ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 135

[PC]Hero Master เกม RPG สายพันธุ์ไทย ที่จะทำให้คุณเป็นฮีโร่ได้ดั่งใจนึก[RPG][แฟนตาซีนิดๆ][UT][EU]

Hero Master เกม RPG สายพันธุ์ไทย ที่จะทำให้คุณเป็นฮีโร่ได้ดั่งใจนึก
    ..มาแบบเหนือเมฆจริงๆครับ สำหรับเกม Hero Master เกม RPG จากฝีมือคนไทยอีกหนึ่งเกม เพราะอยู่ๆ ก็เปิดตัวตูมกลางสยาม เล่นเอางงไปตามกัน หลายๆท่านคงอยากจะรู้แล้วละสิว่า Hero Master นี้เป็นเกมยังไง มีความน่าสนใจแค่ไหน เรามาดูไปพร้อมๆ กันเลยดีกว่าครับ

HERO MASTER
    • ผู้พัฒนา : Big Bug Studio
    • ผู้จำหน่าย : Big Bug Studio
    • กำหนดวางตลาด : ธันวาคม 2550
    • เว็บไซต์ : www.bigbugstudio.com

System Requirement
    • Pentium 1.2 GHz with 512 Ram
    • 1024x768 or higher res with 3D Accelerator
    •CPU : P4 หรือ AMD 1.6 GHz

.. การต่อสู้ภายในเกมนี้จะมีระบบอาชีพที่ เรียกว่า Hero ซึ่งจะมีอาชีพให้เลือกเล่นได้ถึง 6 อาชีพด้วยกัน ซึ่งแต่ละอาชีพก็จะมีความสามารถที่แตกต่างกันออกไป ซึ่งนี้แหละคือ เสน่ห์ของเกม RPG ที่ทำให้มีความสามารถแตกต่างกัน เพื่อความสมดุล ทำให้เกิดความแตกต่างในการเล่น

ระบบในเกม Hero Master
    ระบบต่างๆ ภายในเกม Hero Master นั้น เรียกได้ว่าใกล้เคียงกับเกม MMORPG เลยก็ว่าได้ ด้วยระบบที่มากมายเหล่านี้ ทำให้เกมดูน่าสนุกขึ้นเยอะเลย สำหรับระบบที่น่าสนใจภายในเกมมีดังนี้

ระบบ Hero

ระบบอาชีพ ที่มีให้เลือกถึง 6 อาชีพด้วยกันได้แก่ Warrior • Soldier • Hunter• Thief • Healer • Mage

ระบบปาร์ตี้

[CENTER]การสร้างกลุ่มเพื่อน ที่จะออกไปผจญภัยพร้อมๆ กัน ซึ่งรายละเอียดในระบบนี้ยังไม่เปิดเผย ยังไม่ทราบว่าสามารถปาร์ตี้ได้กี่คน และจะมีประโยชน์อย่างไร ซึ่งรายละเอียดในส่วนนี้คงต้องติดตามกันต่อไป

อุปกรณ์และไอเทมต่างๆ
    อุปกรณ์ และไอเทมในเกมนี้ ด้วยความที่เป็นเกม RPG แน่นอนว่าต้องมีไอเทมให้เราเลือกใช้อย่างมากมาย ที่มีคุณสมบัติแตกต่างกันไป ของแต่ละอาชีพ สวนจะมีออฟชั่นอื่นๆ เพิ่มเติมมาด้วยหรือไม่นั้นคงต้องติดตามรายละเอียดกันต่อไปค่ะ

CD - key ::: 45108120823a

Upload Site : upload-thai
    Download link :
    Part 1 - http://www.upload-thai.com/download....f51f7451e6543f
    Part 2 - http://www.upload-thai.com/download....633da577abd31e
    ----------------------------------------------------------------------------------------------
    Pass: www.itmoamun.com

ขอ Thanks บ้างน้าครับๆๆ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 16 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    86
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    โหลดไม่ได้เลยครับ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    Hu[a]K{a}Bork No B[a]no{r}k
    กล่าวขอบคุณ
    623
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,461
    สเปคเครื่องที่ต้องการ
    CPU : P4 หรือ AMD 1.6 GHz
    Ram : 1 G
    VGA : 64 M

