ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

BLG Games TEAM
    กล่าวขอบคุณ
    1,676
    ได้รับคำขอบคุณ: 48,883

『◈ 1 LINK ISO ◈』➽ DEATH STRANDING (CPY|63GB) ➽ [FiLECONDO|1FiLEZ]

Death Stranding เป็นเกมส์แนว Action ที่จะนำเสนอโลกที่ล่มสลาย ผู้คนต่างต้องหลบซ่อนตัวอยู่ใต้ดิน แยกกันไปตามแต่ละหัวเมืองทั่วประเทศอเมริกา เนื่องจากการปรากฏตัวของ BT ศัตรูลึกลับที่ไล่ล่ามนุษย์ที่เหลือรอดอยู่ โดยพวกเขาไร้ซึ่งหนทางต่อกรได้ ไม่พอสภาพอากาศในโลกอย่างฝนที่ตกลงมายังทำให้ BT ปรากฏตัวได้ และทำให้สิ่งของหรือคนบริเวณที่โดนฝนเสื่อมสภาพอย่างรวดเร็วอีก คนบางกลุ่มก็เลือกจะหลบซ่อนตัว บางกลุ่มผันไปเป็นพวกหัวรุนแรงไล่โจมตีคนอื่น และคนอีกกลุ่มในชื่อ Bridge ที่พยายามเชื่อมต่อทุกคนให้กลับมาเป็นหนึ่งเดียวกันเหมือนประเทศอีกครั้งโดยตั้งชื่อประเทศใหม่ว่า UCA หรือ United Cities of America

ตัวเอก Sam Bridge ทำงานเป็น Porter หรือคนส่งของที่เก่งเข้าขั้นตำนานที่ทุกคนในโลกรู้จัก คอยทำหน้าที่ส่งของที่ไม่สามารถถ่ายโอนเป็นข้อมูลได้ ไปให้กับเมืองต่างๆ ซึ่งโชคชะตา(และเหตุผลส่วนตัว) ก็นำพาให้เขาจำต้องร่วมมือกับองค์กรณ์ Bridge เพื่อเชื่อมต่อทุกๆ คน และทุกๆ เมืองใน America ให้กลับมาเป็นหนึ่งเดียวกันอีกครั้งให้ได้

เกมส์ดำเนินไปด้วยระบบมุมมองบุคคลที่ 3 มีวิธีการควบคุมใกล้เคียงกับเกมส์ Metal Gear V ก่อนหน้านี้ โดยเราสามารถค่อยๆ ย่อง หมอบต่ำ วิ่ง กระโดด เกาะขอบหน้าผาหรือตึก รวมถึงการใช้อุปกรณ์เสริมในการเดินทางอย่างปีนบันได โหนเชือก และขี่ยานพาหนะได้ ซึ่งโดยรวมระบบการควบคุมตัวละครทำได้ลื่นไหลมากและยังพยายามใส่ความสมจริงอย่างการรักษาสมดุลร่างกายเข้ามาด้วย โดยหากแบกของหนักขึ้น ร่างกายก็จะเสียสมดุลง่ายขึ้น หากวิ่งหรือเคลื่อนที่เร็วเกินไปก็จะเสียสมดุลง่าย และของที่เราแบกอยู่อาจตกพื้นเสียหายได้

เป้าหมายในเกมส์ของเราคือการส่งของตามท้องเรื่องเลย ซึ่งจะมีปัจจัยที่เราต้องคิดเกี่ยวกับเรื่องนี้กว้างมาก เราต้องคำนวนน้ำหนักสิ่งของที่จะขน วิธีการเดินทาง อุปสรรคระหว่างทาง อุปกรณ์นอกจากของที่ต้องแบกที่จะช่วยให้เราผ่านอุปสรรคเหล่านั้นไปได้ทั้ง BT สิ่งมีชีวิต(หรือตายไปแล้ว?)ปริศนา MULES กลุ่มคนที่จ้องจะมาขโมยของเรา สภาพภูมิประเทศๆหลากหลายรูปแบบ ขึ้นเขาลงห้วยเป็นว่าเล่น และสุดท้ายคือเวลาที่จะใช้ในการส่ง ซึ่งทั้งหมดนี้ส่งผลต่อเกรดที่เราจะได้หลังส่งของเสร็จ

GENRE: Action, Adventure
    DEVELOPER: KOJIMA PRODUCTIONS
    PUBLISHER: 505 Games
    RELEASE DATE: 14 Jul, 2020

63.5 GB (68,184,637,440 bytes)
    http://www.filecondo.com/dl.php?f=X06d771KsVpB
    (สมัครโหลด VIP โหลดเร็ว แรง เต็มสปีด!!)
    https://1filez.com/89gcxpegtsav

# ดาวน์โหลดแบบแบ่งพาทละ 10GB #
    FiLECONDO..: PART.1 - PART.2 - PART.3 - PART.4 - PART.5 - PART.6 - PART.7
    1FiLEZ..........: PART.1 - PART.2 - PART.3 - PART.4 - PART.5 - PART.6 - PART.7

Instructions:

- Burn or mount the image
    - Install the game
    - Copy the crack
    - Enjoy

"Always Outnumbered, Never Outgunned"

The game is updated to the version 1.0.2

A little gift to our 1803 friends: 0x141627D3D JMP around!

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gii1818 : 16th October 2020 เมื่อ 06:01

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

เสพกราฟฟิกขั้นเทพ
    กล่าวขอบคุณ
    2,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,560
    ได้เล่นซะที รอโหลดแบบ 1filez นะครับ
    Intel Core i7 4790k / MSI Z97 Gaming 5 / GALAX GTX980 SOC 4GB
    AMD Phenom II X6 1090T / Asrock 890GX Extreme 3 / Power Color HD5970 2GB

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ทำไมผมโหลดมาตอนลงมันบอกว่าไฟล์ทางต้นฉบับเสียงหาย ลงเกมส์ไม่ได้ รึผมต้องโหลดใหม่

BLG Games TEAM
    กล่าวขอบคุณ
    1,676
    ได้รับคำขอบคุณ: 48,883
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nutkung12 อ่านกระทู้
    ทำไมผมโหลดมาตอนลงมันบอกว่าไฟล์ทางต้นฉบับเสียงหาย ลงเกมส์ไม่ได้ รึผมต้องโหลดใหม่
    ไฟล์อาจจะเสียตอนโหลดนะครับ ลองเช็คดูที่ขนาดไฟล์เท่านี้ไหม >> 63.5 GB (68,184,637,440 bytes)

เสพกราฟฟิกขั้นเทพ
    กล่าวขอบคุณ
    2,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,560
    ผมโหลดได้ขนาด 66,586,560 KB เองครับ แต่ยังไม่ได้ลองติดตั้งเกมนะ ไม่รู้จะเล่นได้ป่าว
    Intel Core i7 4790k / MSI Z97 Gaming 5 / GALAX GTX980 SOC 4GB
    AMD Phenom II X6 1090T / Asrock 890GX Extreme 3 / Power Color HD5970 2GB

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    ในที่ๆ "มีฉันและเธอ" หิ้วๆ
    กล่าวขอบคุณ
    338
    ได้รับคำขอบคุณ: 392
    เล่นได้ 100% ครับ
    แต่ ต้อง Update windows ครับถึงจะเล่นได้ ของผมมันจะขึ้นว่า ต้องเป็น windows v 1809 ขึ้นไปครับ
    เสียเวลา update อยู่พักนึ่ง ครับ อัพเสร็จก็ได้ตามปกติ ครับ

Predator 17x i7 7820HK GeForce GTX 1080 8GB GDDR5X32 32GB DDR4

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    อัพเดท window แล้วก็ไม่ได้ เวลาลงเกมส์มัน error file movie.mpk ต้องกดสคิปข้ามไป ถึงจะลงได้ สรุปเข้าเล่นได้ปกติแต่ไฟล์ movie ไม่มี เลยงง จะไปหาไฟล์ movie โหลดได้ที่ไหนบ้างครับ

ค่าของคนอยู่ที่ผลของงาน
    กล่าวขอบคุณ
    494
    ได้รับคำขอบคุณ: 114
    ยืนยันเล่นได้ 100% ครับ
    AMD FX-8120 3.2ghz / Gigabyte GA-970A-D3 / 8 gb x1 / Gigabyte radeon HD7870 2gb DDR5