ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    500
    ได้รับคำขอบคุณ: 272

>>>[Club] Assassin's Creed Revelations เปิดโลกลุย!!!<<<

::::.>>The Story<<.::::

ยอดตำนานแห่งเกมส์มือสังหาร แนว action ที่มีชื่อเสียงเกมส์นี้ เกมส์ Assassin's Creed เป็นเกมส์ฟอร์มยักษ์จากค่ายยักษ์ UBISOFT ที่มีชื่อเสียง ซึ่งบางคนอาจจะไม่เคยเล่นซีรีย์นี้ ผมขอแนะนำให้คุณเล่นนะบัดนี้ เพราะเกมส์นี้ เนื้อเรื่องของเกมส์นั้น พูดได้เลยว่า เป็นเกมส์ที่เนื้อเรื่องดีและดึงดูดอารมณ์ผู้เล่นได้ดีที่สุดในโลก!!! ซึ่งคุณรู้หรือไม่ว่า เกมส์นี้นั้น เป็นเกมส์ที่ภาพสวยมาก แต่ไม่น่าเชื่อ เพราะเกมส์นี้ รองรับคอมที่สเป็คต่ำๆด้วย!!! ส่วนโหมด multiplayer นั้น เป็น multiplayer ที่เล่นได้สนุกที่สุดในปี 2010 ในซีรี่ย์ Assassin's Creed Brotherhood นั่นเอง... เพราะฉะนั้น เล่นแล้ว คุณจะไม่เสียใจทีเกิดมาได้เล่นครับ ลองดู เชื่อผม

ส่วนคนที่เคยเล่นซีรีย์นี้ ก็มาสานต่อตำนานมือสังหารชั้นเซียนกันต่อในภาค Revelations ในซีรีย์เดียวกันนี้ ซึ่งภาพนั้นทำออกมาได้ดีกว่าภาค brotherhood ซะอีก แต่สเป็คนั้นเกือบเท่ากันเลย!!! เกมส์นี้นั้นได้ถูกวางออกจำหน่ายแล้วเมื่อวันที่ 15 พฤศจิกายน 2554 แต่คงต้องทนไปสักนิดนึง เพราะมันออกแต่ของ PS3 กับ XBOX360 เท่านั้นนะครับ แต่ไม่ต้องกังวล เพราะของ PC ก็มีแต่จะมาในวันที่ 29 พฤศจิกายน ปีเดียวกันนี้นะครับ เพราะฉะนั้นเตรียมใจกันไว้ให้ดี

เอาละครับ ผมจะมากล่าวถึงเรื่องราวกระทู้นี้

กระทู้นี้เป็นกระทู้รวมพลมือสังหาร ที่เราจะรวบรวมรายชื่อไปร่วมเล่นด้วยกัน!!! จะได้รู้ว่าใครเป็นคนไทย จะได้รู้ว่าใครอยู่ในบอร์ดแห่งนี้ อย่าเล่นคนเดียวไปเลย!!! มาร่วมเล่นด้วยกันเถอะ!!!!!!!!!!

ในโหมด multiplayer ที่จะทำให้คุณเร้าใจ เสียวไส้ หายใจไม่ทั่วท้อง จองศัตรู stunขู่ฆ่า ปลดปล่อยความบ้า ฮากันให้เต็มที่ ซึ่ง"แผ่นแท้เท่านั้นที่จะเล่นได้" เพราะฉะนั้น ใครไม่ใช่แฟนตัวยงเกมส์นี้แล้วไม่ได้ซื้อแท้ก็เสียใจด้วยครับ แต่!!! ถ้าคุณอยากเล่นขึ้นมา คุณทำตัวกล้าซื้อแท้มันไปเลยครับ ได้ทั้งคีย์ ได้ทั้งกล่อง อะไรๆก็ได้ เราก็จะได้มาเล่นด้วยกันแล้ว!!! ขอบคุณครับ และ รับชมกระทู้ผมต่อได้เลย ใครอ่านตรงนี้นี่ขอบพระคุณจริงๆครับ

:::::::.... ยินดีต้อนรับ มือสังหารทั้งหลาย มาเล่นด้วยกัน เรามาช่วงชิงความเป็นที่หนึ่งด้วยกันเถอะใน... ....:::::::

.....::::::::::** Assassin's Creed Revelations **::::::::::.....

- Multiplayer Screedshots -

:: Video ::

Video การเล่น multiplayer โดย คุณบีม Beam0123,jackylucky
    และติดตามชมฝีมือ "เทพจุติ" ของเขาต่อไป!!!!

