ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัวข้อ: KINGDOMS OF AMALUR: RECKONING

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    101
    ได้รับคำขอบคุณ: 6

Question KINGDOMS OF AMALUR: RECKONING

มันขึ้นเครื่องหมายหัวกระโหลกแดงๆอะ(2หัว) แล้วมานา ก็ไม่ขึ้นอีกเลย พอเติมก็ลดลงเองเลื่อยๆ ช่วยทีครับ ขอบคุณครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    113
    ได้รับคำขอบคุณ: 34
    คุณเปนแบบนั้นเพราะ โดนเคิสครับ วิธีแก้คือให้หมอรักษา(เครื่องหมายพยาบาลในแมพ) โดยยิ่งเคิสเยอะยิ่งเสียตังเยอะ
    MetalcoreForever

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอถามนิดนึงครับคือผมติดตรงนี้อ่ะครับ ตอนที่จะออกรบกับกองทัพศัตรูอ่ะ พอจะคุยกะหัวหน้าทหารที่เปนผู้ ญ (ที่เราช่วยเธอให้ได้หอกมาอ่ะครับ) หรือ หลังคุยเสด พอเดินปุ๊ปเครื่องค้างแล้วจอฟ้า เปนตลอดเลยครับปรับทุกอย่างให้ต่ำที่สุดแล้วก็ยังเป็นอยู่อีกไม่เข้าใจว่าเปนเพราะอาไร ลองเซิช code ที่มัน error แล้ว ก็ งง ว่าเราก็เล่นมาไกลไม่เปนมาเปนเอาตอนนี้แทนอ่ะครับ ท่านผู้รู้ช่วยมาตอบทีนะครับ

Yamisakura AL. Ray
    Strawberry Bridge Harem
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 134
    น่าจะเป็นที่ ไฟล์เกมมากกว่าครับ ลองหาของ SKIDRW มาเล่นดูครับ ไม่มีปัญหา

ส่วน ผู้ช่วย ตอนนี้มีปล่อยแล้ว แต่ว่า ตอนโดนยามไล่ฆ่า เลือดลดแฮะ งง ...

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อ่อ เด๋วลองดูคับ ขอบคุนมากๆนะคับ