ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ Joker Pao Pao Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
ซาลาเปา JOKER
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม

#ZenO in "TeknoMW3"
    กล่าวขอบคุณ
    365
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,059

ขอวิธีดู IP ในเวปบอร์ดที่ไม่แสดงหน่อยครับ

ตามหัวข้อเลยครับ

ผมจะเอาไว้ยิงพวกก่อกวน ที่จะมาล่มบอร์ดอะครับ = ="

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    บางกะปิ - ลำสาลี
    กล่าวขอบคุณ
    173
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,008
    ถ้าจะยิง IP คนที่มาก่อกวน มันค่อนข้างที่จะ ลำบากหน่อยนะ เพราะว่า

Internet ในประเทศไทย ถ้าเป็นคนทั่วไปๆใช้ มันจะเป็นแบบ varible IP

คือ IP มันจะเปลี่ยนทุกครั้งที่ต่อเน็ตใหม่ครับ

เน็ต Fixed Ip บ้านเราแพงมากๆ เดือนละ 3000+
    AMD X6 1605T 4GHz # 880GMH-U3S3 #Team Xtreem 8G/2133# Gigabyte GTX 570

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    365
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Xgenza อ่านกระทู้
    ถ้าจะยิง IP คนที่มาก่อกวน มันค่อนข้างที่จะ ลำบากหน่อยนะ เพราะว่า

Internet ในประเทศไทย ถ้าเป็นคนทั่วไปๆใช้ มันจะเป็นแบบ varible IP

คือ IP มันจะเปลี่ยนทุกครั้งที่ต่อเน็ตใหม่ครับ

เน็ต Fixed Ip บ้านเราแพงมากๆ เดือนละ 3000+
    แล้ว พอมีวิธีมั้ยครับ เบื่อพวกป่วนบอร์ดเกมส์(Clan)

กล่าวขอบคุณ
    365
    กระทู้ เงียบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

- [ The Gang ] -
    กล่าวขอบคุณ
    2,191
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,142
    ถ้่ายิงไอพี มันจะง่ายเหมือนเล่นเกมอะนะ 555

ยากครับไม่งั้นก็ยิงเล่นกันแล้ว ล่มหมด

กล่าวขอบคุณ
    365
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SinSu อ่านกระทู้
    ถ้่ายิงไอพี มันจะง่ายเหมือนเล่นเกมอะนะ 555

ยากครับไม่งั้นก็ยิงเล่นกันแล้ว ล่มหมด
    ยิง IP เป็นแล้วครับ แต่เหลือส่วนที่ว่า

ผมต้องการมอง IP เวปบอร์ด ในส่วนที่ไม่แสดง เหมือนในเวปบอร์ด อื่นๆอะครับ

กล่าวขอบคุณ
    551
    ได้รับคำขอบคุณ: 212
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Zen!th อ่านกระทู้
    ยิง IP เป็นแล้วครับ แต่เหลือส่วนที่ว่า

ผมต้องการมอง IP เวปบอร์ด ในส่วนที่ไม่แสดง เหมือนในเวปบอร์ด อื่นๆอะครับ
    คงยากอยู่ค่ะเพราะปกติเขาไม่ค่อยจะเอาไอพีของยูสเซอร์ที่เขามาใช้เว็บมาโชว์ให้ใครเห็น เอาไว้กันเครื่องโดนเจาะกับยิงไอพีนั้นแหละค่ะ

ทางที่ดีก็อย่าทำเลยค่ะมันผิดกฏหมายอยู่เหมือนกัน เปลี่ยนเป็นไปแจ้งแอดมินเว็บนั้นให้ดูแลดีๆมาขึ้นดีกว่า

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    455
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mikeGLA อ่านกระทู้
    คงยากอยู่ค่ะเพราะปกติเขาไม่ค่อยจะเอาไอพีของยูสเซอร์ที่เขามาใช้เว็บมาโชว์ให้ใครเห็น เอาไว้กันเครื่องโดนเจาะกับยิงไอพีนั้นแหละค่ะ

ทางที่ดีก็อย่าทำเลยค่ะมันผิดกฏหมายอยู่เหมือนกัน เปลี่ยนเป็นไปแจ้งแอดมินเว็บนั้นให้ดูแลดีๆมาขึ้นดีกว่า
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย blackstar101 : 20th November 2011 เมื่อ 02:35

Bangkok Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 977
    ทำแบบนี้คือ การตอบแทนการชั่ว ด้วยการชั่ว แล้วสังคมจะสงบสุขได้ไง
    i7 8700K@5GHz + AORUS GTX 1080Ti 11G

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: