ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
สั่งซื้อสินค้า
RapidShare
กระดานพูดคุย
เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

Final Bullet

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

ขายเกมส์ PC ราคาถูก เกมส์คอมพิวเตอร์ ตัวเต็ม 100% AION NEXUS เกมส์แนว mmorpg ภาพสวย บริการ vps คุณภาพ vps คนไทย FastGamePC.com ขายเกมคอม 35 บาทเท่านั้น เกมสำหรับวินโดว์ เกมส์พีซี CD เกมส์ DVD เกม Joker-RO รับฝากซื้อเกม Steam ราคาพิเศษ JUROPY STEAM STORE ขายเกม Steam ราคาถูก
ลงโฆษณา ขายเกมส์ Steam ราคาถูก Ro-Village Ragnarok Online Minecraft Server IP: mccentral-th.org YULGANG ECOSYSTEM เวอร์ชั่น 11.09 เซิฟเถื่อน WarZ-OK WE2GAME.COM ขายเกมส์ PC ราคาถูก

เสพกราฟฟิกขั้นเทพ
    กล่าวขอบคุณ
    929
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,358

เกมส์นี้มันมีแผนว่าจะลง PC มั๊ย??

โยกังเถื่อน YG4YOU
    ผมไปเห็นแผ่นเกมส์ XBOX360 Spiderman Edge of Time ภาคใหม่ล่าสุด มันมีแผนว่าจะลง PC ด้วยไหมครับ?? ถ้าลงผมจะได้รอโหลด

ถ้าไม่ลง ผมจะได้ซื้อแผ่นไปเล่นกับ XBOX360 เลย

[IMG][/IMG]

น่าสนุกดีนะ

ผมเห็นว่า Spiderman มันลง PC แทบทุกภาคเลยไงครับ ภาคนี้มันจะลงด้วยรึป่าว ไม่แน่ใจ ใครรู้ก็บอกให้ที
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sattawat1979 : 18th November 2011 เมื่อ 13:40
    AMD Phenom II X6 1090T / Asrock 890GX Extreme 3 / Kingston 4GB / Power Color HD5970
    Intel Core i3 2120 / Gigabyte H61M-S2P-B3 / Kingston 4GB / Galaxy GTS450

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 304
    น่าจะลงน่ะครับเพราะทุกภาคที่ผ่านมาตั้งแต่ภาค1-3 รวมภาคไหม่ๆที่ผ่านมาด้วยมันลงหมดภาคนี้คงมีหวัง

เสพกราฟฟิกขั้นเทพ
    กล่าวขอบคุณ
    929
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,358
    กำลังคันมืออยากซื้อแผ่น XBOX360 อยู่พอดีครับ สงสัยต้องเปลี่ยนใจไปซื้อเกมส์อื่นแทน รอดูเวอร์ชั่น PC ต่อไปละกันครับ

เกมส์ไหนลง PC ด้วย ผมจะเล่นบน PC ตลอดแหละครับ
    AMD Phenom II X6 1090T / Asrock 890GX Extreme 3 / Kingston 4GB / Power Color HD5970
    Intel Core i3 2120 / Gigabyte H61M-S2P-B3 / Kingston 4GB / Galaxy GTS450