ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ Joker Pao Pao Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
ซาลาเปา JOKER
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    133
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,806

Lightbulb [PC/FPS]Line of Sight Vietnamบุกป่าเวียดนาม [สเปคตำ/MF]

SCREENSHOT

n 1968 the U.S. Army assigned a young sniper to the 5th Special Forces compound in Nha Tong, Vietnam. His mission: disrupt the enemy's command structure, scout Viet Cong positions, and ambush the enemy in the dead of night. For him, success depended on a rifle, a target, and a clear Line of Sight.

In Line of Sight: Vietnam your job is to locate elusive enemy soldiers and pick them off one-by-one. Whether patiently waiting for the enemy to show himself or delivering a pre-emptive strike, the method is the same -- be quick, be quiet, and be careful. That's what will get you home alive.

Game Features:

* Thick vegetation in fully detailed environments provide cover for you… or the enemy.
    * Select the right weapon for the job from over 12 authentic firearms.
    * Face 12 missions alone or play cooperatively in multiplayer games
    * The characters are so realistic that you will actually think you are in the game!

Download

PART1/150MB : Click!!
    PART2/39MB : Click!!
    Password : Click!!

How to install

1.โหลดไฟล์ให้ครบ
    2.แตกไฟล์
    3.เล่นได้เลยเพ่!!
    1 Part Direct Download
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Airborne101st : 25th November 2011 เมื่อ 13:44

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    93
    ได้รับคำขอบคุณ: 146
    เป็นกำลังใจให้ครับ
    MUFC

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    133
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,806
    มีใครสนบ้างไๆหมนิ-*-

กล่าวขอบคุณ
    1,738
    ได้รับคำขอบคุณ: 101
    Blog Entries
    1
    เล่นได้ 100 เปอเซน ครับ

กล่าวขอบคุณ
    93
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    กำลังโหลดครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    มายันครับ
    เล่นได้ ขอโทษที่ไม่มีรูปนะครับแต่โหลดได้เล่นได้ 100 !%

กล่าวขอบคุณ
    219
    ได้รับคำขอบคุณ: 302
    เล่นได้ร้อยเปอร์เซ็นครับ...
    แต่อยากบอกว่าตายง่ายมาก T^T
    บางทีเลือดเต้มร้อย โดนนัดเดียว สลบเลย O__o
    ปล.โหลดมาตั้งนานละ เพิ่งมาโพสต์ -__-'
    แต่ก็ขอบคุณครับ ^-^
    DekLiengGaeTV คิดว่าเด็กโกหกควรจะเริ่มแคสเกมอย่างจริงๆจังๆแล้วล่ะมั้ง...โกหกน่ะ

กล่าวขอบคุณ
    834
    ได้รับคำขอบคุณ: 108
    กำลัง โหลดอยู่นะครับ เดี่ยว เล่นได้ เอารูปมายืนยัน ให้นะครับ