:: อยากใช้เซฟที่เล่นตอนเถื่อน มาเล่นต่อตอนได้ของแท้แล้ว ทำไง? ::

ผม เชื่อว่า มีคนหลายคน ที่มีปัญหาที่ว่า ใช้แคร๊ก skidrow แล้วเล่น missions ของ desmond ไม่ได้

ซึ่งพอเราลบใหม่ แล้วต้องลบเซฟด้วย ลงเกมส์ใหม่ แบบไม่ต้องแคร๊ก แล้วเล่นแบบ offline แต่ต้องมาเล่นใหม่เลย...

หรือ..

กลัว ลบเกมส์ ซื้อแท้มา ลงเกมส์ใหม่ เซฟหาย อ้าว ตายล่ะสิ!!! จะทำไง เล่นไปไกลแล้ว

ปัญหาอยู่ที่ หาเซฟไม่เจอ!? จะทำไง???

ผมหาเจอแล้วครับ เลยเอามาฝาก (สำหรับคนเล่นเถื่อน ใช้แคร๊ก skidrow )

ซึ่งวิธีนี้"อาจจะ" แก้ได้กับคนที่ใช้สิ่งต่อไปนี้

- ใช้แคร๊ก skidrow
    - เล่นเกมส์ไปก่อนแล้ว และเล่นไปไกลไม่อยากเล่นใหม่
    - ใช้ windows 7 (แต่มีวิธีแก้วินโดวส์อื่นๆมาด้วย แต่ไม่รู้ว่าจะหาเจอไหม)

วิธีก็คือ...

ให้เข้าตามนี้นะครับ ส่วนใหญ่ที่ที่เซฟอยู่จะอยู่ที่...
    - "โฟลเดอร์ที่ลงเกมส์">>orbit>>40>>>เซฟเกมส์คือทั้งหมดที่เห็นอยู่ในโฟล์เดอร์
    - "โฟลเดอร์ที่ลง Ubisoft game luncher">>40>>>เซฟเกมส์คือทั้งหมดที่เห็นอยู่ในโฟล์เดอร์

แต่ถ้าใครยังหาไม่เจอ ให้ใช้ search คอมพิวเตอร์ ไดร์ฟที่ลง ubisoft game luncher แล้วพิมพ์คำ search ว่า save.metadata แล้วกด search รอสักครู่... แล้วมันจะมีขึ้นมา 2 ไฟล์ เลือกมาอันใดอันหนึ่ง

แล้ว...

สำหรับ win xp คลิกขวา properties>> open files locations
    สำหรับ win vista,7 คลิกขวา >>> open files locations

แล้วทุกไฟล์ที่เห็นอยู่ในโฟล์เดอร์จะเป็นเซฟเกมส์

ปล. ไม่มั่นใจเท่าไหร่นะครับ เพราะยังไม่ได้ลอง แต่ว่าเปอร์เซ็นต์สูงมาครับ ที่จะใช่

ท่านใดสนใจลงทะเบียนได้เลยนะครับ ส่วนท่านใดที่อยากเล่นผ่านสตีมหรือมีสตีมลงชื่อในสตีมไว้พร้อมกับชื่อ UBI ID นะครับ ขอบคุณครับ

