ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    257
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,620

ทำไม CoD: Elite เหมือนไม่ได้เตรียมการ Activision มีคำตอบให้แล้ว

ทำไม CoD: Elite เหมือนไม่ได้เตรียมการ Activision มีคำตอบให้แล้ว

----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

Call of Duty: Elite ที่เหมือนว่าจะเสร็จสมบูรณ์แต่ต้องมาเจอปัญหาสุดคลาสสิค
    ในเรื่องเซิปเวอร์มีขีดจำกัดและความต้องการใช้งานที่มาก แต่ว่าแน่ใจหรอว่า Activision รู้และเข้าใจปัญหาใหญ่นี้
    โดยทาง Daniel Suarez ผู้จัดการด้านเกม Call of Duty ของ Activision บอกกับเราออกมาให้คำตอบดังนี้ว่า

เรารู้ว่า MW3 กำลังจะเจอกับงานช้างและเราคิดว่าเรามีแผนการรองรับกับปริมาณความต้องการใช้ที่งานที่มากขึ้น
    เขาบอกว่าการทดสอบช่วง beta ช่วยให้มีการเตรียมพร้อมรับมือกับความต้องการของผู้ใช้ แม้ว่ามันจะขนาดไม่ถึงครึ่งกับของจริง
    มันเกิดขึ้นอีก และก็ต้องโทษระบบที่ไม่พร้อมเนื่องจากคนใช้งานจำนวนมากขึ้นกว่าเดิ
    จากแผนที่เคยวางไว้ เราได้วางระบบไว้พอสมควร ได้คาดคะเนไว้จาก Black Ops และ MW2 รวมถึง COD ภาคก่อนๆ
    แต่แล้ว การทะลักของจำนวนคนมันมากเกินคาดการ
    แล้วคุณสามารถแก้ไขได้ไหม? เราต้องการสร้างความเชื่อหมั้นว่าเรากำลังทำจนกว่าระบบจะเสถียร
    เขากล่าว ตอนนี้เรายังไม่มีข้อมูลเป้าหมายที่ชัดเจนในการแก้ปัญหาเลย

-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

ก็คงต้องรอจนกว่าระบบจะดีที่สุด Activision ถึงจะปล่อยเเต่ก้ดีนะครับจะได้ไม่มีปัญหากวนใจ

ขอบคุณที่คิดตามข่าวผมครับ

Credit By: http://www.aranghq.com
    steam: gafiled1 origin: gafiled-THรับผากชือเกมใน steam ด้วยราคากันเอง

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    93
    ได้รับคำขอบคุณ: 146
    ทำให้มันดี เป็นอย่างๆไปจะดีกว่า เดี๋ยวเสียชื่อ Activision
    MUFC

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 866
    ซ้ำนะเนี้ย

กล่าวขอบคุณ
    2,817
    ได้รับคำขอบคุณ: 155
    ซ้ำนะครับ แต่ขอให้ COD สู้ๆนะครับ จะได้ไม่ต้องเป็นพวกขี้โม้ราคาคุย อุ๊ปส์..... : 3

กล่าวขอบคุณ
    342
    ได้รับคำขอบคุณ: 285
    เชื่อมั่น นะครับ ไม่ใช่ เชื่อหมั้น

ผมไม่ถึงขั้นแต่งกับ cod นะ

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    637
    ได้รับคำขอบคุณ: 356
    Activisionสู้ๆครับผลิตMWออกมาเยอะๆ55 เกมดีไม่กินแรมสเปคต่ำๆเล่นได้

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 55
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ meknoi035 อ่านกระทู้
    Activisionสู้ๆครับผลิตMWออกมาเยอะๆ55 เกมดีไม่กินแรมสเปคต่ำๆเล่นได้

จะมี mw อีกหรอเนี่ย

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    2,308
    ได้รับคำขอบคุณ: 954
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ monking1150 อ่านกระทู้
    จะมี mw อีกหรอเนี่ย
    ผมว่ามีแน่นอนครับ

ปล.แต่ผมยังไม่ได้เล่นภาคMW3เลยนะ

Your beautiful is true
    Portland, Oregon
    กล่าวขอบคุณ
    2,117
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,803
    เมื่อไหร่จะเล่น MP ได้หนอ เล่น SOLO จนเซ็ง

GOH!
    กล่าวขอบคุณ
    502
    ได้รับคำขอบคุณ: 653
    ยังไงก็รอได้เพื่อสิ่งที่ดีกว่า

VIP Member
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 52
    สู้ๆ ยังไงก็จะเราต่อไป

กล่าวขอบคุณ
    307
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,832
    Blog Entries
    1
    MW คงจบแค่ภาค 3 แล้วครับ ไปเล่นดู จบแล้วคุณจะรู้ว่าทำไมมันยากมากที่จะต่อไปMW 4 ผมว่าภาคต่อ(โมเดิร์น แปลว่า ทันสมัยหรือปัจจุบันประมาณนี้)คงเป็น ฟิวเจอร์ (อณาคต) วอแฟร์ แน่นอนเลยครับ ข้องจ้องจริง