ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    198
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,628

ใครมีตัวเซฟเกมส์2เกมส์นี้บ้างครับ ช่วยด้วยนะเพื่อนๆทุกคน

2เกมส์นี้ครับ ช่วยผมด้วยนะผมเล่นไม่ผ่านจริงครับ assassin creed brotherhood
    The Witcher 2

กล่าวขอบคุณ
    198
    รบกวนคนที่มีช่วยอัพให้ผมทีนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    39
    ได้รับคำขอบคุณ: 530
    ลองเข้าไปเว็บที่ http://www.cheathappens.com/
    แล้วเลือกตรงPlatfrom ที่ PC
    แล้วก็ลองหาเลยครับ มันจะมีTrainerกับSaveเกมที่เค้าเล่นจบกันแล้วครับ
    ปล.ขอบอกว่ามีทุกเกมครับ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    198
    เห็นไม่เจอนายช่วยหาให้ทีได้ไมครับ

กล่าวขอบคุณ
    39
    ได้รับคำขอบคุณ: 530
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ speed อ่านกระทู้
    เห็นไม่เจอนายช่วยหาให้ทีได้ไมครับ
    อันนี้ของAssassin'sCreed Brother Hood ครับ
    Click Link

ส่วนตัวThe Witcher 2 นั้นผมหาไม่ได้ครับ ต้องขอโทษด้วยนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    198
    ครับ

กล่าวขอบคุณ
    339
    ได้รับคำขอบคุณ: 210
    ผมไม่ได้จะเข้ามาแจกเซฟนะ แต่อยากจะบอกให้คุณใช้ความพยายามมากกว่าครับ เพราะว่าหากคุณเล่นไม่ได้ แล้วข้ามไปซะเฉยๆเนี่ย ท้ายเกม ความยากของเกมก็จะเพิ่มขึ้นถูกไหมครับ ? ถ้าคุณไม่ฝึกฝนตั้งแต่แรก เดี๋ยวคุณก็ไปติดอยู่ที่ด่านอื่นเพราะเล่นไม่ผ่านอีกนั่นแหล่ะ
    Assassin's Creed BrotherHood เนี่ย เล่นออกจะง่ายนะครับ พยายามเล่นให้ผ่านดีกว่านะ (อีกอย่างก็คือ ถ้าคุณโหลดเซฟไปแล้ว มันเป็นเซฟจบ ก็จะเล่นได้แค่ไล่ฆ่าทหาร หรือไล่เก็บภารกิจย่อยเท่านั้นแหล่ะ จะเล่นเนื้อเรื่องทีก็ต้องกดย้อนเอานะครับ)
    The Witcher 2 อันนี้ยอมรับว่ายากจริงๆครับ ช่วงท้ายๆเกมผมก็ยังเล่นไม่ผ่านเหมือนกัน แต่จะบอกว่า โหลดเซฟเกมนี้ไปก็ไม่ได้อะไรครับ เพราะเกมไม่ได้เป็น Open World อย่าง Assassin's Creed ดังนั้น ต่อให้คุณโหลดไปก็เถอะ คุณก็ต้องเริ่มใหม่แต่แรกแล้วเดี๋ยวก็ต้องย้อนกลับมาติดที่เดิมอีกน่ะแหล่ะ
    สุดท้ายนี้ผมอยากจะบอกว่า ความพยายามอยู่ที่ไหน ความสำเร็จอยู่ที่นั่น นะครับ