>>> รายชื่อผู้เล่น <<<

STATS : ผู้เล่นปัจจุบัน 36 คน

: รายชื่อผู้เล่นในปัจจุบัน
    โค้ด:
    จขกท. jackylucky2011

สมาชิก

1. Ubi : babymaster

2. Ubi : birdzas123

3. Ubi : Kellidev

4. Ubi : meltdown_

5. Ubi : Arthurl3sa1a72

6. Ubi : EN44NicezA

7. Ubi : beam46839
        Steam : beamrobber

8. Ubi : Refreshy 

9. Ubi : kungoat

10. Ubi : ohmrunspeed/popkong11

11. Ubi : palmme-ent09

12. Ubi : Orz_Kung 

13. Ubi : austinza55 

14. Ubi : RamzaZero 

15. Ubi : d4rknessknight

16. Ubi : roenack79 

17. Ubi : dajimaum

18. Ubi : novemixth 

19. Ubi : windac 

20. Ubi : Guzs

21. Ubi : monmon487

22. Ubi : oDOLLARSo

23. Ubi : nongnom5od
          Steam : Nongnom5od

24. Ubi: Tripplezaxx

25. Ubi : wrFi0oN 

26. Ubi : ghostplam

27. Ubi : monbk84lmc

28. Ubi : manesuke

29. Ubi : ColdFire1511

30. Ubi : zeroje

31. Ubi : mokid

32. Ubi : whiteking7

33. Ubi : Aofc1234
     Steam : Aofc1234

34. Ubi : DelaStyle 

35. Ubi : tanabodin666

36. Ubi : poonsukvevo

37. Ubi : mosres

38. Ubi : lovekaimook9 

39. Ubi : Deathadder2010

40. Ubi : Ipromicin
     Steam : Ipromicin

41. Ubi : magapongkonga

42. Ubi : bertzaza01
    Steam  : bertzaza01

43. Ubi : kokore2012

44. Ubi : PreSeTonze

45. Ubi : y0shid4
    *ใครที่มีไมค์ มาจับกลุ่มเล่นด้วยกันเถอะ!!!
    เพื่อความสนุกเร้าอารมณ์ยิ่งขึ้น!!!!!!

1. beam46839 (ผู้เสนอแนะ)
    2. jackylucky2011 <มีปัญหา>

Video Tricks

:: By beam0123

:: Jackylucky

:: Youtube

:: ทริกการเล่น Assassinate Mode อย่างเทพ!!! โดยผู้เล่นขั้นเซียนระดับประเทศ BY USER : BEAM0123

:: By JAcKYLUcKY

:: Youtube

:: ทริกการเล่น deathmatch + เทคนิคการเล่นให้ได้คะแนนสูงสุด BY : JAcKYLUcKY

* ability : poison,smokebomb

perk : blender,chesebreaker,kill buffer

kills steak : 5/7

losses steak : SCORE X2

tricks : เนียนแล้วฆ่า เพื่อให้ได้ hidden kills

หาเป้าหมายโดยดูที่มุมขวาบน ถ้ามันเรืองแสงให้เข้าไป blend กับผู้คน(เพื่อใช้ blender หลอกล้อผู้ล่าเราด้วย) หาเป้าหมายโดยการยืนนิ่งๆแล้วสังเกตุ ถ้าไฟที่มุมขวาดับลง ให้เดินหาต่อไป หลังจากเจอตัวแล้วก็ให้ blend อยู่ พอมันเข้ามาใกล้ๆ ให้ไปฆ่ามัน โดยถ้าแทงเลยจะได้ hidden kill 300 ถ้าใช้พิษตอน blend อยู่ก็จะได้ คะแนนของพิษ+300 ซึ่งในคลิปผมจะแทงเลยเพราะกลัวมันจับได้ซะก่อน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jackylucky : 19th April 2012 เมื่อ 12:57

กล่าวขอบคุณ
    3,374
    ได้รับคำขอบคุณ: 235
    รอเกมส์ออกก่อนก็ได้ สำหรับ PC (เเต่คอนโซลคงเสียบกันมันส์อยู่เเน่เลยตอนนี้)

กล่าวขอบคุณ
    500
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Aries_Palmme อ่านกระทู้
    รอเกมส์ออกก่อนก็ได้ สำหรับ PC (เเต่คอนโซลคงเสียบกันมันส์อยู่เเน่เลยตอนนี้)
    555 มาจองไว้เดี๋ยวไม่ทัน

ดันๆๆๆ ไม่มีใครสนเลยหรอ ไม่น่าเชื่อ

กล่าวขอบคุณ
    500
    ไม่จริงน่า ไม่สนเกมส์นี้กันเลยหรอ!!! ดันๆๆๆๆๆๆๆ

...
    กล่าวขอบคุณ
    309
    ได้รับคำขอบคุณ: 191
    รอ ได้ แผ่น มา ก่อน แล้ว จะ มา บอก นะ ครับ

ขอ จอง พื้นที่ ก่อน ละ กัน นะ ครับ

กล่าวขอบคุณ
    500
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ BuGMaP อ่านกระทู้
    รอ ได้ แผ่น มา ก่อน แล้ว จะ มา บอก นะ ครับ

ขอ จอง พื้นที่ ก่อน ละ กัน นะ ครับ
    เย้!!! มีคนสนแล้ว สงสัยแผ่นยังไม่ออกเลยไม่สนกัน ผมคงตั้งเร็วไปจริงๆ จองพื้นที่ไว้ก่อนแล้วกัน อิอิ

ҳ̸Ҳ̸ҳ ҳ̸Ҳ̸ҳ ҳ̸Ҳ̸ҳ
    กล่าวขอบคุณ
    14,834
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,727
    จอง1ตำแหน่ง แน่ใจหรอว่าจะฮิต ภาคBrotherhood แทบไม่ได้เล่นเลย
    งั้นเอา Ubi ID ไปก่อน รอของPC
    ID:babymaster
    pass:***********

กล่าวขอบคุณ
    500
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ babymaster อ่านกระทู้
    จอง1ตำแหน่ง แน่ใจหรอว่าจะฮิต ภาคBrotherhood แทบไม่ได้เล่นเลย
    ไม่รู้อ่ะครับ เห็น trailer เค้าบอก 555 ไม่ใช่หรอครับ ถ้าไม่ใช่เดี๋ยวผมแก้ให้

lolz WTF !!
    กล่าวขอบคุณ
    443
    ได้รับคำขอบคุณ: 329
    ขอจองไว้ก่อนครับ รอผมซื้อเเผ่นผมจะมาเเก้(ซื้อเเน่นอน คนเล่นเยอะเกมนี้)

