ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,507
    ได้รับคำขอบคุณ: 184

ช่วยหน่อยครับ MW3 เล่นๆไปแล้วเด้ง Eror

เออคือ เล่น MW3 แล้วมันเกิดเด้ง ตามภาพอ่ะครับ

ช่วยหน่อยนะครับ กำลังสนุกเลย

ได้แล้วครับ ขอบคุณทุกท่านที่ช่วยมากครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jirapot : 16th November 2011 เมื่อ 17:09

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    246
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    นายเป็นด้านไหนอะด้านที่ต้องเข้าตึกปะที่มีรถถัง

BLΛCK CĦΛIИ
    กล่าวขอบคุณ
    781
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,289
    เดินเข้าไปในตึกข้าง ๆ ครับ (ด่านที่เราตามรถถังใช่ป่ะ)

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,507
    ไม่ครับ ฉากที่เท่าไหร่ไม่แน่ใจ ฉากหลังจากที่ขึ้นรถถัง แล้วที่จอดรถถล่ม แล้วก็ออกจากรถถัง เดินมาเลื่อยๆ(ไม่ไกล) แล้วก็ถึงถนนที่มีตึก 2 ข้างทาง เล่นไป พอจะเดินไปที่รถเมร์มันก็เด้งเป็นงี้เลยครับ

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,507
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zalnw445 อ่านกระทู้
    เดินเข้าไปในตึกข้าง ๆ ครับ (ด่านที่เราตามรถถังใช่ป่ะ)

ขอบคุณครับ จะลองดู

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,463
    ได้รับคำขอบคุณ: 457
    ผมก็เป็นครับ เดินๆไปแล้วมันกระตุกซักพักมันเด้งมาหน้า Menu เกมหน้าแรกๆๆๆๆเลยอะครับ แล้วขึ้นว่า Error ทำไงดีอะครับ

TT.TT เข้าไปไหม่ก็ขึ้นเหมือนเดิม พอเดินมาจุดเดิมๆที่เคยหลุด แต่มันก็ต้องยืนตรงจุดนั้นอยู่แล้วด้วย ผมยืนไม่ได้อะครับมันยืนจุดนั้นแล้วเด้งออกเลย Error เลย

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    246
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    ตอนนั้นผมเห็นsandmanเดินเข้าตึกปื้ปหลุดเลยเข้าไปใหม่ต้องเดินเค้าไปก่อนอะ

กล่าวขอบคุณ
    170
    ได้รับคำขอบคุณ: 42
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oaky753911 อ่านกระทู้
    นายเป็นด้านไหนอะด้านที่ต้องเข้าตึกปะที่มีรถถัง
    ตามนั้นละ มันจะมีรถทังแต่อย่าเดินในถนน ให้เดินทางตึกแทน

14. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    469
    ได้รับคำขอบคุณ: 644
    เดินอ้อมเข้าไปใน ตึกข้างขวามือ ตามที่เขาบอกนั่นแหละครับ

ลักษณะมันจะเป็นออฟฟิศอ่ะครับ

เป็นกันทุกคนครับ อย่าตกใจไป

16. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,463
    ได้รับคำขอบคุณ: 457
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sydyon อ่านกระทู้
    เดินอ้อมเข้าไปใน ตึกข้างขวามือ ตามที่เขาบอกนั่นแหละครับ

ลักษณะมันจะเป็นออฟฟิศอ่ะครับ

เป็นกันทุกคนครับ อย่าตกใจไป
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ DslOrg อ่านกระทู้
    ตามนั้นละ มันจะมีรถทังแต่อย่าเดินในถนน ให้เดินทางตึกแทน
    อ่อขอบคุณมากครับ ทีแรกผมก็อยู่ในตึก พอยิงจนหมดผมก็เลยเดินออกไปดูว่ามีหลืออีกไหม พอเดินไปหลุดเลย 555+

เป็น 2 รอบเลย ทีแรกนึกว่าเป็นที่เครื่องผม