ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

【 Unknown Member 】
    Jokergameth. <3
    กล่าวขอบคุณ
    293
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,465

Exclamation ผู้รู้เรื่องXbox360 เข้ามาหน่อยครับ ขอร้องล่ะ!!!!

คือ ผมไปซื้อแผ่นเกมมา(แผ่นก็อบทั้งหมด) เกมBF3, COD:Modern Warfare 3 มันทำไมเล่นไม่ได้อ่ะครับ เกมอื่นเล่นได้หมด

ปล เพิ่งอัพDashboard เป็นตัวล่าสุดนะครับ ไปอัพที่ร้านเลย
    : Bless or Death :

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    2,308
    ได้รับคำขอบคุณ: 954
    รอผู้รู้ละกันครับ

ผมเล่นสายแท้เลยไม่ทราบ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    ผมก็เป็นเหมือนกันครับยังไม่เคยอัพเดตเครื่องเลยครับยากถามว่าต้องทำอะไรบ้างครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    1 คนยังไม่ได้อัพ fw เป็น 2.0 ให้ไป อัพก่อน

2 ซื้อแผ่นก็อปเล่นไม่ได้ ให้เอาแผ่นไปเปลี่ยน แต่ถ้ายังไม่ได้อัพ ทำตามข้อ 1

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Osaka อ่านกระทู้
    1 คนยังไม่ได้อัพ fw เป็น 2.0 ให้ไป อัพก่อน

2 ซื้อแผ่นก็อปเล่นไม่ได้ ให้เอาแผ่นไปเปลี่ยน แต่ถ้ายังไม่ได้อัพ ทำตามข้อ 1
    อัพเดตแล้วเล่นได้และครับ