ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Threaded View

.: Programmer :.
    กล่าวขอบคุณ
    524
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,875

โปรแกรม Cinema 4D R12 [ โปรแกรม 3D ที่หายาก ] 833 Mb/Bittorrent/32&64bit

ถ้ามีปัญหาอะไร กรุณา PM ไปหานะครับ จะช่วยเพื่อนๆ เท่าที่จะทำได้นะครับ ( ผมก็ไม่ค่อยเก่งเท่าไร )

Download

ตัวที่ 1

BitTorrent

Download : Cinema 4D R12.torrent
    เป็นบิทนอก อาจจะช้าหน่อยแต่ได้ชัวร์ครับ

ขนาดไฟล์ 833 Mb แตกไฟล์ได้ 1.2 Gb นะครับ
    ตัวที่ 2

Part 1 | Part 2 | Part 3 | Part 4

อัพให้ตามคำขอครับ ^^

ขนาดไฟล์ 758 Mb แตกไฟล์ได้ 1.2 Gb นะครับ
    ไฟล์เป็นตัวเดียวกับในบิทเลยนะครับ

บีบอัดและอัพไฟล์ด้วยตัวผมเอง
    เอาลิ้งไปที่อื่น แจกไปเลยครับ ผมไม่ให้เครดิตผมหรอกครับ ทำให้เพื่อคนอยากเล่นโปรแกรมจริงๆครับ
    แตกไฟล์แล้วใช้ได้เลยครับ มีทั้ง 32 Bit และ 64 Bit

ใช้ได้ ไม่ได้ หรือมีปัญหาอะไร ก็มาบอกกล่าวด้วยนะครับ

สนับสนุนให้โหลดตัวนี้ครับ เป็นตัว Setup เลยครับ ลงได้แน่นอน

ตัวที่ 3
    ตัวที่ 3 เป็นคนละตัวกับตัวที่ 1 และตัวที่ 2 นะครับ

Part 1 : Download
    Part 2 : Download
    Part 3 : Download
    Part 4 : Download
    Part 5 : Download
    Part 6 : Download
    Part 7 : Download
    Part 8 : Download
    Part 9 : Download
    Part 10 : Download
    Part 11 : Download
    Part 12 : Download
    Part 13 : Download

อัพให้ตามคำขอครับ ^^

ขนาดไฟล์ 2.45 G แตกไฟล์ได้ 2.74 G

แตกไฟล์แล้วเข้าไปที่ตัว Setup กด Next ยาว
    พอถึงให้ใส่ โค๊ต ก็นำโค๊ตด้านล่าง ไปใส่ได้เลยครับ

หมายเหตุ : มันจะมีโค๊ตที่ช่องๆ ที่เหลือ เพื่อนๆ ไม่ต้องไปหามาใส่นะครับ มันเป็นตัว เวอร์ชั่นอื่นเท่านั้น
    ผมลองแล้ว เครื่องมือด้านในจะเปลี่ยนไป ส่วนที่ใช้จะเป็น Studio โลโก้ ตอนเข้าจะเป็นแทบสีส้ม
    ถ้าเป็นสีอื่น จะเป็นเวอร์ชั่นอื่น ถ้าเพื่อนๆ ไปหาโค๊ตที่อื่นมาใส่
    บอกไว้เผื่อไปหาโค๊ต ตัวอื่นมาใส่ครับ ทางแก็ก็แค่เอา โค๊ตของ Cinema 4D Studio มาใส่กลับไปก็ใช้ได้ปกติ ตามเวอร์ชั่นที่ผมเล่น

ถ้าขึ้นหน้าต่างนี้ตอนลงให้นำโค๊ตด้านล่างไปใส่ครับ
    โดยการ Copy โค๊ต แล้วกดปุ่ม Paste ที่อยู่บนหน้าต่างลงโปรแกรมครับ
    แล้วพิมพ์ชื่อเข้าไปในช่อง Personalize ให้ครบบทุกช่องด้วยนะครับ

โค๊ต
    Cinema 4D Studio: 14200075692-XMPZ-MJBW-GMCR-PZBS
    Net Render: 30200075692-HVJF-BZGS-NBXV-GDZW
    BodyPaint 3D: 11200075692-SKKZ-ZBKH-XRFK-ZTVZ

ผลงานของเพื่อนๆ ครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ patongs อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับสำหรับ เทคนิคที่ขอไปและก็ได้ทำออกมาครั้งแรก โชว์นิดนึง

ฝาก : ถ้าโปรแกรมมันขึ้นให้ อัพเดต เราห้ามอัพเดตนะครับ เพราะจะทำให้เราใช้โปรแกรมต่อไม่ได้

ถ้าอยากจะใช้โปรแกรมเป็นก็ตามไปที่ Fanpage กดได้เลยครับ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ่jamornz : 17th December 2012 เมื่อ 03:54