแตกอยู่ ทำยังไงดีครับ

โหลด config HD แล้วก็ยังเห็นเป็นเส้นยึกยัก ... รึว่าผมชินกับ BF3หว่า แต่รู้สึกได้ชัดเจนว่าภาพมันแย่กว่าMW2เลยนะ
    อื้มรู้สึกเหมือนกันหมดครับเรื่องภาพ ได้ข่าวมาว่าปีหน้าจะมีถาคใหม่ออกมาอีก ผมว่าเอาเวลาไปพัฒนาเอนจิ้นก่อนไม่ดีกว่าเร้อ

กล่าวขอบคุณ
    7
    แอดไป ละคับ รับด้วยนะคับ - -

กล่าวขอบคุณ
    7
    แอดไปไม่รับ สักที เด่วผม บอกอาการ นะ กด ตัวเกมส์ แล้วไม่มี อ่ะไร ขึ้น อ่ะ กดแล้ว มันก็ไม่มี ไร ขึ้น กดกดกดกดกดกด ก็ไม่มีไร ขึ้น มีวิธีแก้ ไหมคับ- -...

กล่าวขอบคุณ
    2,941
    15
    แอดไปไม่รับ สักที เด่วผม บอกอาการ นะ กด ตัวเกมส์ แล้วไม่มี อ่ะไร ขึ้น อ่ะ กดแล้ว มันก็ไม่มี ไร ขึ้น กดกดกดกดกดกด ก็ไม่มีไร ขึ้น มีวิธีแก้ ไหมคับ- -...
    แอดมาใหม่น่ะ หรือขอเมล ก็ได้ครับเดียวผมแอดไป พอดีพึ่งกลับจาก ร.ร น่ะครับ

The pace of life
    At for some thing good
    กล่าวขอบคุณ
    1,171
    ได้รับคำขอบคุณ: 108
    ถามไรหน่อย ตัวนี้สามารถเล่นออนไลน์ได้เลยไหมครับ
    คือโหลดเสร็จลงแครกตามที่บอก ไม่ต้องไปลงไรเพิ่มใช่ปะครับ

กล่าวขอบคุณ
    2,941
    15
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ regention อ่านกระทู้
    ถามไรหน่อย ตัวนี้สามารถเล่นออนไลน์ได้เลยไหมครับ
    คือโหลดเสร็จลงแครกตามที่บอก ไม่ต้องไปลงไรเพิ่มใช่ปะครับ
    เล่นออนไลน์ได้มั้ย
    สำหรับก๊อปตอนนี้ก็คงต้องรอกันต่อไปละครับ.. แต่แท้เค้าได้เล่นกันทั่วแล้วครับ

ไม่ต้องลงอะไรเพิ่มใช่ป่ะ
    นอกเหนือจากในกระทู้นี้ไม่ต้องลงอะไรเพิ่มครับ

กล่าวขอบคุณ
    7
    เมลไรคับ ขอหน่อยสิคับ

กล่าวขอบคุณ
    2,941
    15
    เมลไรคับ ขอหน่อยสิคับ
    E-mail : popola51@hotmail.com

กล่าวขอบคุณ
    7
    แอดไม่ได้อ่ะคับ คุยกัน ในนี้ ดีกว่า คับ มันแบบ ทำตาม ที่บอกแล้ว ติดตั้งในนั้นแล้ว แต่พอกดไม่มี อ่ะไรขึ้นเลย อ่ะคับ . . . .

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ด่านที่ปารีสโดนกองทัพรัสเซียบุกน่ะ ไปต่อไม่ได้ครับ มันขึ้นข้อความจากในตัวเกมว่า Reliable buffer overflow แก้ยังไงครับ หรือว่าต้องแคร็กใหม่อีก

27. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: