ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Fuckin' Nightmare !!!
    กล่าวขอบคุณ
    544
    ได้รับคำขอบคุณ: 652
    ทุกเรื่องที่***** ชอบยืด ยืดไปสามร้อยสี่ร้อยตอน ( โหลดไม่ไหว ) ล้อเล่นหน่ะ เหอๆ

เกลียดที่ตัวผู้เยอะๆ ตามนั้น
    Avenged Sevenfold

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    223
    ได้รับคำขอบคุณ: 317
    ตั้งแต่ที่ผมอ่านการ์ตูนมาตั้งหลายร้อยเล่ม
    ผมว่าเรื่อง reborn เนี่ยน่าจะโดนตัดจบไปได้แล้ว ไม่น่าเป็นการ์ตูนดังที่เกิน20เล่มได้เลย
    เนื้อเรื่องห่วยบรม ข้อจับผิดเยอะเยะ ถาพก็ไม่ค่อยสวยเท่าไรเมื่อเทียบกับการ์ูตูนดังๆเรื่องอื่น
    ส่วนตัวผมว่ามันเริ่มเน่าตั้งแต่ภาคชิม่อนแหละครับ ภาคอนาคตยังพอใช้ได้อยู่
    พวกเจ้าทั้งหลาย จงเป็นสาวกอาเบะซะ
    อาเบะจะอยู่ในใจท่านตลอดกาล อาเมน(เบะ)
    (^人^)

จนกระทั่งโดนธนูปักที่เข่า
    กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 596
    ผมว่าreborn ถ้ามันทำให้ตลก แบบกินทามะจะดีมากๆ เพราะออกทะเลทีก็ไม่มีใครว่า นี่มา ยิงโดนหัว(แปลงร่างงงง Super saiya)
    แล้วมี พลังเคลื่อนเต่าอีกต่างหากแค่ เปลี่ยนนิดๆหน่อยๆ พลังแทบทำลายโลกได้ละ แต่จับกดซะ

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ปราบเกรียนคุง
    ปราบเกรียนออฟฟิส
    กล่าวขอบคุณ
    452
    ได้รับคำขอบคุณ: 687
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ saimtogo อ่านกระทู้
    ผมว่าreborn ถ้ามันทำให้ตลก แบบกินทามะจะดีมากๆ เพราะออกทะเลทีก็ไม่มีใครว่า นี่มา ยิงโดนหัว(แปลงร่างงงง Super saiya)
    แล้วมี พลังเคลื่อนเต่าอีกต่างหากแค่ เปลี่ยนนิดๆหน่อยๆ พลังแทบทำลายโลกได้ละ แต่จับกดซะ
    ผมเห็นด้วยเลยครับตอนแรกๆนี่อารมย์ขำแบบ กินทามะเลย มีหลายแก๊กมากที่เล่นเอาฮาไม่หยุด แต่หลังๆนี่ฉากแบบนั้นก็เริ่มหายไปกลายเป็นการ์ตูนบอยแบนด์ซะงั้น

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ผมว่า conan อ่ะ ครับ อ่านมา 500-600 ตอน **** ไม่โตสักที่

กล่าวขอบคุณ
    104
    ได้รับคำขอบคุณ: 160
    ส่วนตัวผมอ่าน Soul Eater แล้วรู้สึกว่าไม่สนุก =w="

[̲̅L][̲̅i̲̅][̲̅k̲̅][̲̅e̲̅
    กล่าวขอบคุณ
    926
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,473
    แอร์เกีย ครับที่ผมชอบมากๆ........ตอนแรกๆ แต่หลังๆนี้รู้สึกมันอะไรกันวะ

Beartist
    กล่าวขอบคุณ
    284
    ได้รับคำขอบคุณ: 527
    ผมว่า bleach ห่วยสุดอ่ะจริงๆนะ เหอะๆ เหมือนการ์ตูนหลอกเด็ก

กล่าวขอบคุณ
    112
    ได้รับคำขอบคุณ: 487
    รีบอร์น ครับ หลังๆ เริ่มเละ ภาค แซนซัส ยังสนุกอยู่ หลังๆวาดชายออกมาเยอะ ยอมรับว่าเล่มใหม่หน้าตาแต่ละคนดูดีขึ้น แต่ภาพมันเละไปไหม แต่ก็นะ วาดแบบเอาใจพวก Y เหอะ ๆ

ปล. ตอน + ที ดูไม่รู้เรื่องเลย มันทำไรอยู่
    Intel Core I5 2500k+ RAM KingstonHyberX 4gb 2*2 GTX 560 TI Top

กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 902
    ไม่รู้เรื่องแหะไม่เคยดูเลยเห็นกระแสหลังๆไม่ค่อยดี ดูแต่ One piece , Naruto , Bleach

กล่าวขอบคุณ
    776
    ได้รับคำขอบคุณ: 439
    ผมว่ารีบอร์น แรกฮิตมาก พออ่านไปอ่านมา กูละ งง กลับเนื้อเรื่อง เดียวไปอนาคต เดียวไปปัจจุบัน เดียวไปอดีต

ปล.เล่มแรกผมชอบมากวาดสวย แต่หลังๆมีเอ็กเฟ็คมั่วไปหมด แต่ก็นะ ฝีมือผู้หญิง

กล่าวขอบคุณ
    1,937
    ได้รับคำขอบคุณ: 95
    การ์ตูนที่เนื้อเรื่องเข้มข้นตอนนี้ก็มีแต่ NARUTO ละมั่งครับ REBORN ห่วยจริงครับ ยอมรับว่าตอนแรกๆชอบ ภาคอนาคตถือว่าสนุกมาก

กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 70
    Bleach ตอนแรกผมนึกว่าจะโดนตัดจบออกทะเลไปไกล กว่าจะกลับมาได้ 555+

กล่าวขอบคุณ
    298
    ได้รับคำขอบคุณ: 114
    สำหรับผม reborn ตั้งเเต่ศึกอนาคตก็เริ่มเบื่อ(เเละผมว่าช่วงหลังเริ่มขายเเต่ตัวละคร)แต่โดยรวมก็ยังอ่านอยู่สนุกดีครับและผมว่าภาคใหม่(ศึกอัลโกบาเลโน่ก็สนุกนะครับ)
    และไม่รู้ทำไมหลังๆผมเบื่อ bleachมากกว่า (ขอโทษคนชอบค้าบ) ตั้งเเต่ช่วงกินโจผมรู้สึกว่ามันอืดเเละมั่วๆเหมือนกันแต่พอลูเคียมาค่อยดีหน่อย (อาจเพราะผมอ่าน bleach ในบูมมั่งครับเลยรู้สึกว่ามันไม่ค่อยพูดกันเลย )

สุดท้ายผมว่า onepiece คนเขียนวางแผนเรื่องดีสุดครับ (สำหรับผมนะ )

16. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

!! Monster Energy !!
    กล่าวขอบคุณ
    612
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,479
    ผมยังไม่เข้าใจเลยรีบอนมันสนุกตรงไหน - -*

กล่าวขอบคุณ
    1,596
    ได้รับคำขอบคุณ: 446
    ผม อ่าน naruto onepiece bleach
    reborn หลังๆ ไม่ อ่าน ละ ยังไม่รู้ หมดความ สนุก ไปแล้ว

เรปล่างเป็นเกย์
    กล่าวขอบคุณ
    1,962
    ได้รับคำขอบคุณ: 936
    ผมHunterxHunterหุหุ..มาสวนกระแส

Kyrie Irving <3 !!
    กล่าวขอบคุณ
    344
    ได้รับคำขอบคุณ: 112
    One piece คือสุดยอดสำหรับผม

Reborn มัน มัน มัน....มันไม่ใช่มาเฟียแล้ว สึนะจอมห่วยอยู่ที่ไหน เกลียดสึนะไฮเปอร์โหมด 555

จงศรัทธาในPS3
    กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,385
    เจตนากระทู้นี้คือให้รุมด่าการ์ตูนเรื่องรีบอนชัดๆเลยนะครับไม่ได้
    JKG คือเว็บที่ไร้สาระ งี่เง่าที่สุดตั้งแต่เล่นบอร์ดมา เหตุผลที่ยังอยู่คือยังอยากหาเรื่องTroll เด็กๆ มีปัญหา? PM มา

กล่าวขอบคุณ
    837
    ได้รับคำขอบคุณ: 156
    พึ่ง ชั่งกิโลขายไป2วันก่อนเอง5555+

แต่ตอนนี้ไม่อยากซื้อbleach ที่สุดละ ไม่ใช่เนื้อเรื่องไม่ดีแต่......เล่มจะบางไปไหน แถมบางฉากฟันทีหายไป2หน้า
    เนื้อเรื่องแต่ละเล่ม ช้ามากกกก (เพราะไอฟันทีหาย2หน้าเนี่ยแหละ)

กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 70
    one piece ก็ไม่ต่างกับ bleach หรอกครับต่อยกัน 2 หน้าพูดกันจบเรื่อง โครตเบื่อ ย้อนอดีตอีกยิ่งไอตอนเกาะเงือกนี่คนที่สู้ด้วยก็โครตกากแต่ไม่ชนะซักทีเห็นแล้วหงุดหงิด

กล่าวขอบคุณ
    1,117
    ได้รับคำขอบคุณ: 522
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ dearbabor อ่านกระทู้
    one piece ก็ไม่ต่างกับ bleach หรอกครับต่อยกัน 2 หน้าพูดกันจบเรื่อง โครตเบื่อ ย้อนอดีตอีกยิ่งไอตอนเกาะเงือกนี่คนที่สู้ด้วยก็โครตกากแต่ไม่ชนะซักทีเห็นแล้วหงุดหงิด
    ผมชอบ Onepiece นะ การวางแผนเรื่อง มันเชื่อมโยงกันหมดอะ ถ้าเค้าไม่ย้อนอดีต มันก็จะมีคนมาถามเรื่อง อดีตอยู่ดีแหละ -*- แล้วจะถามแบบ ท่วมหัวด้วย

ผมเซงอยู่อย่างเดียว - อาทิตย์หน้างด !

ปล. สงสัย โอดัจจิ หยุดไปใช้เงิน - -* [เงินพี่แก ชาตินี้คงใช้ไม่หมด]

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 205
    โปเกมอน ครับ เกลียด ซาโตชิ มากๆๆ ครับ

ไม่ยอมเปลียนพระเอกซักที เรื่องนี้เลยเลิกดูตลอดกาลเลย (เล่นเกมส์แทน)
    ยุทธการเอาชีวิตรอด!!!

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    626
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,759
    เอิ่มถ้ากาตูนที่ผมเกลียดน่ะไม่มีหรอกน่ะแต่ผมติดใจ bleach นี่แหละจะออกทะเลไปถึงไหนกันฟูลบริงค์เนี่ยกู่ไม่กลับเล๊ยย = =''

กล่าวขอบคุณ
    413
    ได้รับคำขอบคุณ: 414
    เรื่องที่ไม่มีสาวโมเอะ!!!!