ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
สั่งซื้อสินค้า
RapidShare
กระดานพูดคุย
เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

King of Pirate

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

ขายเกมส์ PC ราคาถูก เกมส์คอมพิวเตอร์ ตัวเต็ม 100% เสื้อ ONITSUKA TIGER โอนิสึกะ ไทเกอร์ นาฬิกา G SHOCK จีช๊อค nftstore ขายเกมแท้ราคาถูก เกมส์คอมพิวเตอร์ ขายแผ่นเกมส์ PC ราคาถูก รีวิวทุกเรื่องสำหรับสาว Chic เทรนด์ความงาม แฟชั่น ไลฟ์สไตล์ สวย Zap RF-Steam | Rising Force Online
จอยเกมส์ XBOX PC ของแท้ รุ่นมีสาย และ รุ่นไร้สาย ขายเกมส์ Steam ราคาถูก แร็คจุติ, ไฮคลาส จุติ, ragnarok juti สเต็กลุง ปั๊มไลค์ ปั๊มผู้ติดตาม เพิ่มไลค์ เพิ่มผู้ติดตาม ไลค์ฟรี ลงโฆษณา WE2GAME.COM ขายเกมส์ PC ราคาถูก

คอมสำหรับคอเกมส์

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    61
    ได้รับคำขอบคุณ: 67

ขอวิธีลง apps ของ samsung galaxy mini ครับ

สนใจลงโฆษณา
    คือผมเพิ่งถอยเจ้าตัวนี้มาแต่ไม่รู้ วิธีลงพวกเพลง หรือ applications ต่างๆ สมาชิกท่านใดทราบ รบกวนสอนหน่อยนะครับ
    ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ: 98
    ถ้าพวก เพลง วิดีโอ รูปภาพ หรือไฟล์ต่างๆ เสียบ USB ต่อเข้าคอมลงได้เลย

แต่ถ้าแอปต่างๆ ไปโหลดจาก android market ซะ

แต่ถ้ามันเสียตัง จะหาลงเอง ไปหาไฟล์ APK มาซะ และจัดการลงเอง ด้วยแอป appinstaller

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ: