ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,438

[PC] They Are Alive - SKIDROW [FULL][MEDIAFIRE][1.2 GB]

Genre: Action
    Publisher: GFI (Game Factory Interactive)
    Developer: GFI (Game Factory Interactive)

They Are Alive เกมส์ยิงๆแนว Action ที่มีเรื่องราวตื่นเต้น 18+ เท่านั้น !! เรื่องราวเกิดขึ้นในอนาคตในเมืองหลวงของรัสเซียมอสโก
    ซึ่งมอสโกไม่เพียงเป็นศูนย์กลางทั้งทางการเมืองและวัฒนธรรมทางการเงินของ ประเทศ แต่ยังเป็นที่อาศัยสำหรับคนต่างด้าว ที่หลบ ซ่อน
    ในหมู่มวลมนุษย์ ผู้เล่นจะเข้าไปคลุกคลีและจะเปลี่ยนชีวิตไร้ค่าของเขา (ตัวเกมส์มีเนื้อหารุนแรง 18+ นะครับ !! ) Features : เรื่องที่
    น่าหลงใหลความสมดุลระหว่างเหตุผลและไร้สาระ อารมณ์ขัน, เรื่องตลกและวิธีการที่จะเป็นแม้กระทั่งกับ townies น่าเกลียดชัง; อาวุธ
    ให้ใช้หลายรายการ (รวมถึงท่อไอเสียรถ! หุหุ) ประสบการณ์ในชีวิตจริงโดยไม่มีการเซ็นเซอร์ใด ๆ

■ Minimum System Requirements: System: Windows XP (SP2) / Vista SP1
    ■ Processor: Pentium IV 2 GHz / AMD Athlon 2000 + (2,5 GGts/2500 + for Vista)
    ■ Memory: 512 MB (1 GB for Vista)
    ■ Video Card: GeForce 6600 or ATI Radeon X1800
    ■ Sound Card: DirectX-compatible
    ■ Hard disk: 5 GB

- โหลดไฟล์ให้ครบ แล้วคลายไฟล์ แนะนำให้ใช้ 7zip
    - Mount ไปที่ Image (Daemon tool lite)
    - ติดตั้งเกมตา่มปกติ
    - Copy Crack ไว้ที่โฟลเด้อเกมส์
    - เล่นเกมส์ได้

PART01 | PART02 | PART03 | PART04 | PART05 | PART06 | PART07

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 12 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Staring at me
    กล่าวขอบคุณ
    87
    ได้รับคำขอบคุณ: 241
    แล้ว Crack อยู่ไหนครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    140
    ได้รับคำขอบคุณ: 315
    ขอบคุณครับๆ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    thank kubbbbbbbbbbbbbbbbbbbb

แบ่งปันเป็นชีวิตจิตใจ
    RamaII, Bangkok
    กล่าวขอบคุณ
    109
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,803
    ต้องใช้ CRACK ด้วยหรอครับ ไ่ม่เห็นมี

ขอถามหน่อย ของผมมันขึ้น Not found Physx อะ ทำไงดี T^T

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ไปหาโหลดได้จาก Nvidia

แบ่งปันเป็นชีวิตจิตใจ
    RamaII, Bangkok
    กล่าวขอบคุณ
    109
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,803
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ vatra อ่านกระทู้
    ไปหาโหลดได้จาก Nvidia
    ผมก็ลง Physx แล้วอะครับ ตัวล่าสุดเลย มันก็ยังขึ้น ไม่เจออยู่ดีอะ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    413
    ได้รับคำขอบคุณ: 75
    ขอบคุณครับ กำลังโหลดอยู่