ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    141
    ได้รับคำขอบคุณ: 260
    Blog Entries
    1

Saints Row The Third ใครมีปัญหาแบบนี้บ้างครับ

Saints Row The Third
    ของผมเวลาเล่น DX9 หน้าตัวเราจะดำ
    ถ้าเล่น DX 10 ทุกที่ในเกมจะเป็นจุดแดงๆ นอยๆ เรียกกันเยอะๆ

ผมไม่เข้าใจ สเปกผมปรับเล่นได้ลื่นตอนแรก แต่พอออกเกมกับมาเล่น
    เป็นอย่างนี้อีกแล้ว

ใครเป็นอย่างนี้ มีวิธีแก้บอกทีครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ PINK อ่านกระทู้
    ของผมมันเป็นทั้งตัวเลย แบบ เป็นสี เหมือนโดนไวรัสอ่ะ ไปโหลดตัวอัพเดทไดเวอร์มาลง ตอนนี้ปกติละ DX9 win xp
    ผมก้อัพหมดทุกอย่างแล้วทำไมเป็นอย่างนี้นะ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tEquila8 อ่านกระทู้
    ใช้การ์ดจอของค่าย ATI/AMD หรือเปล่าคับ ผมก็เป็นตอนแรกแต่แก้ได้แล้ว (แต่เล่น DX9 ตัวของผมปกตินะิ แต่ DX 10 เป็นจุดแดงๆเต็มไปหมดเหมือนกัน)
    ค่ายเขียวครับ

ตอนนี้ผมลองใช้ไดร์เวอร์ตัวเก่า 5555+ เล่นได้แต่ภาพมันสโลวหน่อย 5555+
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย DEATHSAD : 18th November 2011 เมื่อ 15:44

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    189
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    ของผมมันเป็นทั้งตัวเลย แบบ เป็นสี เหมือนโดนไวรัสอ่ะ ไปโหลดตัวอัพเดทไดเวอร์มาลง ตอนนี้ปกติละ DX9 win xp

กล่าวขอบคุณ
    481
    ได้รับคำขอบคุณ: 95
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ DEATHSAD อ่านกระทู้
    Saints Row The Third
    ของผมเวลาเล่น DX9 หน้าตัวเราจะดำ
    ถ้าเล่น DX 10 ทุกที่ในเกมจะเป็นจุดแดงๆ นอยๆ เรียกกันเยอะๆ

ผมไม่เข้าใจ สเปกผมปรับเล่นได้ลื่นตอนแรก แต่พอออกเกมกับมาเล่น
    เป็นอย่างนี้อีกแล้ว

ใครเป็นอย่างนี้ มีวิธีแก้บอกทีครับ

ผมก้อัพหมดทุกอย่างแล้วทำไมเป็นอย่างนี้นะ
    ใช้การ์ดจอของค่าย ATI/AMD หรือเปล่าคับ ผมก็เป็นตอนแรกแต่แก้ได้แล้ว (แต่เล่น DX9 ตัวของผมปกตินะิ แต่ DX 10 เป็นจุดแดงๆเต็มไปหมดเหมือนกัน)
    Phenom II x6 1055T AsRock 880GMH/U3S3 Ram 8 GB Gigabyte GTX660 oc Zalman z11 plus XFX 650W

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 302
    ใช้ค่ายเขียวดีสุดครับแนะนําเลยค่ายแดงไม่ค่อยWork จะเล่นเกมค่ายเขียวชัวเลยครับอิอิ

BATMAW
    กล่าวขอบคุณ
    2,019
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,263
    อาการเหมือนกันเลยครับ ผมใช้การ์ดจอค่ายเขียว

อย่าตามน้ำในทางที่ผิด
    (เฉพาะผู้ได้รับอนุญาต)
    กล่าวขอบคุณ
    1,985
    ได้รับคำขอบคุณ: 981
    ผมค่ายเเดง เล่น dx9 ตัวเราจะเป็นสีดำ

แต่เล่น dx10 ไม่มีปัญหา
    ลูกผู้ชาย ฆ่าได้ฝังให้ด้วย

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    Dx 9 ค่ายเขียวยังเป็นดำๆ เหมือนเดิมแก้ยังไงครับ ?

กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 59
    อัพ DX ที่เกมส์แถมมาเปล่าครับ ผมการ์ดค่ายแดงเล่นDX9ไม่มีปัญหาไรครับ

กล่าวขอบคุณ
    65
    ได้รับคำขอบคุณ: 345
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gun-gun อ่านกระทู้
    ใช้ค่ายเขียวดีสุดครับแนะนําเลยค่ายแดงไม่ค่อยWork จะเล่นเกมค่ายเขียวชัวเลยครับอิอิ
    อยากกินม่าม่าจังเลย

กล่าวขอบคุณ
    199
    ได้รับคำขอบคุณ: 646
    ของผมไม่เห็นเป็น หนิครับ
    AMD phenom II x4 840 3.2 GHz l GIGABYTE 880 GA-UDH (rev.3.1) l HIS HD 6850 1GB DDR5 l Gskill DDR3 4GB XL/ 1600

กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 196
    อาการเหมือน ผมเลย ผมก็ใช้ค่ายเขียว