それはそれ、これはこれ。
    Somewhere on Earth :D
    กล่าวขอบคุณ
    2,962
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,023
    ผมก็รอแท้นะ PC

user : birdzas123

Game Tester
    กล่าวขอบคุณ
    192
    ได้รับคำขอบคุณ: 550
    รอแท้อยู่ครับ Ubi ID: Kellidev ครับ

Arvil The Best
    กล่าวขอบคุณ
    179
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,953
    อั๊ยย๊ะ รออยู่เช่นกันลงไว้เลยแล้วกัน Ubi : Meltdown_

กล่าวขอบคุณ
    500
    ดันๆๆๆ คนตอบเยอะเดี๋ยวก็จะเข้ากันมาเยอะขึ้นอีก อิอิ

Steam Trader™
    กล่าวขอบคุณ
    248
    ได้รับคำขอบคุณ: 224
    Q = question (คำถาม) A = answer (คำตอบ) ครับ ผมมาช่วยบอกน่ะ ว่างๆก็แก้ด้วยเน่อ =.,=

ปราบเกรียนคุง
    ปราบเกรียนออฟฟิส
    กล่าวขอบคุณ
    452
    ได้รับคำขอบคุณ: 687
    ผมรู้สึกมีปัญหากับค่าย ubi จริงๆเคยซื้อ คีย์ภาค brotherhood มาแล้วเล่นมัลติ ไม่กี่ครั้งอีกแล้วคอมมันมีปัญหาพอลง วินใหม่ มาลงเกมพอกรอกคีย์มันก็ขึ้นแต่คีย์ผิดๆ เลยเล่นไม่ได้ตั้งแต่ตอนนั้นเลย

กล่าวขอบคุณ
    500
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Till The Death Of Me อ่านกระทู้
    ผมรู้สึกมีปัญหากับค่าย ubi จริงๆเคยซื้อ คีย์ภาค brotherhood มาแล้วเล่นมัลติ ไม่กี่ครั้งอีกแล้วคอมมันมีปัญหาพอลง วินใหม่ มาลงเกมพอกรอกคีย์มันก็ขึ้นแต่คีย์ผิดๆ เลยเล่นไม่ได้ตั้งแต่ตอนนั้นเลย
    ก่อนลงวินโดวส์ใหม่ "UNINSTALL" หรือยังครับ ไม่งั้นอาจจะต้องซื้อคีย์ใหม่เลย

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pea42622 อ่านกระทู้
    Q = question (คำถาม) A = answer (คำตอบ) ครับ ผมมาช่วยบอกน่ะ ว่างๆก็แก้ด้วยเน่อ =.,=
    อ้อ พิมพ์สลับ = ='' ขอบคุณครับ อ่านดูเองยังไม่รู้เลย = = สีเดียวกันไปหมด ผมเข้ามาเช็คกระทู้นี้ทุกๆ 5 นาที ยกเว้น 11-12.30 21-7,8 ครับ

กล่าวขอบคุณ
    500
    ดันอีก ดันฮึ๊บ !!!

Arvil The Best
    กล่าวขอบคุณ
    179
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,953
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Till The Death Of Me อ่านกระทู้
    มันเป็นไอดีไม่ใช่เหรอครับ แล้วจะลงคีย์ใหม่ทำไม ในเมื่อคีย์มันผูกกับไอดีครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    52
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    รอแท้อยู่เหมือนกันครับได้ไฟฉ่ายด้วย
    ID = Arthurl3sa1a72
    Pass = ***********
    ช่วยดันนิดหนึ่ง
    ..:::/[ I3reaker Svv0rd ]\:::..

กล่าวขอบคุณ
    500
    ดัน.......

Game Tester
    กล่าวขอบคุณ
    192
    ได้รับคำขอบคุณ: 550
    แก้ชื่อด้วยครับ Kellidev ครับ ไม่ใช่ killidev เดี๋ยวจะแอดไม่ได้ ฮ่าๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    500
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Kellidev อ่านกระทู้
    แก้ชื่อด้วยครับ Kellidev ครับ ไม่ใช่ killidev เดี๋ยวจะแอดไม่ได้ ฮ่าๆๆ
    อ้อ รับทราบครับผม!!!!!

กล่าวขอบคุณ
    500
    ยังดัน......

กล่าวขอบคุณ
    500
    ขออนุญาติดัน...

กล่าวขอบคุณ
    500
    ดัน ไม่สนเกมส์นี้กันจริงๆหรอเนี่ย ไม่น่าเชื่อ!!!