CD key 45108120823a

ยอดเกม RPG จากฝีมือคนไทยที่เราไม่ควรมองข้าม
    " ปี 2599 เด็กไทยจะเป็นฮีโร่" นั้นดูเหมือนจะเป็นสโลแกนของเกม Hero Master ที่ต้องการให้ผู้เล่นที่ได้สัมผัสตัวเกมแล้วรู้สึกถึ ง ความสนุกสนานไปกับการผจญภัยไปในโลก RPG ที่ถูกออกแบบมาได้อย่างยอดเยี่ยม สไตล์การต่อสู้คล้ายๆ กับเกม Final Fantasy คือมีการตัดฉากเข้าสู้ มีการเก็บเลเวล มีสกิลของตัวละคร และที่สำคัญคือใช้การเลือกคำสั่งเพื่อทำแอ็กชั่นเกี่ ยวกับการต่อสู้ ระบบต่างๆ ภายในเกม HeroMaster นั้นเรียกได้ว่าใกล้เคียงกับเกม MMORPG เลยก็ว่าได้ ด้วยระบบต่างๆ ในการเล่นเกม ทำให้เกมดูน่าสนุกขึ้นเยอะเลย เช่น ระบบ Hero ที่มีให้เลือกถึง 6 อาชีพด้วยกัน ได้แก่ Warrior, Soldier, Hunter, Thief, Healer, Mage ซึ่งในแต่ละอาชีพก็มีความสามารถในการต่อสู้ที่แตกต่า งกันออกไป เพื่อความสมดุล ทำให้เกิดความแตกต่างในการเล่น อุปกรณ์ และไอเทมในเกมนี้ ด้วยความที่เป็นเกม RPG แน่นอนว่าต้องมีไอเทมให้เราเลือกใช้อย่างมากมายและมี คุณสมบัติแตกต่างกันไป

มีแค่ 2 part
    PART1

PART2

ติดพาสใส่ armzero999 <<<< CREDIT BY คนนี้นะ

เพิ่มเติมแพทแก้บัคตัวล่าสุด(เขาว่างั้นนะ)ลิ้งค์ตรงเลยครับ
    link: http://www.bigbugstudio.com/HeroMast...Patchv1.5a.exe
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gund5164 : 19th November 2011 เมื่อ 12:22

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    623
    น้องผม บอกว่า ห้ามโพสเกมนี้ในบอร์ดเพราะ เป็นเกมฝีมือคนไทย แต่เกมมันเก่าแล้ว เล่นๆ ไปเถอะนะ ถือซะว่าสนับสนุนเกมเก่าของคนไทย เน้อ...

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 483
    จริงๆเขาห้ามโพสนะครับ.....

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    13
    งั้นขอโทดนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    13
    ผมมือใหม่ครับ ยังไม่รู้เรื่อง ก็ขอโทดด้วยนะครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ไม่เป็นไรหรอกมั้ง เพราะเขาทำยอดขายครบตามจำนวนแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    623
    เล่นๆ ไปเหอะ เกมไม่ค่อยสนุกเท่าไร ต้องระดับ Saints row ถึงจะมันส์

กล่าวขอบคุณ
    254
    ได้รับคำขอบคุณ: 133
    เกมมันทำยากนะครับเห็นใจคนทำหน่อย เกมที่เราบอกว่าไม่หนุกมันก็ทำยากนะ

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    13
    ผมยังไม่เคยเล่นเลยครับ

TeamKakKak@JKG
    กล่าวขอบคุณ
    427
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,240
    Blog Entries
    1
    เกมนี้ผมซื้อแท้มา เกมกว่ามันจะทำมาได้ นี่สุดยอด แค่เกมแฟลชก็โคตรๆ เลย กว่าจะได้ ฉากนึง

กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ขอบคุนนะครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    68
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ผมจบมาหลายรอบ แล้ว แรกๆน่าเบื่อครับ แต่หลังๆสนุกดี ใช้ นักดาบ 2 นักเวทย์ 1 บอสหมูเลยครับ เล่นง่าย

กล่าวขอบคุณ
    13
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ finokung55 อ่านกระทู้
    ผมจบมาหลายรอบ แล้ว แรกๆน่าเบื่อครับ แต่หลังๆสนุกดี ใช้ นักดาบ 2 นักเวทย์ 1 บอสหมูเลยครับ เล่นง่าย
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 37
    ผมก็เคยเล่นแล้ว สนุกดีนะครับ

กว่าจะเล่นจบได้ ก็ใช้เวลานอนพอสมควรเลย

มั่วเสียเวลาเก็บเลเวล (เดียวสู้ บอสไม่ได้)

บางที่เดินๆไป เจอมอนพิเศษ ก็มีนะครับ ดรอบไอเทมพิเศษด้วย(แต่ส่วนมากจะสู้ไม่ได้)

กล่าวขอบคุณ
    13
    ผมเล่นแล้วตายยยยยยยยยยยยย T-T บอกทริกการเล่นหน่อย ตายตั้งแต่ แรกเลยยยย